Câu Lạc Bộ Bóng Bàn Đông Thái Tiếp Chiêu T7

longlemlinh

Binh Nhất
Hôm nay dẫn chú Hà Từ Sơn trận tiên phong đống điểm mà thua lại nên mất hết tinh thần cho các trận sau... Chú Long này Hòa chấp 2 là đẹp..

e k quan trọng ai hết. cứ cho e được đánh là e vinh dự lắm rồi. đc học hỏi là chính. quan trọng nhất là trận a tuấn thôi

gangtoojee

Binh Nhì
T7 hôm nay nát hàng, sợ đội GPMB ghê, k dám giải phóng nơi đây vì người dân chống đối ác liệt quá...

E đã bảo từ đầu là E bố trí cho đội mũ bảo hiểm và bông tai rùi mà ^^ đội Cản Trở Thi Công chống đối thì ác là chuyện đương nhiên he he

tuấn số 7

Thiếu Uý
dạ vâng. e thì k đánh đc a rồi. nhg e k sợ. đã đánh là hết mình. cho e giao lưu nhé. đc hoc hỏi a, e vinh dự quá. e xin nhận a 3 quả

Không chấp được 3 đâu. Hòa say chấp anh 2 còn nát hàng em à. Anh nghĩ 2 chắc là cân vì chưa gặp lần nào..

bongban_bia

Trung Tá
mới gặp chắc anh chỉ chấp chú 2 thôi.hôm giải báo nhìn chú đánh cũng kinh lắm.hihi.anh Đức có gặp em lượt về nữa ko.^^

longlemlinh

Binh Nhất
Thôi được rồi. Để động viên chú. Nếu chú thắng anh tặng chú 1 loét ( gấp đôi anh Dũng thưởng chú nhé). Hehe. Nhưng k có đâu. Mà anh với chú đánh trận 1 luôn đi.

k quan trọng. được thưởng là ok rồi =)) kể cả là 1 chai nước. e đánh k hay nhưng cũng để lại giải cống hiến =)) e xin nhận và đánh hết mình. e tưởng trận 1 a gặp a việt cận. e thế nào cũng đc mà a

tuấn số 7

Thiếu Uý
k quan trọng. được thưởng là ok rồi =)) kể cả là 1 chai nước. e đánh k hay nhưng cũng để lại giải cống hiến =)) e xin nhận và đánh hết mình. e tưởng trận 1 a gặp a việt cận. e thế nào cũng đc mà a

Thôi anh em cứ giết nhau trận 1 đi. Trận 2 anh gặp Việt chọc Xuân Mai, trận 3 giết Việt cận vì Việt cận hay trốn lắm, hẹn mà nay k dám đánh. Đúng ra là phải bị phạt...

Bình luận từ Facebook