Vào Nam tránh côn đồ truy sát!!!

tuấn số 7

Thiếu Uý
Lúc họp báo , anh em SG hỏi vế TS7 , HR nhắc đến TS7 với niềm thành kính sâu sắc .
à , sao TS7 hẹn anh đưa đi mà không thấy ?

Em chưa sắp xếp công việc được bác Sơn ạ vì ngoài HN em đang nhiều việc quá. Nhất định em sẽ sớm vào thăm các chú, các anh trong đó. Cám ơn bác Sơn nhiều!!! Mong sớm gặp bác. Chị Mai Olmutat mong em đi để thay chị gửi lời hỏi thăm và gửi đồ cho bác quá. Rất kính trọng bác!!!

ruoubakich

Trung Tá
HR có hỏi mình nói HIBIKI chấp mình khoảng 4,5 trái , HR có vẻ cẩn trọng , lo ra , buồn man mác . hihi
Cảm ơn Dr đã thông tin kịp thời , chi tiết . Bác cứ nói với hangruoi hibiki đánh hay lắm , gác ruoubakick 3 trái xem có lủi không , về bắc tôi lại truy sát tiếp .

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
bác lào đánh bóng với e mà đánh vừa ola hay hút thuốc nà như rằng sẽ bị e đập chết ăn thịt:mad::mad::mad:BiaBiaBia
gét cái thái độ;);););)

Dáng đó là dáng nộp đấy bác. Cái việc gọi điện thoại cho người thân trước khi ra đi là nghi thức của bác HR đó!

Drhongson

Đại Tá
Hôm nay HR đi Vũng tàu , có nhắn lại trưa chủ nhật sẽ quành về Sài gòn
đồ sát 1 trận náo loạn giang hồ rùi mới lên BOING về lại thủ đô.

ltdung

Trung Uý
Vào SG mà các bác ko đập nát hàng được thì ngoài Hà nội ae nghe rát tai lắm, mỗi lần nghe là ae lại mang vợt ra đập cho nát hàng thì mới đỡ nghe chém gió!
Bác LLTT à, em thấy các bác ở SG chơi bb mang tính chất nhân văn rất cao. HN phải học hỏi điều này đó.hi hi

giang114

Trung Sỹ
Bác Hangruoi sức khỏe tốt quá giao lưu 7-8 lần/ngày:), em mới là nạn nhân thứ hai, hi vọng danh sách nạn nhân của Bác Hangruoi sẽ kéo dài thêm.

SONCAD

Thượng Sỹ
Bác Hr lần này Nam tiến bị thịt cho tơi bời chả trách anh em cứ đặt bác là mỏ bia lộ thiên...Bia
Thằng em trình gà tơ đợt này đi công tác nên không về tiếp Bác được, chứ không Bác lại về khoe ầm ầm lên là vào Nam lần này lại tiếp tục thịt được con gà béo Soncad hi hi....:cool:

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Bác Hr lần này Nam tiến bị thịt cho tơi bời chả trách anh em cứ đặt bác là mỏ bia lộ thiên...Bia
Thằng em trình gà tơ đợt này đi công tác nên không về tiếp Bác được, chứ không Bác lại về khoe ầm ầm lên là vào Nam lần này lại tiếp tục thịt được con gà béo Soncad hi hi....:cool:

Anh quí nhất chú đó!!!! Bia Bia

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Xuống sân bay TSN lúc 11h30'. Sau 1 chầu nhậu, tầm 4h30' bác Trung komtum quá đón Hr đến CLB Trần Quốc Toản. Đến đó đã thấy 2 gà béo là bác sỹ Sơn và Dũng thôn Hoàng đang khởi động theo kiểu "dáng nộp". Khởi đầu của Hr không may mắn lắm khi gặp nick bí kíp. Nàng quất cho 3 roi vào m*ng, bây giờ vẫn đau ê ẩm.
Quyết tâm không thực hiện theo kiểu "chính sách", Hr bắt đầu nhảy vào chiến trường 10 bia. Nạn nhân đầu tiên là cậu Dũng (cùng nghề vói Hr). Dù được gác 3 viên nhưng chú Dũng vẫn ra đi với tỷ số 0-3, ợ ngay 10 bia!...
Bia Bia

Bác Trung Komtum, anh họ của Hr - gốc Hải Dương:

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Trận 10 bia thứ 2 thì Hr trở thành nạn nhân khi gặp chủ xới tên là Vinh. Ngày xưa anh Vinh cũng xưng hùm xưng bá ở khu vực này, Hr (+2) - Vinh: 2-3 và 10 bia đã rơi khỏi két!!! Lần sau Hr xin 3 viên cho lành!

Trước trận đấu Hr - Dũng (+3):

Trước trận đấu Hr (+2) - Vinh:

Chụp hình giao lưu:

Bình luận từ Facebook