Vào Nam tránh côn đồ truy sát!!!

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Tiếp theo Hr đến Xí nghiệp đầu máy, nơi tụ tập toàn giang hồ cộm cán đất Sài thành. Hr - bác Hà trưởng bản: 3-0, bác vui vẻ nộp ngay 10 bia. Tiếp theo là trận 2 nước ngọt và Hr đã ra đi. Không biết sợ là gì, Hr khiêu chiến bác Chiến Báck Khoa, cùng rơ tay trái và Hr ra đi nhanh chóng, ợ ngay 10 bia. Chú giang114 thấy Hr béo tốt tưởng dễ ăn, Hr - giang114 (+2): 3-0, ợ 5 chai nước bồi bổ sức khỏe....

giang114 - cùng nghê với cậu Tuấn số 7:

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Tiếp tục chiến đấu, Hr gặp 1 bác đánh gai. Tự tin với gai nên Hr mạnh dạn chấp bác 2 viên. Ôi trời, bác đó cắt gai phũ quá, giật toàn tụt, Hr nát hàng 0-3.
Cuối cùng là chú sinh viên boll-boll đến muộn, Hr dồn sức tàn ăn được 2 séc đầu, đi 2 séc sau khi không chịu nổi sức mạnh tuổi trẻ 2 càng vũ bão ầm ầm! Séc 5 dù có cố gắng nhưng Hr vẫn ra đi khi tỷ số vượt quá 10, hy sinh 5 bia! Bia

Màn tiếp theo là Diêu Trì với bác Hà trưởng bản, bác sỹ Sơn, cậu Hoàng tàu, cậu Vinh, Boll-boll và 1 bác cao thủ nữa.

Sáng hôm sau tạm biệt SG, Hr đi Vũng Tàu...

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Tạm biệt Sài Gòn cùng với những ân tình của anh em bóng bàn, chiều nay Hr phải về HN. Hẹn sớm gặp lại các bác!!! Bia Bia Bia

Drhongson

Đại Tá
Tối nay có đám cưới Triết gai , khách quá nửa là dân bóng bàn .
tiếc là HR và Dũng phải lên máy bay ra Đà nẵng công cán nên không chung vui đựun .
Hẹn gặp lại ....

tuấn số 7

Thiếu Uý
Tạm biệt Sài Gòn cùng với những ân tình của anh em bóng bàn, chiều nay Hr phải về HN. Hẹn sớm gặp lại các bác!!! Bia Bia Bia

Bác HR đi Sài Thành về mà k có quà cho anh em, k có lấy 1 con Nhắng, đã vậy còn biệt tin luôn. Kiểu này bác dễ bị em với bác Spy lại đưa vào điệp khúc: Mỏ bia lộ thiên lắm. Hehe. Về HN lại bị truy sát, chắc quả này lại trốn vào miền Trung thôi...

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Bác HR đi Sài Thành về mà k có quà cho anh em, k có lấy 1 con Nhắng, đã vậy còn biệt tin luôn. Kiểu này bác dễ bị em với bác Spy lại đưa vào điệp khúc: Mỏ bia lộ thiên lắm. Hehe. Về HN lại bị truy sát, chắc quả này lại trốn vào miền Trung thôi...

Chú không thấy anh vào miền Nam, miền Trung là đám côn đồ ngoài Bắc ca hát rộn ràng à???
Anh trở lại càng nguy hiểm và hung hãn hơn đó, ai thích uống Bia thì đọc chữ ký nhé!!!! thèm Bia

Khả năng anh em phải hóa vàng 30 bia của bác HR thôi bác Huy ( vụ ở cửa đó) thay vì ăn nhắng...

Việc nào ra việc đó, uống được 30 bia của anh khó lắm!!!! :D
Sang tuần làm 3 trận xem sao?

tuấn số 7

Thiếu Uý
Chú liệu cái thần hồn đấy, cứ loanh quanh hung hăng ở cái xó Bách Khoa, ra ngoài oánh cho liệt nửa người bây giờ chứ!!!!!!!!!!!!!!!!!

Anh em chiều nay phang nhau thôi. Em ở giữa vỗ tay cổ vũ, chấn thương đầu gối trái rồi. Hic.

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Anh em chiều nay phang nhau thôi. Em ở giữa vỗ tay cổ vũ, chấn thương đầu gối trái rồi. Hic.

Chú cóng thì nói toẹt ra, sợ anh đến mức độ cố tình ngã để chấn thương, có cớ lùi xe chính đáng!!! thèm Bia

Khỏi sớm đi để anh còn khai thác bia nhé!

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Chú liệu cái thần hồn đấy, cứ loanh quanh hung hăng ở cái xó Bách Khoa, ra ngoài oánh cho liệt nửa người bây giờ chứ!!!!!!!!!!!!!!!!!

Với cái quan điểm lồi lõm này mà bác gặp em thì e đánh cho nát người chứ chẳng có chính sách nào thời điểm này cả!

Bình luận từ Facebook