CLB Chém Gió

Bác nói bác đến rồi chẳng thấy bác đâu làm em lại ca bài: Anh cứ hẹn nhưng anh đừng đến nhé.......:rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:
Thế mới là chém gió chứ, Hẹn mà đến thì gọi là "Chén gió", còn trong cái "Club" này thì hẹn mà không đến mà hay lý do lý chấu thì sẽ đc gọi là "Liếm gió" - câu này nghe quen quen, có phải a e vẫn gọi là "Vét ... " không anh Chọt ??thèm Biathèm Biathèm Bia
:rolleyes::rolleyes:

meoluoitmb

Đại Tá
Vét...câu này nghe quá hay và chuẩn, từ này mà kết hợp với từ "máng" thì cứ gọi là thôi rồi.............

TuTraTH

Trung Uý
Bác nói bác đến rồi chẳng thấy bác đâu làm em lại ca bài: Anh cứ hẹn nhưng anh đừng đến nhé.......:rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Ôi trời ơi, chú cứ nói vậy chứ, hôm đó mình đã đến, đã bắt tay, đã tự giới thiệu với chú, đã rất muốn vào chơi, đã.... song các chú và Người Chicago (hình như có cả edmin nickhaynhat của chúng ta thì phải) cứ hồn nhiên chiến với nhau nên mình đành phải ngồi xem vậy. Thưởng lãm khoảng 30 phút, ngứa ngáy tay chân quá, tranh thủ lúc trời còn chút ánh sáng, mình lật đật tầu quay về xới DUY HƯNG và được ông chủ xới trẻ này tiếp đón vài ba trận nhễ nhại mồ hôi, nước nôi mút mùa lệ thủy sau đó sảng khoái ra về coi như cũng mãn nguyện một buổi chiều mong đợi....
Nhân tiện sơ qua nói chuyện chiều nay chút, tại xới Đại long, mình được chơi bóng thoải mái, được chứng kiến trận đồng đội Thắng fanta....và đội LLTT......mà chiến thắng nghiêng về đội LLTT (LLTT hôm nay lên đồng được cô xoa đầu hay sao nên đánh rất hay), được bia bọt lướt khướt với 2 đội, trong đó có cả 2 cao thủ Thắng Râu và Huy spy nữa. Cảm ơn Lưu Thắng, cảm ơn mọi người nhiều lắm!thèm Biathèm BiaBiaBia

Last edited:

TuTraTH

Trung Uý
Mấy ngày lưu lạc đất Hà thành
Bon chen chút chút chuyện bóng banh
Chắt lọc được bao điều lí thú
Đam mê-Kết nối-Chiến đấu-Họp hành!

choctietlon

Super Moderators
Ôi trời ơi, chú cứ nói vậy chứ, hôm đó mình đã đến, đã bắt tay, đã tự giới thiệu với chú, đã rất muốn vào chơi, đã.... song các chú và Người Chicago (hình như có cả edmin nickhaynhat của chúng ta thì phải) cứ hồn nhiên chiến với nhau nên mình đành phải ngồi xem vậy. Thưởng lãm khoảng 30 phút, ngứa ngáy tay chân quá, tranh thủ lúc trời còn chút ánh sáng, mình lật đật tầu quay về xới DUY HƯNG và được ông chủ xới trẻ này tiếp đón vài ba trận nhễ nhại mồ hôi, nước nôi mút mùa lệ thủy sau đó sảng khoái ra về coi như cũng mãn nguyện một buổi chiều mong đợi....
Nhân tiện sơ qua nói chuyện chiều nay chút, tại xới Đại long, mình được chơi bóng thoải mái, được chứng kiến trận đồng đội Thắng fanta....và đội LLTT......mà chiến thắng nghiêng về đội LLTT (LLTT hôm nay lên đồng được cô xoa đầu hay sao nên đánh rất hay), được bia bọt lướt khướt với 2 đội, trong đó có cả 2 cao thủ Thắng Râu và Huy spy nữa. Cảm ơn Lưu Thắng, cảm ơn mọi người nhiều lắm!thèm Biathèm BiaBiaBia

ÔI ! Vậy hôm đó em bắt tay bác mà không biết bác chính là TutraTH, lâu quá không xuống Hạ Đình, em cứ nghĩ bác là người vài năm trước vẫn chơi ở đấy nên chỉ bắt tay mà quên không hỏi tên. hic hic hic Có lỗi, có lỗi quá !
Bác còn ở HN hôm nay không vậy? cho em xin bác cái số dt với, em cần có việc nói chuyện với bác chút, bác gửi cho em nhé ! thanks and Bia

cari3h

Moderator
Bác TutraTH ra thăm thủ đô mà không đến hang ổ ...Háng Lạ của Chủ tịch Dungb là một thiếu sót nhé!;)

Scorpio.Huy

Binh Nhì

dễ thương quá :eek:

tieuthantien

Tiểu Phương Liều Mạng
CLB này hay đấy, cho em hỏi tiên sinh chọc tiết heo : 1 ngày tiên sinh chọc bao nhiêu phát ạ, và được nhiều tiết heo không ạ ! hihi

choctietlon

Super Moderators
CLB này hay đấy, cho em hỏi tiên sinh chọc tiết heo : 1 ngày tiên sinh chọc bao nhiêu phát ạ, và được nhiều tiết heo không ạ ! hihi

Cái này thì còn tùy tieuthantien a. Có hôm chọc trúng huyệt, có hôm chọc sai huyệt, có hôm chọc hôm không chọc. Bia Bia Bia Bia

Bình luận từ Facebook