Hội Timo Boll

holo124

Đại Tá
Em thì cảm thấy thế này..Thành lập hội thì cũng ok thôi, nhưng em thấy một số hội khác chỉ thấy báo danh và chủ yếu là khoe cốt thôi chứ ko có nói nhiều về đặc điểm và phổ biến kỹ thuật khi chơi với từng combo hay mút nào thì hợp cây TMB nào cho hợp từng zơ chơi...Qua đó mọi người đc tham khảo và bày tỏ ý kiến nhiều hơn.
Em thì chơi cốt thuần gỗ 1 thời gian tương đối dài với mút Tàu cũng có chút kinh nghiệm và ham mê..nhưng nay thì do "tuổi cao sức yếu" cộng với ko còn nhiều thời gian để "chăm sóc" mút Tàu nữa..Vùa nhấc đc cây ZLC seri J FH acuda S2 Bh: Ten 64 (ghép) mới chơi đc 1 tuần nhưng cảm thấy rất phê và tư nhiên cảm thấy đói bóng ngày nào cũng muốn xách vợt đi chơi.
cũng giống bác , chơi mút tàu mà ng ko khỏe thì chỉ muốn bỏ vợt luôn
bây giờ bỏ mút tàu thấy thích hơn hẳn :D

holo124

Đại Tá
Đàn em nó, Ovtcharov cũng lấy vợ rồi, thằng này cũng hay mang vợ đi Pro Tour,
em thấy mấy lần (trên TV ;)), nhìn giống diễn viên điện ảnh của mấy cái phim gì
gì em hay xem ;)
theo bác e này giống e nào để e tìm :D

Bbtayninh

Thượng Tá
Em thì cảm thấy thế này..Thành lập hội thì cũng ok thôi, nhưng em thấy một số hội khác chỉ thấy báo danh và chủ yếu là khoe cốt thôi chứ ko có nói nhiều về đặc điểm và phổ biến kỹ thuật khi chơi với từng combo hay mút nào thì hợp cây TMB nào cho hợp từng zơ chơi...Qua đó mọi người đc tham khảo và bày tỏ ý kiến nhiều hơn.
Em thì chơi cốt thuần gỗ 1 thời gian tương đối dài với mút Tàu cũng có chút kinh nghiệm và ham mê..nhưng nay thì do "tuổi cao sức yếu" cộng với ko còn nhiều thời gian để "chăm sóc" mút Tàu nữa..Vùa nhấc đc cây ZLC seri J FH acuda S2 Bh: Ten 64 (ghép) mới chơi đc 1 tuần nhưng cảm thấy rất phê và tư nhiên cảm thấy đói bóng ngày nào cũng muốn xách vợt đi chơi.
Like mạnh cho ý kiến quá đúng của bác. Đã vô dđ thì chung đam mê trái bóng nhựa và cốt vợt thì ko thể ko nhắc đến. Nên ae lập ra nhiều hội cốt+mặt vợt để là nơi ae đã,đang và sắp xài cốt vợt theo hội đó trao đỗi kinh nghiệm với nhau.(mặc dù tất cả các loại vợt đã được nsx cho Thông số kỉ thuật)nhưng em nghĩ trình độ nghiệp dư ace ta mỗi người cảm nhận một kiểu khác nhau.vậy em trong chờ những riview của các ace đả từng xài dòng vợt timo boll phối hợp với các dòng mặt tàu,nhật,Đức để ace cùng thảo luận nào.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
TV bây giờ xem gì chẳng được..cái loại 4K có mà xem được cả đồi mồi.tàn nhang.cả lỗ chân lông luôn Bác ah..
đến đoạn này em nghĩ là ... vậy mà kết luận là
E thì hay xem qủa service của TimoBoll :D
Qúa đáng yêu và quá tinh tế.
Vẫn phải hỏi lại, bác kiếm được video hai vợ chồng nó đánh ở đâu thế, cho em cái link em xem mấy, chưa biết mấy thằng VĐV châu Âu nó khỏe thế nào :D:D:D:D:D:D

QuangHung

Đại Tá
đến đoạn này em nghĩ là ... vậy mà kết luận là
Qúa đáng yêu và quá tinh tế.
Vẫn phải hỏi lại, bác kiếm được video hai vợ chồng nó đánh ở đâu thế, cho em cái link em xem mấy, chưa biết mấy thằng VĐV châu Âu nó khỏe thế nào :D:D:D:D:D:D
Hix..Bác cứ nhìn cách nó né giật thì sẽ thấy nó khoẻ cỡ nào.. Vô địch Châu Âu và tầm cỡ nhất nhì thế giới k ít lần..nói chung là thuộc loại hàng khủng rồi..k cần dopin hay viargra nó vẫn cứ khỏe Bác ah ;) :D

Trainee

Đại Tá
Mình đang muốn bán em Timo boll ALC, chẳng lẽ đổi ý không bán nữa, gia nhập hội!
Anh nên để lại cây này. Bán chả được nhiêu, tiền bán đó mua cây khác chỉ có kém chứ ko hơn. Em đánh loanh quanh mấy cây nhưng thấy TMB ALC là sướng tay nhất. Giờ chơi Innerforce ZLC thấy không hơn gì đáng kể cả.

tieuho_8x

Đại Tá
Con này a mua của ai thế.
Gỗ đẹp phết nhỉ :D

Bình luận từ Facebook