Vào Nam tránh côn đồ truy sát!!!

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Tình hình là rất ... tình hình!!! Vào thời kỳ khó khăn này nên XH loạn lạc, côn đồ hung hãn ngoài HN ngày xuất hiện càng nhiều! Chúng già có, trẻ có và rất hung hăng, luôn thèm khát ... Bia! Đến những nơi được gọi là chốn yên bình nhất như trường học đều xuất hiện nhung nhúc các ổ nhóm tội phạm, thậm chí đến nơi tội phạm khiếp sợ cũng xuất hiện côn đồ mới nổi như ... TS7!

Biết ở nhà rũ bỏ giang hồ là bình yên nhưng Hr vẫn bản tính giang hồ trỗi dậy khi thế hệ giang hồ già có số má Spy rủ rê lôi kéo. Bản chất thèm bia ăn vào máu nên Hr vác kiếm đến các sới giang hồ chém giết không chùn tay!!! Thiệt hại liên tục từ đám côn đồ hung hãn từ 2 chai nước ngọt, 2 bia đến 30 bia ... ra đi khiến Hr sống tạm vào mỳ tôm qua ngày và tìm kế sách mới.... :cool:

Ở HN ngày nào là sống không yên ổn ngày đó, côn đồ trung tâm lẫn côn đồ xóm vác kiếm truy sát Hr đến gọt ... bia cuối cùng thèm Bia... Và cũng như bao thế hệ đàn anh, Hr quyết tâm vào Nam lánh nạn ít ngày và mang kiếm để phô trương thế lực, tranh giành địa bàn mới. Khả năng là Sài Gòn lại bia chảy, polyme rơi!

Khoảng giữa tuần sau, hãng Boing 777 chở Hr sẽ hạ cánh xuống sân bay Tân Sơn Nhất. Ngoài Hr, còn có 1 giang hồ già đã từng xưng hùm xưng bá ở đất Tây Nguyên là bác Trung - KomTum (bạn bác Sondien) đi cùng để gương oai thanh thế....
Bia Bia Bia

xuananhcsct

Thượng Sỹ
Gặp côn đồ xóm còn phải nộp nước ngọt và Bia, mang chuông đi đánh xứ người thì chỉ có nộp Bia và nước ngọt thôi thèm Biathèm Biathèm Biathèm Bia

tuấn số 7

Thiếu Uý
Bác HR nghĩ rằng vào Nam sẽ tránh bị truy sát. Không có đâu bác ơi. Ngay chiều nay em sẽ truy sát bác tận nơi, bắt bác phải nộp Nhắng. Còn sang tuần bác vô Nam em sẽ theo mà truy sát bác tận nơi. Dù bác trốn đi đâu cũng k tránh được em. Hehe.

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Đang thèm bia quá mà chiều nay chưa có ai làm đối. Bác HR chiều qua BK cho em kiếm Nhắng và bia đi bác???

Anh không đi được, hôm trước lại quên vợt ở CLB Yên Hòa. Thứ 3 này ở CLB Yên Hòa nhé, anh sẽ gạ chú với côn đồ xóm mới nổi - anh Dũng sắt vụn... từ 10-30 bia tùy tình hình.

LMC

Trung Tá
Tại bác gây thù oán giang hồ nhiều quá đấy mà, lần này vào nam còn có nhiều sát thủ muốn truy sát bác lắm đó. bác chỉ có sang sao hỏa thì mang chăng thoát nanBia

tuấn số 7

Thiếu Uý
Chú thèm bia thì gọi anh đi!
Chén xong anh thì có bia uống ngay!

Há há, đang thèm bia mà có bác rùa vào dâng lễ. Chiều bác qua BK đi bác để em trả thù bác và bác trả thù LLTT đi bác!!! Có vẻ dạo này vợ bác tháo xích chân cho bác rồi nhỉ???

Ruahoguom

Thiếu Uý
Há há, đang thèm bia mà có bác rùa vào dâng lễ. Chiều bác qua BK đi bác để em trả thù bác và bác trả thù LLTT đi bác!!! Có vẻ dạo này vợ bác tháo xích chân cho bác rồi nhỉ???

Anh ko thù oán với ai cả!
Mà trước khi đánh anh đã nói rồi,chú phải nghiên cứu quả bon lưới đi nhé!

tuấn số 7

Thiếu Uý
Vụ này hay lắm anh à!
Em bị om nhưng mà...................hà hà hà!

Thật ra nếu nhìn trận đấu là biết bác Rùa và chú LLTT ủ mưu, bán độ để chén 20 bia của bác Spy. Chỉ khổ bác Spy, đi tin vào bác Rùa " chuyên bán độ".., Vụ này vớ vỉu quá. Hehe.

Ruahoguom

Thiếu Uý
Thật ra nếu nhìn trận đấu là biết bác Rùa và chú LLTT ủ mưu, bán độ để chén 20 bia của bác Spy. Chỉ khổ bác Spy, đi tin vào bác Rùa " chuyên bán độ".., Vụ này vớ vỉu quá. Hehe.

Chú nói linh tinh!
Anh thua là thua chứ ai bán ai mua ở đây??????????????????????
Thắng ủn hẹn chiều đén,hội ZLC thông báo 19h30 đi uống bia,mà 20h Thắng ủn mới đòi gặp anh.ĐÓi quá!

xuananhcsct

Thượng Sỹ

Bác Spy ơi, già đời trong chuyện ủ mưu rồi mà còn bị RHG và LLTT dàn xếp làm BiaBiaBiaBiaBiaBia à. Bác mà không xử vụ này thì 2 ông em vừa được uống Bia vừa cười bác đấy :cool::cool::cool::cool::cool::cool:

tuấn số 7

Thiếu Uý
Bác Spy ơi, già đời trong chuyện ủ mưu rồi mà còn bị RHG và LLTT dàn xếp làm BiaBiaBiaBiaBiaBia à. Bác mà không xử vụ này thì 2 ông em vừa được uống Bia vừa cười bác đấy :cool::cool::cool::cool::cool::cool:

Bác này chỉ được cái nói đúng. Hehe. Em xem trận đấu thấy 2 ông " làm hàng" quá. May mà bác Spy k mạnh mồm ở cửa 100 bia không thì bán nhà vì bác Rùa rồi. Hehe.

tuấn số 7

Thiếu Uý
Chú nói linh tinh!
Anh thua là thua chứ ai bán ai mua ở đây??????????????????????
Thắng ủn hẹn chiều đén,hội ZLC thông báo 19h30 đi uống bia,mà 20h Thắng ủn mới đòi gặp anh.ĐÓi quá!

Có ai đi " bán độ" lại nói là Có để anh em chê cười đâu nhể???????

Ruahoguom

Thiếu Uý

Bác vừa bị thu gom ở lộc Hà mới về mà cứ gáy chùa thế là em cho 3 viên vào đầu đấy nhé!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Bình luận từ Facebook