Câu Lạc Bộ Bóng Bàn Đông Thái Tiếp Chiêu T7

gangtoojee

Binh Nhì
Vậy là tổng kết nay T7 oánh 4 trận thì nát 3, được 1. Thứ 5 này tỷ số sẽ đảo ngược. Hẹn gặp lại anh em thứ 5 này!!!

Đăng và Long.Hà đọc rõ rùi chứ....tỷ số ngược đó..làm sao thì làm nhá.đảo quá ko đúng quy trình lại bị giải tỏa đó ^^

tuấn số 7

Thiếu Uý
Đăng và Long.Hà đọc rõ rùi chứ....tỷ số ngược đó..làm sao thì làm nhá.đảo quá ko đúng quy trình lại bị giải tỏa đó ^^

Ngoài Đăng T7 nhận thấy đuối hơn vì đi 3-0, dù ván nào cũng 8-8, 9-9 nhưng k bứt được chốt. Chú Đăng giao bóng ghê. Chứ 2 chú còn lại gió sẽ đổi chiều...

gangtoojee

Binh Nhì
Ngoài Đăng T7 nhận thấy đuối hơn vì đi 3-0, dù ván nào cũng 8-8, 9-9 nhưng k bứt được chốt. Chú Đăng giao bóng ghê. Chứ 2 chú còn lại gió sẽ đổi chiều...
Bão sắp nổi lên,Ae Đông Thái chuẩn bị áo ấm đón gió lạnh,riêng chú Đăng thì vẫn mặc quần áo mùa hè đk ^^ chú Long,Hà nhớ mang theo áo rét nhá.

gangtoojee

Binh Nhì
Công nhận người dân Đông Thái rất nhốn nháo, xây dựng lấn chiếm mà giờ này còn ầm ĩ làm mất giấc ngủ người dân. Thứ 5 này phải xử thôi, k để tình trạng này tái diễn.

Tình hình là thứ 5 này clb Đông Thái lại được tiếp đón Bác T7 và đồng đội.hy vọng lần này sẽ nhiều trận đấu hay hơn và sẽ nhiều cơn mưa bia hơn nữa.Bác có gắng luyện bão để cho gió đổi chiều nhé ^^

tuấn số 7

Thiếu Uý
Tình hình là thứ 5 này clb Đông Thái lại được tiếp đón Bác T7 và đồng đội.hy vọng lần này sẽ nhiều trận đấu hay hơn và sẽ nhiều cơn mưa bia hơn nữa.Bác có gắng luyện bão để cho gió đổi chiều nhé ^^

Thứ 5 này hứa hẹn sẽ có mưa bia tại Đông Thái sới. Chủ sới Dũng và Việt cận nên cạy két mời bia T7 cùng đồng đội đi là vừa... Kết quả trận Đăng ngựa mai thế nào Dũng thông báo cho anh nhé!! Kèo đã khớp chưa??? Mai có đánh k??

haidangvt

Thượng Sỹ
Thứ 5 này hứa hẹn sẽ có mưa bia tại Đông Thái sới. Chủ sới Dũng và Việt cận nên cạy két mời bia T7 cùng đồng đội đi là vừa... Kết quả trận Đăng ngựa mai thế nào Dũng thông báo cho anh nhé!! Kèo đã khớp chưa??? Mai có đánh k??

mai 5h30 bóng lăn...a rảnh thì qua...kèo đồng bóng và có 15 bia a ạ..đang muốn hơn nhưng còn xem tình hình đội bạn có uống k đã a ạk

gangtoojee

Binh Nhì

17h30' chiều nay bóng lăn,kết quả sẽ được cập nhật ngay khi dừng bóng,Bác cứ chờ tin nhé ^^

tuấn số 7

Thiếu Uý
Bia đã về đến hồ tây nhé:)) đề về 3-1 a nhé :))))))

Hehe, chú Đăng ăn Dũng Ba đội Hỏa Châu 3-1 quả là hay quá, anh nát hàng với chú là đúng thôi, k oan ức gì:) Thanks chú đã kiếm giúp anh 3 chai bia. Uống mát lắm đây. Hẹn chú và anh em Đông Thái thứ 5 nhé BiaBiaBia

Bình luận từ Facebook