Anh em Vĩnh Phúc tập trung điểm danh nào....

manh_gai

Trung Sỹ
Chúc mừng anh Mạnh đoạt giải nhất, anh là vô địch Phòng Giáo dục Yên Lạc qua giải này anh lên bóng nhiều. Mai em về cho em vài bóng và Bia Bia nhé!
Mới chỉ là những viên gạch nhỏ bé đầu tiên thôi mà Tú, sáng mai anh đi cổ vũ bóng chuyền cho bà xã ở Tam Hồng, lúc nào e về điện cho anh nhé, anh cho chú -4 bóng là vừa miếng anh em cùng dô cho khí thế! he he

kmfirecat

Thượng Sỹ
Anh em chú ý, ngày giao lưu bóng bàn sắp tới tại Tam Dương là sáng ngày 28/4/2013 tức sáng Chủ nhật tại Huyện ủy Tam Dương, Mời tất cả các anh em cho ý kiến !!!
CN nhà em có giỗ em k đi đc rùi anh Dũng ơi, nếu anh em bố trí sang thứ 2 hoặc 3 thì tốt. Hic. Mà em phải mang Doping đi cùng đánh mới xung đc anh Dũng à. hehe

kmfirecat

Thượng Sỹ
Mới chỉ là những viên gạch nhỏ bé đầu tiên thôi mà Tú, sáng mai anh đi cổ vũ bóng chuyền cho bà xã ở Tam Hồng, lúc nào e về điện cho anh nhé, anh cho chú -4 bóng là vừa miếng anh em cùng dô cho khí thế! he he
Cho anh tham gia với, hôm đó anh chưa có chương trình gì, có vẻ hợp lý đó
Tình hình là anh Mạnh đang ngất ngây con gà Tây, chúc mừng anh Bia Bia Bia. Kiểu này Bóng bàn Yên Lạc sẽ có Bia chảy lênh láng đây. Xong giải rùi anh đầu tư lấy một cái cốt vợt khác và tập luyện với nó, loại nào thì anh nên hỏi Tuấn và anh Dũng. Còn em thì thấy dơ anh đánh gai dài là dơ thủ anh lên mạng thử tìm hiểu vài dòng cốt, thường là cốt gỗ có độ kiểm soát cao và có thể tham khảo cốt def andro FIBERCOMP.
Bia Bia Bia, tình hình là anh em sẽ off ở Tam Dương vào ngày thứ 2, 29/4 anh em tích cực luyện tập để off có chất lượng. hihi

Last edited:

kirara

Moderator
Anh em Box Vĩnh Phúc chú ý, sáng ngày 29/4/2013 anh em tập trung tại Huyện Ủy Tam Dương để họp mặt và giao lưu...
Thông báo.....!!!!

luis

Binh Nhì
Anh em Box Vĩnh Phúc chú ý, sáng ngày 29/4/2013 anh em tập trung tại Huyện Ủy Tam Dương để họp mặt và giao lưu...
Thông báo.....!!!!
Quách Dũng ah, tao Mạnh ma đây. Hôm đấy cho tao đăng ký 1 suất tham gia cùng nhé

hung_taytrai

Binh Nhất
a Hùng này phải gọi la Hùng CHÂN ĐẤT mới đúng . vì hiếm khi thấy a mang giầy khi chơi bóng.:D

Chắc nhầm a với ai rùi có bao giờ đi chân đất đâu hi. Anh em cho hỏi box mình có nhiều người đánh giải diễn đàn không nhỉ? Có dịp thì gặp nhau ở Hà Nội

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Anh em chơi xôm va vui vẻ. Em đang có mặt trên Sơn La và chiều nay sẽ giao lưu với các bác, chú anh ở nơi đây....anh Đạt là hướng dẫn viên du lịch và cũng là đối thủ giao lưu đầu tiên...............

kirara

Moderator
Anh em chơi xôm va vui vẻ. Em đang có mặt trên Sơn La và chiều nay sẽ giao lưu với các bác, chú anh ở nơi đây....anh Đạt là hướng dẫn viên du lịch và cũng là đối thủ giao lưu đầu tiên...............
Chúc em có 1 chuyến đi xa thành công trên mọi lĩnh vực, sớm về với bọn anh nhé....!!!

kirara

Moderator
Thông báo lần cuối, sáng ngày mai, 29/4/2013, tất cả các anh em trong Box Vĩnh Phúc tập trung tại Huyện Ủy Tam Dương để tiến hành giao lưu và sát hạch.
Thông báo này thay cho giấy mời !!!

