Câu Lạc Bộ Bóng Bàn Đông Thái Tiếp Chiêu T7

tuấn số 7

Thiếu Uý
để e rủ thêm 1 người nữa rồi 3 ae mình làm 1 đội a nhỉ...a lưu số này của e nữa...số kia e hay vứt lung tung lắm 01646666646 a nhé

Giải này được cái k có mấy ông Thắng nhẻm, Hà Yb, Việt HY nên khả năng có giải là cao. Chú tìm người khác chứ a đánh k ăn thua đâu. Anh đánh đơn học hỏi thôi..

haidangvt

Thượng Sỹ
Giải này được cái k có mấy ông Thắng nhẻm, Hà Yb, Việt HY nên khả năng có giải là cao. Chú tìm người khác chứ a đánh k ăn thua đâu. Anh đánh đơn học hỏi thôi..

thế để e hỏi xem đã...a cứ đăng kí 1 suất đánh đơn a nhé ...

tuấn số 7

Thiếu Uý
vâng...mai e sẽ trả lời lại a nhé...bh hết hạn vậy a

Anh cũng k hỏi, muộn rồi, mai hỏi. Mà đăng ký càng sớm càng tốt vì cuối tuần sau đánh rồi. À mà bật mí cho chú là chú Hòa " tỉnh" có đánh đấy nên muốn có giải thứ 5 phải thịt chú Hòa thôi...

gangtoojee

Binh Nhì
a yên tâm. e chỉ 1 vợ thôi. k linh tinh a ơi. đàng hoàng mà a. người đi cùng e là e ruột vợ a dũng đấy a ạ. sợ lắm

Chú mày nói chuẩn đấy,mai Chi nó lại lườm cho bây giờ,hôm nay oánh thế là ngon rồi.Tập luyện thêm đi để đón bão thứ 5 tới nhá.Thắng A lại thưởng,đừng để ko có cơ hội thưởng ^^

tuấn số 7

Thiếu Uý
Chú mày nói chuẩn đấy,mai Chi nó lại lườm cho bây giờ,hôm nay oánh thế là ngon rồi.Tập luyện thêm đi để đón bão thứ 5 tới nhá.Thắng A lại thưởng,đừng để ko có cơ hội thưởng ^^

Thưởng cái vào mắt nữa, chú Dũng nhìn trận hôm nay k thấy à????? Lượt về chú Long k may mắn như hôm nay đâu, k nát hàng hơi phí:))

longlemlinh

Binh Nhất
Thưởng cái vào mắt nữa, chú Dũng nhìn trận hôm nay k thấy à????? Lượt về chú Long k may mắn như hôm nay đâu, k nát hàng hơi phí:))

e công nhận. tuổi e còn non. nếu bác khẳng định thế thì hôm tới nếu e thua kèo vấn thế. nếu thắng bác thưởng e đi. cho e đánh hết mình

gangtoojee

Binh Nhì
May mắn là 1 trong những yếu tố chiến thắng rất cao Bác ạ,có thể coi như thế nhưng Em tin tưởng mấy chú E của em bác ạ ^^ lần sau nó chỉ có 1% may mắn là được rồi.he he

Bình luận từ Facebook