CLB Chém Gió

Ruahoguom

Thiếu Uý
Cóc tía hay cóc cụ
Đều là cóc cả mà
Suốt ngày ngồi la cà
Chả mấy thành cóc cụ.

Mấy chú cóc này mà làm ruốc thì ngon phải biết!
Hết còi xương luôn!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Ai ruốc cóc đê eeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee!

Ruahoguom

Thiếu Uý
Toàn món ăn ngon vừa miệng như là rùa om chuối đậu, tiết canh lợn,ruốc cóc!
Nhìn topic toàn món ăn hảo hạn làm hoathuong ta chỉ muốn phá giới thôi hihi!!!

Anh tặng chú câu thơ sưu tầm trước khi chú phá giới!
Đi tu mà chẳng trọn đời,
Hóa ra con ẾCH cho người lột da!
Ha ha ha!
Chú muốn thành món ếch ôm măng hay ếch tẩm bột đây?????????????????????????????????

ruoubakich

Trung Tá
Toàn món ăn ngon vừa miệng như là rùa om chuối đậu, tiết canh lợn,ruốc cóc!
Nhìn topic toàn món ăn hảo hạn làm hoathuong ta chỉ muốn phá giới thôi hihi!!!
Hòa thượng bây giờ chẳng như xưa
Gia súc gia cầm chén mứa thừa
Bốn chỗ vi vu chân dài cạnh
Thử hỏi ai bằng trọc đầu chưa ?

Anh tặng chú câu thơ sưu tầm trước khi chú phá giới!
Đi tu mà chẳng trọn đời,
Hóa ra con ẾCH cho người lột da!
Ha ha ha!
Chú muốn thành món ếch ôm măng hay ếch tẩm bột đây?????????????????????????????????

Hic anh muốn làm em món nào cũng được nhưng hôm nào phải ăn em trực tiếp cái đã hihi!!!

Hòa thượng bây giờ chẳng như xưa
Gia súc gia cầm chén mứa thừa
Bốn chỗ vi vu chân dài cạnh
Thử hỏi ai bằng trọc đầu chưa ?

Hic em giờ là hòa thượng thích bóng bàn chân chính, còn cái chân phụ thì em cất kỹ lắm sao các bác nhìn thấy à hic hic hic!!!

Mấy hôm mải công tác công teo rồi về lại lao vào đống việc ùn tắc mà các bác chém cũng tơi tả quá nhẩy!!
Dạo này lại thấy hay hay, nên chém anh em không bị ngượng mồm. hề hề ..

meoluoitmb

Đại Tá
tặng các Bác trong hội chém gió: Được giật được móc được moi
Được vê được đối được rên hừ hừ
Anh thì chỉ thích tấn công
Em thì chỉ thích thủ dâm(phòng thủ) hàng ngày.

choctietlon

Super Moderators
tặng các Bác trong hội chém gió:
Được giật được móc được moi
Được vê được đối được rên hừ hừ
Anh thì chỉ thích tấn công
Em thì chỉ thích thủ dâm(phòng thủ) hàng ngày.

Bác này là bác nào mà em không biết nhỉ???
Nghe bác tả đánh bóng bàn mà em thấy sặc mùi phấn sáp.:cool::cool::cool::cool:

choctietlon

Super Moderators
Mấy hôm mải công tác công teo rồi về lại lao vào đống việc ùn tắc mà các bác chém cũng tơi tả quá nhẩy!!
Dạo này lại thấy hay hay, nên chém anh em không bị ngượng mồm. hề hề ..

Dạo này lại thấy hay hay là cái gì vậy chú??? Hôm nay nóng quá, có ra chỗ anh ko?thèm Biathèm Biathèm Biathèm Bia

choctietlon

Super Moderators
Tin Khẩn !
Người Chicago đang có mặt tại Trảm Phong Quán, anh em nào rảnh ghé qua cho thành áp thấp nhé ! Bia Bia Bia Bia Bia

ruoubakich

Trung Tá
Chicago uống hộ chú 2 chai nhé ! buổi giao lưu có gì sơ suất mong ae thông cảm nhé .Hôm qua về có mệt ko ? Hôm trước kiếm của Chọc hai bát bún thiệt hại mất 220k ( 300 taxi - 80 k xe hang không đón ) chưa kể cháu gái xuýt muộn giờ máy bay .

choctietlon

Super Moderators
Chicago uống hộ chú 2 chai nhé ! buổi giao lưu có gì sơ suất mong ae thông cảm nhé .Hôm qua về có mệt ko ? Hôm trước kiếm của Chọc hai bát bún thiệt hại mất 220k ( 300 taxi - 80 k xe hang không đón ) chưa kể cháu gái xuýt muộn giờ máy bay .

Chú sẽ còn phải thiệt hại nhiều nữa khi lên HN đấy. ka ka ka Bia Bia Bia Bia thèm Bia

Bình Ni ko dám uống nhiều buổi trưa để giữ sk chiều nay đóng nốt tập cuối của bộ phim Người Chicago chú ạ. thôi để cháu uống hộ chú nhé:):):):)

ruoubakich

Trung Tá
Chú sẽ còn phải thiệt hại nhiều nữa khi lên HN đấy. ka ka ka Bia Bia Bia Bia thèm Bia

Bình Ni ko dám uống nhiều buổi trưa để giữ sk chiều nay đóng nốt tập cuối của bộ phim Người Chicago chú ạ. thôi để cháu uống hộ chú nhé:):):):)
OK ! Hẹn gặp lại . Nhớ đừng say để chiều còn chiến nhé .

TuTraTH

Trung Uý

O hay qua, xin hoi chieu nay Nguoi Chicago dong phim o phim truong nao day? Cho minh ben mang toi coi va hoc hoi chut kinh nghiem, duoc khong bac Choctietlon? ( xin loi viet khong co dau vi muon may cua co chau gai khong the viet co dau duoc). BiaBiathèm Bia

choctietlon

Super Moderators
O hay qua, xin hoi chieu nay Nguoi Chicago dong phim o phim truong nao day? Cho minh ben mang toi coi va hoc hoi chut kinh nghiem, duoc khong bac Choctietlon? ( xin loi viet khong co dau vi muon may cua co chau gai khong the viet co dau duoc). BiaBiathèm Bia

Người Chicago hôm nay đóng nốt tập cuối tại trường quay Hạ Đình bác Tuấn ạ, Bác rảnh ghé qua chơi nhé ! Bia Bia Bia Bia Bia

Bình luận từ Facebook