Câu Lạc Bộ Bóng Bàn Đông Thái Tiếp Chiêu T7

haidangvt

Thượng Sỹ
Gỡ thôi còn gì nữa. Vẫn đánh ngang đấy!!! Anh cùng chú là đồng đội thứ 5 nên anh ở chú tý bia cho xôm nhỉ??? K biết anh em Đông Thái có nhận không??

k đánh bia vs hòa say đâu...đánh coca thôi a ơi hehe...thứ 5 này sẽ chấp a t7 2 phát ae giao lưu 5 cô ca nhé :)
cảm ơn a đã tin tưởng thằng e này...hehe

vietcan

Đại Tá
Thôi anh em cứ giết nhau trận 1 đi. Trận 2 anh gặp Việt chọc Xuân Mai, trận 3 giết Việt cận vì Việt cận hay trốn lắm, hẹn mà nay k dám đánh. Đúng ra là phải bị phạt...

a chọn trận 3 là sáng suốt đấy/dẻo tay thì mới đỡ đc giao bóng của e a ạ....

tuấn số 7

Thiếu Uý
a chọn trận 3 là sáng suốt đấy/dẻo tay thì mới đỡ đc giao bóng của e a ạ....

Hôm nào chú dạy anh quả giao bóng đục chọi thần chưởng nhé. CLB Đoàn Kết Gia Lâm gồm anh Cường vợt dọc, Tú gai, Phong hoa quả. Đội Đông Thái gồm: Việt cận, Long con, Hà Từ Sơn thứ 7 này giao lưu tại Gia Lâm. Anh bảo chú Dũng từ hôm qua rồi mà chưa thấy rep.

gangtoojee

Binh Nhì
Hôm nào chú dạy anh quả giao bóng đục chọi thần chưởng nhé. CLB Đoàn Kết Gia Lâm gồm anh Cường vợt dọc, Tú gai, Phong hoa quả. Đội Đông Thái gồm: Việt cận, Long con, Hà Từ Sơn thứ 7 này giao lưu tại Gia Lâm. Anh bảo chú Dũng từ hôm qua rồi mà chưa thấy rep.

A ơi,do hôm nọ A check thứ 7 bận nên Việt nó có nhận lời với đội khác rồi,nên có khi hẹn A thứ 5 được thôi.

gangtoojee

Binh Nhì
Gỡ thôi còn gì nữa. Vẫn đánh ngang đấy!!! Anh cùng chú là đồng đội thứ 5 nên anh ở chú tý bia cho xôm nhỉ??? K biết anh em Đông Thái có nhận không??
Hôm qua Bác T7 ko đi xem chú Đăng nó oánh làm E đau tim quá.quả nào nó cũng giật.9-9 thằng cu Dũng sec mà nó làm bốp 1 cái (ko nghĩ sẽ vào ban).....u uê có bia có bia

tuấn số 7

Thiếu Uý

Hôm nay chú Long con qua giết hết anh em Đoàn Kết- Gia Lâm gồm anh Cường vợt dọc, Phong hoa quả, Đức cận +2, Hưng típ +2-3-2. Kiểu này khó xảy ra trận đồng đội quá. Haizz.

Hôm nay chú Long con qua giết hết anh em Đoàn Kết- Gia Lâm gồm anh Cường vợt dọc, Phong hoa quả, Đức cận +2, Hưng típ +2-3-2. Kiểu này khó xảy ra trận đồng đội quá. Haizz.

Ủa thế phải xếp đội hình sao đây A,biết đâu hôm nay Long nó may mắn,nói chung giao lưu vẫn ok được bác ạ vì lần sau quen bóng Long chắc gì chú ý đã ăn được.

tuấn số 7

Thiếu Uý
Ủa thế phải xếp đội hình sao đây A,biết đâu hôm nay Long nó may mắn,nói chung giao lưu vẫn ok được bác ạ vì lần sau quen bóng Long chắc gì chú ý đã ăn được.

Anh ở giữa giờ khó xử quá. Haizz. Chắc Dũng phải tìm người khác thôi. Mà Đoàn Kết cho anh vào lại thành mạnh quá:)

longlemlinh

Binh Nhất
e đây.....e đây....hay cái gì hả a. thứ 7 này vẫn đánh nthe'. e khẳng định 100% bác cường vợt dọc thả e. vì ae đấy nói: " hôm nay cứ biết là thắng....hôm sau sẽ biết thua ntn" chính bác áo đen đánh với a đấy

Anh ở giữa giờ khó xử quá. Haizz. Chắc Dũng phải tìm người khác thôi. Mà Đoàn Kết cho anh vào lại thành mạnh quá:)
Long nó ăn rồi thì còn Hà thì sao hả bác. có cho vào đọi để sang giao lưu đc không, bác vào thì em cho Đăng vào nhé, chứ không thì ai đánh đc với bác ^^

tuấn số 7

Thiếu Uý
e đây.....e đây....hay cái gì hả a. thứ 7 này vẫn đánh nthe'. e khẳng định 100% bác cường vợt dọc thả e. vì ae đấy nói: " hôm nay cứ biết là thắng....hôm sau sẽ biết thua ntn" chính bác áo đen đánh với a đấy

Hết trận anh Cường nhận thua chú rồi, thả gì, đánh quyết tâm đấy... Thôi có khi anh vào mới cân được..

Bình luận từ Facebook