Vào Nam tránh côn đồ truy sát!!!

dangtapgiat

Binh Nhì
hay quá tiếc thật.mình hôm qua bận ko mục kích được,tình hình các cuộc hỗn chiến xẩy ra thế nào ,đồng chí trung say hôm qua ko biết có bị đánh đến tỉnh ko nữa/mà bác giao gỉ ko biết có chém được phát nào ko hay vẫn để gỉ giao,ae họp báo cho biết tình hình với

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
hay quá tiếc thật.mình hôm qua bận ko mục kích được,tình hình các cuộc hỗn chiến xẩy ra thế nào ,đồng chí trung say hôm qua ko biết có bị đánh đến tỉnh ko nữa/mà bác giao gỉ ko biết có chém được phát nào ko hay vẫn để gỉ giao,ae họp báo cho biết tình hình với

Hôm qua chỉ là ngày phúc lợi xã hội đối với cuộc thủy chiến tại CLB Yên Hòa, nhân vật Dũng sắt vụn ko có mặt như trên bài mà bác HR đã đăng lên để ae từ giữa trung tâm phi về tâm bão, người hưởng phúc lợi ko ai ngoài côn đồ xã Hàng rươi!

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
nghe cái topic này không tránh khỏi tò mò phải vào xem ngay, sao mà phải trốn tránh giang hồ ghê quá vậy

Qua ko thấy bác ra coi, tranh thủ Huy dao rỷ bị cao thủ Hàng rươi oánh cho toác gáo ợ cả đống bia. Còn lại mấy trận phúc lợi xã hội giữa tâm bão!

Drhongson

Đại Tá

TS7 và Trungsay vào kể hộ xem hôm qua LLTT đã hy sinh anh dũng như thế nào cho bà con biết với.

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
TS7 và Trungsay vào kể hộ xem hôm qua LLTT đã hy sinh anh dũng như thế nào cho bà con biết với.

Đã nói hôm qua là chương trình phúc lợi xã hội. Nói nhiều lại cho bác ăn ngay 3 búa vào đầu bây giờ!

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Thông báo với các bác là Hạng ruồi đang lẩn trốn ở khu vực Trần Quang Khải - Q1 và đã nhận được một số cú điện thoại đe dọa từ các bác côn đồ già đất Sài thành rồi. Xác định chiều Hạng ruồi nát hết hàng đây, polyme rơi lả tả!!!! Bia Bia Bia

Drhongson

Đại Tá
khoảng 15 h HR sẽ đến vlb TRẦN QUỐC TOẢN giao lưu với HỒ THIỆN VINH chủ xới .
17 h HR cùng phái đoàn kéo sang Đầu máy tìm Hà trưởng bản , Hoàng tàu , Hoàng Quang Vinh ...tính sổ với nhau.

Thông báo với các bác là Hạng ruồi đang lẩn trốn ở khu vực Trần Quang Khải - Q1 và đã nhận được một số cú điện thoại đe dọa từ các bác côn đồ già đất Sài thành rồi. Xác định chiều Hạng ruồi nát hết hàng đây, polyme rơi lả tả!!!! Bia Bia Bia

Anh ơi! Anh Dũng đội em học K39 trường đại học mỏ_ cùng trường với em đang ở Sì Gòn đấy, có gì anh gọi anh ý cho anh ý đi chơi cùng cho vui anh ạ!!!

17 h HR cùng phái đoàn kéo sang Đầu máy tìm Hà trưởng bản , Hoàng tàu , Hoàng Quang Vinh ...tính sổ với nhau.

Anh ơi! Anh Hướng với anh Dũng đội em mà em nhờ anh quản lý thân với nhau lắm có gì anh chủ động sắp xếp cho 2 ông này đi với nhau cho vui anh ạ!!!

Drhongson

Đại Tá

Nhờ các bác trong đó đánh đập vùi dập HR cho chu đáo, làm sao để HR phải quay trở lại Hà nội để bọn em còn khai thác tiếp mỏ bia nhé. Các bác cũng tranh thủ dịp này mà khai thác, chẳng mấy khi có cơ hội tốt thế này. Các bác nhớ post ảnh nóng quá trình nộp bia của HR để em làm tư liệu.Thanks các bác.

Last edited by a moderator:

SONCAD

Thượng Sỹ
Mần thịt anh Hr

Không biết là tại sao toàn bộ bài viết và nick của em bị "thịt" không còn tý nào lưu dấu làm em phải cặm cụi lập nick lại.:confused:
Do em đi công tác xa nhưng sáng nay em đã kịp thời bàn giao anh Hr cho bác Dr sơn rồi. Nhờ bác Dr Sơn dẫn anh Hr đi giao lưu để các anh em xẻ nai mần thịt bác nhé! Bác hãy đảm bảo để anh ấy không còn cánh và lông để bay về phương Bác nữa...:cool:

ruoubakich

Trung Tá
Lịch trình thế này hangruoi về đến nhà chỉ còn da bọc xương thôi . Bác dr nhắc ace trong đó thịt dần thôi nhé , để phần chúng tôi nữa ( nuôi gấu lấy mật liên tục chất lượng kém mà có khi còn lăn quay ra đấy ) .

Last edited:

Drhongson

Đại Tá
Chú Boll có thể tường thuật kỹ hơn việc khái thác mỏ bia HR như thế nào không, có tý ảnh thì càng tốt.
Mẫn Bollboll bận học thi , nhưng mình mới thống thiết quá nên 7h mới mò tới .
Vừa lò dò vào là bị HR cho 2 set rất nhanh , tưởng đâu 3 roi lằn mông sinh viên , ai dè
tuổi trẻ sức bật phi thường , lặn lội ăn lại 3 set sau với tỉ số xít xao .
Hồ Thiện Vinh cũng thắng HR 3/2 trong tình mến khách phương xa.
Gs Chiến cũng chơi tay trái nên HR bối rối thua 0/3.
HR rất gan khi chấp danh thủ Trần Trọng Châu 2 viên và HR mau chóng ôm hận ,
dù set đầu HR dẫn 10/9 mà vẫn để thua 10/12 .
HR gây tiếng vang khi cho Hà cuồng phong 3/0 trong tình hữu hảo kính lão <<ít >>thọ .
Định công an mến khách Hà nội , nên cũng hiến dâng cho HR 3 set trắng.
HR cũng tặng Dũng Cổ nhuế 3/0 kỷ niệm tình chiến hữu đồng hành du Nam.

Last edited by a moderator:

Bình luận từ Facebook