Vào Nam tránh côn đồ truy sát!!!

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Topic này nói xấu chế độ nhiều quá! Riêng trình độ cụ Rùa là phải cho vào nồi om chuối đậu.. Cụ sống biết điều cụ gặp nhiều may mắn, chứ giờ cụ khen là cụ sống biết điều đấy!

Ruahoguom

Thiếu Uý
Topic này nói xấu chế độ nhiều quá! Riêng trình độ cụ Rùa là phải cho vào nồi om chuối đậu.. Cụ sống biết điều cụ gặp nhiều may mắn, chứ giờ cụ khen là cụ sống biết điều đấy!

Liệu thần hồn!Anh chờ chú béo bằng TS7 là anh nấu đông!
Ts7 thì kho tàu rồi!
Còn nốt bác Dao mẻ cho vào ninh lấy nước lẩu!

Laminator

Trung Sỹ
Anh không đi được, hôm trước lại quên vợt ở CLB Yên Hòa. Thứ 3 này ở CLB Yên Hòa nhé, anh sẽ gạ chú với côn đồ xóm mới nổi - anh Dũng sắt vụn... từ 10-30 bia tùy tình hình.

bác HR cho hỏi có phải Dũng lùn bên yên Hoà ko??
dạo này lên tay thế àh??BiaBiaBiaBia

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
bác HR cho hỏi có phải Dũng lùn bên yên Hoà ko??
dạo này lên tay thế àh??BiaBiaBiaBia

Chính xác luôn, tay này mới đi tập ở cao thủ Bùi Xuân Hà về nên hung hãn lắm, gặp ai cũng đòi chém, giết!!! :)

hibiki

Moderator
Nếu đi công tác về anh Hàng Rươi có ghé lại Sài Gòn thì em mạn phép nộp anh 5 set 10 Bia nhé thèm Bia, tuy em k phải là côn đồ xóm nhưng cũng bon chen cho biết thế nào là mùi đời :cool:

xuananhcsct

Thượng Sỹ
bác này chƯa trỐn mà vẪn gáy loẠn xì ngẦu thẾ này à????????????????????????????????

Nói chung là chưa đến nơi thì gáy loạn xạ, nhưng khả năng đến giờ chót lùi xe là dễ xảy ra nhất. Anh em trong SG lưu ý, đi nhẹ nói khẽ thôi không HR lại lặn giống rùa đấy :confused::confused::confused::confused::confused:

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Nếu đi công tác về anh Hàng Rươi có ghé lại Sài Gòn thì em mạn phép nộp anh 5 set 10 Bia nhé thèm Bia, tuy em k phải là côn đồ xóm nhưng cũng bon chen cho biết thế nào là mùi đời :cool:

Có thể buổi sáng hoặc chiều chủ nhật này thì giao lưu được 1 lúc thôi anh ạ, mà biết ai nộp đâu chứ thèm Bia. Chiều thì phải đánh sớm vì hôm đó tôi về!

Thông báo là anh Dũng sắt vụn lùi xe buổi chiều nay do việc hiếu, có thể kịp về họp báo thôi. Các trận chiến khốc liệt vẫn xảy ra ở CLB Yên Hòa vào 5h00' chiều nay Bia.

Last edited:

Drhongson

Đại Tá
Có thể buổi sáng hoặc chiều chủ nhật này thì giao lưu được 1 lúc thôi anh ạ, mà biết ai nộp đâu chứ thèm Bia. Chiều thì phải đánh sớm vì hôm đó tôi về!

Thông báo là anh Dũng sắt vụn lùi xe buổi chiều nay do việc hiếu, có thể kịp về họp báo thôi. Các trận chiến khốc liệt vẫn xảy ra ở CLB Yên Hòa vào 5h00' chiều nay Bia.

Nhân vật chính lùi xe thì ra đó đánh với ai, chẳng nhẽ lại lôi ông HR ra đánh đập vùi dập như mọi lần à. Thôi chiều nay anh em kéo ra Đại Long đâm chém lẫn nhau phòi bia đi uống cho khoẻ.

Drhongson

Đại Tá

Nhân vật chính lùi xe thì ra đó đánh với ai, chẳng nhẽ lại lôi ông HR ra đánh đập vùi dập như mọi lần à. Thôi chiều nay anh em kéo ra Đại Long đâm chém lẫn nhau phòi bia đi uống cho khoẻ.

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member

Em vẫn có 1 số trận khác, bác Quân gù, bác Dũng, cậu trungsay nữa.... Còn nhiều, cứ ra Yên Hòa bác nhé.

Ruahoguom

Thiếu Uý
Nói chung là chưa đến nơi thì gáy loạn xạ, nhưng khả năng đến giờ chót lùi xe là dễ xảy ra nhất. Anh em trong SG lưu ý, đi nhẹ nói khẽ thôi không HR lại lặn giống rùa đấy :confused::confused::confused::confused::confused:

Bác ở Lộc Hà thì cứ 3 viên là em truy sát tận nơi nên bác đừng có manh động!!!thèm Bia

ruoubakich

Trung Tá
Rút kinh nghiệm , muốn đánh với hangruoi cháu đừng hẹn trước kẻo chú ấy trốn mất , nghe tin ở đâu là nhảy vào chiến ngay . Cứ phương án đó thì côn đồ không kịp lủi .

tuấn số 7

Thiếu Uý
Liệu thần hồn!Anh chờ chú béo bằng TS7 là anh nấu đông!
Ts7 thì kho tàu rồi!
Còn nốt bác Dao mẻ cho vào ninh lấy nước lẩu!

Bác Rùa cứ liệu hồn!!! Ăn T7 trận đầu tiên đầy may mắn thế mà k biết Nín còn Còi to. Trận sau em căng lưới cẩn thận, cho bác nát hàng chứ k may mắn điểm cuối nữa đâu cụ nhé. Hehe.

Ruahoguom

Thiếu Uý
Bác Rùa cứ liệu hồn!!! Ăn T7 trận đầu tiên đầy may mắn thế mà k biết Nín còn Còi to. Trận sau em căng lưới cẩn thận, cho bác nát hàng chứ k may mắn điểm cuối nữa đâu cụ nhé. Hehe.

Anh hứa lần sau sẽ cho chú 3 bát ko hành ko nước béo!
Lúc đấy thì nước mắt chảy thành sông.

tuấn số 7

Thiếu Uý
Tình hình là bác HR có quả chữ ký rất kêu và húng lìu: Côn đồ xóm dám khiêu chiến với HR đều phải nộp Bia nhưng có vẻ Hà Nội hiện nay toàn Côn đồ thành phố rồi ( như Spy, LLTT, TS7) nên bác HR đành ngậm ngùi gạt nước mắt vào Nam. Nhưng anh em trong Nam k phải là côn đồ xóm đâu bác. Bác có cần nhờ chú lợn đội mũ bảo hiểm trong Avatar của em đi bảo vệ bác k kẻo anh em ném đá vỡ đầu đấy!!!

Bình luận từ Facebook