Hội Timo Boll

Trainee

Đại Tá
Ten 05 trên TMB ZLC bên FH mình thấy hợp với giật moi, giật gần và trung bàn. Bạt và cắt hơi khó. Nói chung, với người có thể lực trung bình, lực giật không mạnh lắm thì ổn (cảm nhận của người trình gà các bác nhé)
FH mấy ai cắt, bỏ nhỏ và sấn/chọc bóng nặng là chính.

Nam_HaiDuong

Đại Tá
Em thì cảm thấy thế này..Thành lập hội thì cũng ok thôi, nhưng em thấy một số hội khác chỉ thấy báo danh và chủ yếu là khoe cốt thôi chứ ko có nói nhiều về đặc điểm và phổ biến kỹ thuật khi chơi với từng combo hay mút nào thì hợp cây TMB nào cho hợp từng zơ chơi...Qua đó mọi người đc tham khảo và bày tỏ ý kiến nhiều hơn.
Em thì chơi cốt thuần gỗ 1 thời gian tương đối dài với mút Tàu cũng có chút kinh nghiệm và ham mê..nhưng nay thì do "tuổi cao sức yếu" cộng với ko còn nhiều thời gian để "chăm sóc" mút Tàu nữa..Vùa nhấc đc cây ZLC seri J FH acuda S2 Bh: Ten 64 (ghép) mới chơi đc 1 tuần nhưng cảm thấy rất phê và tư nhiên cảm thấy đói bóng ngày nào cũng muốn xách vợt đi chơi.
Bây giờ em của bác đổi tên thành sê di K rồi nhé.

TimoBoll Hồng

Thượng Tá
Nhìn nick của bác củng đủ hiểu bác củng thich tmb. Bác đánh spirit với mặt gì vậy?
Mình đánh Spirit với miếng Hexer HD và Ten80
Combo của bác cũng thuộc hàng khủng rồi hi hi. Đánh tốc độ ko chậm đâu.
Mình đam mê tốc độ. Hi Hi Hi ,,,
mình mới bán cây zlc rồi , mới đánh cây này 1 tuần nay mà thấy đã quá.

Bbtayninh

Thượng Tá
Mình đánh Spirit với miếng Hexer HD và Ten80

Mình đam mê tốc độ. Hi Hi Hi ,,,
mình mới bán cây zlc rồi , mới đánh cây này 1 tuần nay mà thấy đã quá.
Vậy ae mình giống nhau. Thích bạo lực mà xài cốt alc.mình thích spirit nói riêng và dòng alc nói chung,đánh cho cảm giác an toàn và dễ vô bàn(trình phong trào vô bàn nhiều là ok)hihi. Em thì xài fh h3 ,bh ten 05.

TimoBoll Hồng

Thượng Tá
Vậy ae mình giống nhau. Thích bạo lực mà xài cốt alc.mình thích spirit nói riêng và dòng alc nói chung,đánh cho cảm giác an toàn và dễ vô bàn(trình phong trào vô bàn nhiều là ok)hihi. Em thì xài fh h3 ,bh ten 05.
Hôm trước mình có dán miếng H3-50 vô đánh thử, đánh 3 trận lột ra luôn. :(

TimoBoll Hồng

Thượng Tá
H3-50 mềm lắm bác ơi. Em mới dán h3mk được hơn tháng. 3 ngày đầu đánh như mới biết đánh. Banh cở nào củng giật hư. Giờ quen rồi thì thấy mặt tàu kết hợp spirit đánh rất hay.
Bác biết ai muốn thử miếng H3-50 chỉ giúp mình nhé. Thanks.

Bình luận từ Facebook