CLB Chém Gió

Anh ơi thằng đấy để hôm nào em cho nó 3 viên vào đầu rồi em lộ cho anh là ai nhé... hihi, tất nhiên ko phải bác Hải Chọc rồi
Kinh tởm, bác chém thế thì nghe đã cóng lòi. Chứ bác mà chấp em 3 viên thì cả 4rum theo cửa bác, cử Tự Tử ấy mà, hề hề ...

Sau vụ mất data base, mọi vấn đề trở nên mập mờ, tranh tối tranh sáng :) sợ quá.

Kimtuan đang ở nhà thì làm luôn đi, rồi hé cho anh biết là ai nhé, anh về sẽ giao lưu với chandatmattoet đủ cả BBB luôn
ĐỢi bác ở bên Tây về em sẽ tiễn cả mút cả Anti đi cùng 1 lỗ nhé. hề hề ...
GÌ chứ BBB thì đúng sở thích em rồi!! hụ hụ ...
GỌi "CHọc toét l...on" đi quan hệ cùng cho thú!! hú hú ...

oceanboy

Trung Uý
Chào tất cả các bác !

Em xin tự giới thiệu tí cho nó máu:rolleyes:
-Em họ Nguyễn, tên gọi Hoàng Hải, nick choctietlon, anh em Diễn đàn vẫn thường gọi là Hải chọc..hic hic hic

Con đò dịch đít sang ngang
Bến sông có một cái làng...thò ra
(Đấy là quê hương em đây các bác ạ.:D)

- Sở thích: Yêu thể thao nói chung, đam mê bóng bàn (nhưng trình lại còi thế mới cáu chứ), khoái câu cá, thích thơ văn, nghiện uống Bia và chém gió...
Yêu mầu tím, thích mầu hồng, kính trọng thuỷ chung, ghét lòng giả dối...he he he

- Nghề nghiệp: Kinh doanh dụng cụ bóng bàn và các vấn đề của nó...hi hi hi

Nhân dịp bongban.org sang nhà mới, em mở topic này mời các bác có cùng sở thích cùng vào họi chém gió cho nó mát mẻ.

Hàng ngày từ 8h30 đến 17h30 em có mặt ở Trịnh Hoài Đức - HN, các bác rảnh mời ghé qua cửa hàng em bia, cà phê, trà đá chém gió về bóng bàn và các vấn đề của nó.

Giao du, kết bạn - một phần không thể thiếu của cuộc sống !
;)
he he, thế thì hôm nào qua bác làm hộp bóng kiếm thêm cốc bia free bác nhé:p

Ruahoguom

Thiếu Uý
Kinh tởm, bác chém thế thì nghe đã cóng lòi. Chứ bác mà chấp em 3 viên thì cả 4rum theo cửa bác, cử Tự Tử ấy mà, hề hề ...

ĐỢi bác ở bên Tây về em sẽ tiễn cả mút cả Anti đi cùng 1 lỗ nhé. hề hề ...
GÌ chứ BBB thì đúng sở thích em rồi!! hụ hụ ...
GỌi "CHọc toét l...on" đi quan hệ cùng cho thú!! hú hú ...

Chú J.Man City-one chém ghê phết nhỉ??????????????????????????????????

Bình luận từ Facebook