Hội Timo Boll

lion

Đại Tá
Thể theo nguyện vọng của bác @Bbtayninh, em xin phép mở topic dành cho những ace
đã, đang và sẽ dùng cốt vợt Timo Boll. Mọi thông tin về hình ảnh, chia sẻ kinh nghiệm,
kiến thức, giao lưu...đều được nhiệt liệt hoan nghênh chào đón. Xin cảm ơn các bác ạ.

Sau đây, em xin giới thiệu một vài hình ảnh về những cốt vợt thuộc dòng Timo Boll của
hãng Butterfly.

Tiêu biểu nhất là dòng 5 cây thuộc thế hệ carbon, Timo Boll ZLC, ZLF, ALC, T5000, W7.
(Tất nhiên trừ W5, W7 ra)

Timo Boll ZLC

Timo Boll ZLF

Timo Boll ALC

Timo Boll Tamca T5000

Timo Boll W7

Timo Boll W5

Butterfly Timo Boll

Timo Boll ALL

Timo Boll ALL+

Timo Boll Forte

Timo Boll OFF-

Timo Boll Spark

Timo Boll Spirit, một trong những cây vợt huyền thoại làm mê mẩn bao trái tim

Timo Boll SSX

Cá nhân em đã từng chơi qua Timo Boll ZLC, Timo Boll ALC, cảm nhận cây ZLC hơi khô,
em chơi không hợp, còn cây ALC thì êm ái hơn, nhưng Maze, Viscaria vẫn ưng ý e nhất.

Lion

Bbtayninh

Thượng Tá
Thể theo nguyện vọng của bác @Bbtayninh, em xin phép mở topic dành cho những ace
đã, đang và sẽ dùng cốt vợt Timo Boll. Mọi thông tin về hình ảnh, chia sẻ kinh nghiệm,
kiến thức, giao lưu...đều được nhiệt liệt hoan nghênh chào đón. Xin cảm ơn các bác ạ.

Sau đây, em xin giới thiệu một vài hình ảnh về những cốt vợt thuộc dòng Timo Boll của
hãng Butterfly.

Tiêu biểu nhất là dòng 5 cây thuộc thế hệ carbon, Timo Boll ZLC, ZLF, ALC, T5000, W7.

Timo Boll ZLC

Timo Boll ZLF

Timo Boll ALC

Timo Boll Tamca T5000

Timo Boll W7

Timo Boll W5

Butterfly Timo Boll

Timo Boll ALL

Timo Boll ALL+

Timo Boll Forte

Timo Boll OFF-

Timo Boll Spark

Timo Boll SSX

Cá nhân em đã từng chơi qua Timo Boll ZLC, Timo Boll ALC, cảm nhận cây ZLC hơi khô,
em chơi không hợp, còn cây ALC thì êm ái hơn, nhưng Maze, Viscaria vẫn ưng ý e nhất.

Lion
Em nghĩ dòng vợt tmb chắc có lẻ nhiều nhất trong tất cả dòng vợt mang tên vdv cua butterfly. Nhưng thấy 3 loại được sử dụng nhiều nhất có lẻ là:tmb alc,tmb zlc,tmb spirit.

docom

Trung Uý
Tóm lược sự nghiệp bác BOLL đây ạ
Sorry vì tác giả không cho xem trên web khác. Mời ae nhấn vào link xem trên youtube. Thanks

Last edited:

Trạng .... CÁ

Đại Tá

hãng Butterfly.

Timo Boll ZLC

Timo Boll ZLF

Timo Boll ALC

Timo Boll Tamca T5000

Timo Boll W7

Timo Boll W5

Butterfly Timo Boll

Timo Boll ALL

Timo Boll ALL+

Timo Boll Forte

Timo Boll OFF-

Timo Boll Spark

Timo Boll SSX

Lion
Chủ hội TMB mê VIS :D

backhand-ghost

Đại Tá

hãng Butterfly.

Timo Boll ZLC

Timo Boll ZLF

Timo Boll ALC

Timo Boll Tamca T5000

Timo Boll W7

Timo Boll W5

Butterfly Timo Boll

Timo Boll ALL

Timo Boll ALL+

Timo Boll Forte

Timo Boll OFF-

Timo Boll Spark

Timo Boll SSX

Lion
Giang hồ bây giờ phức tộp ghê, các băng nhóm hoạt động có tổ chức đua nhau thành lập, hò hét lu loa, bụi bay mù mịt.
Gửi tới Hội ta lẵng hoa tươi thắm nha. Chúc mừng, chúc mừng.

backhand-ghost

Đại Tá
Sắp lòi ra ông Lã Bắt Cá đi buôn 1 chuyến thống nhất Trung Nguyên đây :D
Dự là sắp tới sẽ có Hội "Đục chọi", Băng "không tung", Nhóm "Cởi trần" được thành lập. Mấy băng nhóm này nó ra đời chắc loạn giang hồ mất, vì cả ngày không biết nói gì với nhau (có cái gì mà nói nhỉ), không có chuyện để trao đổi bàn bạc thì sẽ stress nặng rồi đi quậy phá, cướp bóc.
Nguy thay.

lion

Đại Tá
Xin điểm danh. TMB ALC. FH: Calibra Sound. BH: Ten 05. Sắp tới cả 2 bên sẽ là Ten 05.
TMB ALC là cốt đẹp nhất trong series cốt TMB chỉ đẹp nhất khi đi với Tenergy mà 05 thì quá xá rồi phải không các bác.

Hàng họ mượt thế, khe múi rõ ràng, màu gì ra màu đó, đỏ thì cứ là đỏ choét ;)

lion

Đại Tá
Đã Boll thì cái gì liên quan đến Boll cũng phải cho vào, em giới thiệu tấm
hình hai vợ chồng Boll. Em không quan tâm vợ Boll tên gì, nhưng em chỉ
có một cái nhận xét là vợ Boll có cái khe đẹp phết dù người hơi mi nhon
các bác ợ ;)

Bình luận từ Facebook