Hội Timo Boll

chajen_HD

Đại Uý
Con này a mua của ai thế.
Gỗ đẹp phết nhỉ :D
=============
Anh lọ mọ ăn may thôi, chẳng biết non già gì nhưng cam giác chắc và đầm bóng lắm (không có cảm giác khô - chắc từ năm 2009 tới nay thì ngấm đủ mồ hôi rồi,,hj)
anh chơi 64 vẫn ko khoái bằng 05fx đang định phiền cu @tieuho_8x cho nợ miếng đây.

tieuho_8x

Đại Tá
=============
Anh lọ mọ ăn may thôi, chẳng biết non già gì nhưng cam giác chắc và đầm bóng lắm (không có cảm giác khô - chắc từ năm 2009 tới nay thì ngấm đủ mồ hôi rồi,,hj)
anh chơi 64 vẫn ko khoái bằng 05fx đang định phiền cu @tieuho_8x cho nợ miếng đây.
Chuẩn luôn bác. đánh Tmb zlc thì 64 k có cửa. combo 05-05 05-05fx mới chuẩn đét :D
Gì thì bác cứ ới e,mặt ghép lúc nào e cũng sẵn mà

tieuho_8x

Đại Tá
========
ừ thì trước giờ anh vẫn kết BH O5FX mà @tieuho_8x , thế thì triển luôn chú nhỉ chuyển anh 1 miếng tháng sau nữa anh gửi tiền..
PS: bác @meoluoitmb 12,13 này cơ quan em đi HaLong ko biết có đc giao lưu 1 phát với bác ko, em xem video bác oánh với bác HungCagif đó thì bác fai gác em 6,7 quả thì khán giả mới có cái xem đc..(Đi cùng đoàn nên cũng khó bác ạ)
Màu gì bác nhỉ? Và gửi lại e cái địa chỉ nhé. Lần này Note lại đặc biệt :))

xukaka

Đại Tá
Mĩnh đã từng chơi cả Timo ZLC và ALC. Cán timo zlc thì hơi nhỏ, linh hoạt. Về xoáy thì có lẽ cây Timo ALC mình thấy xoáy nhất nhưng tốc độ hơi chậm mình thì không được mạnh mẽ lắm nên chơi nhanh mệt. Và đã cho ra đi từng em.
Công nhận dân Tây chơi Timo AlC khá nhiều chắc bọn họ sức khỏe tốt hơn dân ta. Dân ta thì lại đa số chơi dòng Carbon.

holo124

Đại Tá
Hôm nay chơi combo spirit +r7;m2 thấy ngon thật , rất chắc bóng , combo cầm êm tay ko nặng quá. Tốc độ e lại thấy tốt hơn vis chút dù thông số vis ăn đứt :D , có lẽ e dừng ở cây spirit này

phuclinhxuan

Binh Nhì
Vao hoi co gi dzui k may chien huu

gaumeo

Đại Tá
Cho riview tmb zlc +ten 05 ntn bác?? Em chưa đánh dòng zlc bao giờ.
Ten 05 trên TMB ZLC bên FH mình thấy hợp với giật moi, giật gần và trung bàn. Bạt và cắt hơi khó. Nói chung, với người có thể lực trung bình, lực giật không mạnh lắm thì ổn (cảm nhận của người trình gà các bác nhé)

Bình luận từ Facebook