CLB Chém Gió

Em là member mới, đang tập tọe chém gió, xin phép các bác cho em tham gia một chân. Chân em là chân xịn chứ như mấy ông "chân đất mắt toet" mà lớ xớ gặp em thì em phang cho ợ caphe chém gió ra với em ngay chứ đừng đùa...:p

Anh Nam du ra chưa để em xin anh một trận rửa hận nào hihi!!!

Em mà ko đi thì làm gì có cơ hội cho pác chandatmattoet nổ cơ chứ :)) ha ha

Anh không biết em là ai nhưng về thì cứ phải giao lưu cái nhỉ, trên cả 2 mặt trận luôn :)
EM cũng phải nói thật với bác là, bóng bánh thì anh em ta cũng tầm tầm, nhưng trên mặt trận 2 - 3 thì khả năng em cũng phải chấp bác tí cho nó vừa. Chứ bác "đi Tây" về mà cứ đòi ngang cơ thì thiệt thòi cho bác quá!!;);););)

choctietlon

Super Moderators
Anh em nào rảnh ghé qua CLB chém gió uống Bia giao lưu với bác Ruoubakich tại của hàng Hải chọc nhé !
Bia Hải chọc có sẵn, Mực của bác Huy dao phay đi Cát Bà về cũng có sẵn.....
ka ka ka ka

baolinhsport

Thượng Sỹ
Anh em nào rảnh ghé qua CLB chém gió uống Bia giao lưu với bác Ruoubakich tại của hàng Hải chọc nhé !
ka ka ka ka
Sao chú ko nói sớm anh vừa ở THĐ về,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,

scubi06

Super Moderators
ka ka ka ka

Cất đi vài chục con để trưa mai tôi qua thăm CLB đấy Quán chủ nhé!

Chú Kim Tuấn trưa mai có rảnh không qua chém gió luôn cho xôm?

ka ka ka ka

Mịa khỉ... CÓ rượu ngon, món nhắm đượm mà chả sms cho nhanh. Ngồi cty mà lòng thấp thỏm, đành phi ra làm tí "rượu mô kích" vậy. hề hề ...
Không quên Chém gió ...

chocgaybanhxe

Binh Nhì
Món câu cá anh cũng khoái nhưng quăng ba tiêu mệt lắm, khu đó lại nhiều phụ nữ đi lại sợ có khi lại móc vào cá khác...ka ka ka ka
Có vài anh em đang tập chung chém Bia ở chỗ anh, chú qua đây làm vài choác đê. Bia Bia Bia Bia

Hội Chém gió cho tớ 1 chân vào hội CHém - CHọc nhá!!

kimtuan2312

Thượng Sỹ
ok anh, vậy hẹn anh trưa mai ở Trịnh Hoài Đức, chiều mai ở Duy Hưng luôn... Có hàng tuyển Thơ Thái Bình bác cầm đi theo để em thịt luôn nhé, đồng chí này đồng niên với em thì phải, trước gặp ở sới trường Y nhiều lần nhưng ko dám đánh:p

Cất đi vài chục con để trưa mai tôi qua thăm CLB đấy Quán chủ nhé!

Chú Kim Tuấn trưa mai có rảnh không qua chém gió luôn cho xôm?

tuannn

Đại Uý
Đúng là Topic chém gió. Các bác chém mà E nghe tiếng gió sợ chạy la hét vèo vèo (thật là thảm thiết).

ndbachfuv

Binh Nhất
EM cũng phải nói thật với bác là, bóng bánh thì anh em ta cũng tầm tầm, nhưng trên mặt trận 2 - 3 thì khả năng em cũng phải chấp bác tí cho nó vừa. Chứ bác "đi Tây" về mà cứ đòi ngang cơ thì thiệt thòi cho bác quá!!;);););)

Đúng là Hồ Tây sóng sau xô sóng trước :) Như thế này phải ok thôi. Nhưng mà anh nói thực chứ anh là anh chưa nhận ra chandatmattoet la ai dau. Có phải Hải chọc không?

kimtuan2312

Thượng Sỹ
Đúng là Hồ Tây sóng sau xô sóng trước :) Như thế này phải ok thôi. Nhưng mà anh nói thực chứ anh là anh chưa nhận ra chandatmattoet la ai dau. Có phải Hải chọc không?

Anh ơi thằng đấy để hôm nào em cho nó 3 viên vào đầu rồi em lộ cho anh là ai nhé... hihi, tất nhiên ko phải bác Hải Chọc rồi

ndbachfuv

Binh Nhất
Anh ơi thằng đấy để hôm nào em cho nó 3 viên vào đầu rồi em lộ cho anh là ai nhé... hihi, tất nhiên ko phải bác Hải Chọc rồi

Sau vụ mất data base, mọi vấn đề trở nên mập mờ, tranh tối tranh sáng :) sợ quá.

Kimtuan đang ở nhà thì làm luôn đi, rồi hé cho anh biết là ai nhé, anh về sẽ giao lưu với chandatmattoet đủ cả BBB luôn

manhtai264

Binh Nhì
Em cũng xin 1 chân chém gió, hnao có vụ chém ở quanh HBT thì cho e join với. Lâu lắm ko cầm đến vợt bóng rồi, thi thoảng ngắm e ZLC xong lại cất đi.

Bình luận từ Facebook