Câu Lạc Bộ Bóng Bàn Đông Thái Tiếp Chiêu T7

haidangvt

Thượng Sỹ
anh Thắng không xuống chiến đấu ah.hehe.khả năng anh Tuấn xuống thì thua Đăng ngựa thôi

bão đã tan dần thành áp thấp nhiệt đới và sắp lịm dần...
sau 3 trận KQ như sau:
anh T7-Hà ts:1-3
anh T7-Long con:1-3
anh T7-Đăng ngựa:0-3
vậy là bão đã tan...giờ chuẩn bị đến h bia...đề nghị đội GPMB lên phuơng án đón a tuấn về :d

gangtoojee

Binh Nhì
Bác thị sát xem sao, chứ nghi mình bác qua bỏ túi hết cả CLB thì ngại ghê!

Hiện tại Bác T7 đang cần 1 xe cứu thương và 1 y tá trợ tim đưa về,tối nay sẽ có cập nhật hình ảnh tới các bác.Hy vọng lần sau đội Cản trở thi công gặp lại đội GPMB và lần sau hy vọng có Bác MTT để cho tụi E thưởng thức đường bóng bay trong gió của Bác để rồi Bia bay về phía tụi Em ^^

tuấn số 7

Thiếu Uý
bão đã tan dần thành áp thấp nhiệt đới và sắp lịm dần...
sau 3 trận KQ như sau:
anh T7-Hà ts:1-3
anh T7-Long con:1-3
anh T7-Đăng ngựa:0-3
vậy là bão đã tan...giờ chuẩn bị đến h bia...đề nghị đội GPMB lên phuơng án đón a tuấn về :d

Sao k thấy chú post trận anh thắng Hà 3-1 nhể. Hehe. Nát hàng quá. Thứ 5 quay lại trả thù sau. Cám ơn anh em Đông Thái nhiệt tình trên bàn bóng và Bia. Hẹn gặp lại thứ 5...

TieuKhatNhi

Binh Nhất
chưa đến mùa bão mà gió ở đâu nhiều quá,lạnh thật đấy!may là Đông Thái ko bay theo gió mà kết quả lại ngập tràn trong bia vs đồ nhậu.^^!

tuấn số 7

Thiếu Uý
Thứ 7 đánh giải Tăng rồi nên khả năng trận đồng đội thứ 7 lui lại hoặc chuyển sang thứ 5 luôn. Có Hòa say đi giải cứu là yên tâm rồi!!!

haidangvt

Thượng Sỹ
Sao k thấy chú post trận anh thắng Hà 3-1 nhể. Hehe. Nát hàng quá. Thứ 5 quay lại trả thù sau. Cám ơn anh em Đông Thái nhiệt tình trên bàn bóng và Bia. Hẹn gặp lại thứ 5...

lúc a đang đánh thì e lại post nên chưa có kết quả trận a dìm hàng khách mời của đội :d...dù sao cũng cảm ơn a đã sang giao lưu...

haidangvt

Thượng Sỹ
để e rủ thêm 1 người nữa rồi 3 ae mình làm 1 đội a nhỉ...a lưu số này của e nữa...số kia e hay vứt lung tung lắm 01646666646 a nhé

gangtoojee

Binh Nhì
Thứ 7 đánh giải Tăng rồi nên khả năng trận đồng đội thứ 7 lui lại hoặc chuyển sang thứ 5 luôn. Có Hòa say đi giải cứu là yên tâm rồi!!!
Thay mặt Clb Đông Thái cảm ơn Bác T7 đã qua đúng hẹn giao lưu cho Ae cơ hội học hỏi,giao lưu và được uống bia,hy vọng Ae sẽ được đón bão lần nữa.Thak

Bình luận từ Facebook