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Em báo cáo tình hình là em chiều hôm qua 27/4 đã giao lưu với CLB Hồng Sơn - Sơn La đối diện khách sạn Sơn La nơi quy tụ những tay vợt tốt nhất hiện có

Hoạt động giao lưu của CLB:

màn khởi động chuyên nghiệp của tuannc18081988

Trên ảnh là anh Sơn SN 1982, khởi động (giật ghê quá nên hình bị rung), sau khởi động tuannc18081988 giao lưu với anh 2 trận: lựot đi Sơn Sla(1982) 3-1 tuannc18081988, lượt về Sơn SLa (1982) 1-3 tuannc18081988

Ngoài ra còn các trận:
tuannc18081988 5-0 Bác Hinh Sla
lượt đi: tuannc18081988 3-1 Sơn Sla (1986)
lượt về tuannc18081988 3-2 Sơn Sla (1986)

lekien123

Binh Nhất
Lâu ko vào Box của VP,box dạo này rôm rả nghê Tuấn nhỉ, hôm qua có người bạn trên diễn đàn dt cho anh hỏi chỗ để giao lưu bóng bàn tại Xuân Hòa VP,anh cho ổng số DT của em ko biết ổng có dt cho em ko vậy

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Lâu ko vào Box của VP,box dạo này rôm rả nghê Tuấn nhỉ, hôm qua có người bạn trên diễn đàn dt cho anh hỏi chỗ để giao lưu bóng bàn tại Xuân Hòa VP,anh cho ổng số DT của em ko biết ổng có dt cho em ko vậy
Dạ có anh Kiền ạ! Dạo này tình hình trên anh chơi bóng thế nào ạ...box Lạng Sơn có vẻ trầm anh nhỉ.....

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Anh em hôm nay offline vui vẻ quá, chúc mừng anh em đã có buổi giao lưu gặp gỡ thành công, em đi vắng không làm thư ký được, anh em có gì post tỉ số để em cùng nhìn nhé.......

hiepasc

MOD Bắc Ninh
À cho hỏi tại thị trấn Xuân Hòa có CLB bóng bàn nào không vậy AE ? đang định lên Xuân Hòa có việc ( Có bà Bác ruột trên đó , ông anh trước làm ở nhà máy xe đạp Xuân Hòa ) Nhà ở ngay gần nhà máy Xuân Hòa ?

lekien123

Binh Nhất
Dạ có anh Kiền ạ! Dạo này tình hình trên anh chơi bóng thế nào ạ...box Lạng Sơn có vẻ trầm anh nhỉ.....

trên ls ae it ol trên diễn đàn lắm em ạ, hôm 27 vừa rồi trên anh vừa tổ chức giải 30/4 mở rộng có mời thêm mấy tỉnh nữa, vui lắm.

Thanhdat2007

Binh Nhì
2 Vợ chồng Minh Chuẩn bị đi Tam Đảo Du Lịch 3 ngày rất muốn biết câu lạc bộ Bóng bàn nào gần tam đảo nhất giao lưu : xin số ĐT
mình là bạn Trường Bóng bàn 39 DHTDTT từ sơn nhà vĩnh phúc giảng viên ĐHSPHN2. xin chân thành cảm ơn

lekien123

Binh Nhất
đẳng cấp như tuấn đợi anh tập đánh anti mới chấp anh 2-0-2-0 à, được rồi, anh nhận bằng bóng anh đánh anti,thắng thua sẽ đánh thêm 1 trận mặt mút nữa.đầu tháng 6 anh về quê ăn giỗ anh sẽ sang chỗ em.

tuannc18081988

Thượng Sỹ
đẳng cấp như tuấn đợi anh tập đánh anti mới chấp anh 2-0-2-0 à, được rồi, anh nhận bằng bóng anh đánh anti,thắng thua sẽ đánh thêm 1 trận mặt mút nữa.đầu tháng 6 anh về quê ăn giỗ anh sẽ sang chỗ em.

Sau chuyến đi mệt nhoài, về tới nhà bjo mới lên comment Box.
Anh về ngày nào alô trước cho em...để em tập tành cho đàng hoàng không lại đi với anh 3 bát thì anh em trong Box lại lôi em ra mà tổng sỉ vả thì khổ cái đời em...Chuyện đánh anti hay mút không quan trọng, hẹn sớm giao lưu với anh.....

Bình luận từ Facebook