Anh em Vĩnh Phúc tập trung điểm danh nào....

tuannc18081988

Thượng Sỹ
À cho hỏi tại thị trấn Xuân Hòa có CLB bóng bàn nào không vậy AE ? đang định lên Xuân Hòa có việc ( Có bà Bác ruột trên đó , ông anh trước làm ở nhà máy xe đạp Xuân Hòa ) Nhà ở ngay gần nhà máy Xuân Hòa ?

Anh Hiệp hỏi đường đến nhà thi đấu Phúc Yên anh Quyết 0983963995 anh HÙng 0977648658,....ở đấy cao thủ nhiều lắm anh ạ, nếu xuôi về Yên Lạc thì alô anh Tú 0987444926 anh Mạnh 0975335738, Vĩnh Tường thì alô em 01883388599, Lập Thạch anh HIệu 0942232258 Ngọc Anh 0973424353,.........

tuannc18081988

Thượng Sỹ
2 Vợ chồng Minh Chuẩn bị đi Tam Đảo Du Lịch 3 ngày rất muốn biết câu lạc bộ Bóng bàn nào gần tam đảo nhất giao lưu : xin số ĐT
mình là bạn Trường Bóng bàn 39 DHTDTT từ sơn nhà vĩnh phúc giảng viên ĐHSPHN2. xin chân thành cảm ơn

Hix bạn với anh Trường Phúc Yên thì chắc anh là hàng khủng rồi, Tam Đảo thì không có ai chơi tốt đâu anh, nếu anh qua Vinh Yên giao lưu thì alô Mod BOx anh Dũng kirara 0945525552....
Mà em thấy đi nghỉ 3 ngày cùng vợ chắc cũng không có nhiều thời gian trống để chơi bóng đâu anh
BiaBiaBiaBiaBia

Thanhdat2007

Binh Nhì
Mình chơi bóng cũng bình thường thôi, nhưng được cái là cả 2 vợ chồng đều chơi được bóng bàn lên thời gian chơi bóng ok

kmfirecat

Thượng Sỹ
Anh em chơi xôm va vui vẻ. Em đang có mặt trên Sơn La và chiều nay sẽ giao lưu với các bác, chú anh ở nơi đây....anh Đạt là hướng dẫn viên du lịch và cũng là đối thủ giao lưu đầu tiên...............
Tình hình Tuấn đi Sơn La về thế nào hở em, 30/4 và 1/5 không thấy phản hồi gì cho anh thế. Gọi thì k nghe máy chắc bị hot girl Sơn La nào hớp hồn rồi hả em. hihi

kmfirecat

Thượng Sỹ
Dịp nghỉ 30/4 1/5 vừa rồi anh em Box Vĩnh Phúc đã có buổi off vô cùng sôi nổi và hấp dẫn mặc dù thiếu đi 2 thành viên tích cực của Box. Và đây là kết quả giao lưu sáng ngày 29/4/2013 tại Ủy ban nhân dân tỉnh.
1. Dũng kirara + Bình ĐS 2-0 Chú Liễu YL +Mạnh VY (bạn kirara)
2. Chú Liễu YL 3-0 Mạnh VY
3. Tú YL 3-1 Hưng Tam Dương
4. Bình ĐS 2-1 Chú Toàn YL
5. Chú Hưng gai (người quen Kiên VY) 2-0 Mạnh gai YL
6. Bình hói YL 0-2 Dũng kirara
7. Chú Liễu YL 2-0 Kiên VY (yeuvo_216)
8. Tú YL 2-0 Mạnh VY
9. Mạnh gai YL 2-0 Bình ĐS
10. Hưng TD 2-0 Bình hói YL
11. Chú Hưng gai 2-0 Chú Toàn YL
12. Kiên VY 2-0 Dũng kirara
13.Tú YL 2-1 Bình ĐS (trận đấu hay và mất nhiều sức của 2 vđv)
14.Chú Liễu YL 0-2 Chú Hưng gai
15. Mạnh VY 2-0 Bình hói YL
16. Mạnh gai YL 2-0 Hưng TD
17. Tú YL 1-2 Kiên VY
18. Chú Liễu YL 0-2 Dũng kirara
19. Hưng TD 2-0 Mạnh VY
20. Bình hói YL 1-2 Chú Hưng gai nếu có thêm một chút may mắn hơn thì phần thắng thuộc về Bình hói YL
21.Chú Toàn YL 2-0 Hưng VY ( chủ sới)
22. Chú Liễu YL 2-0 Bình ĐS
23. Tú YL 3-1 Dũng kirara
24. Hưng TD 2-1 Kiên VY
Bia Bia Bia !!!! Cuộc off lần này rất nhiều trận đấu hay và bất ngờ, nhiều trận đấu nếu quay vòng sẽ không tìm ra nhà vô địch vì kị dơ nhau và đặc biệt Mạnh gai YL đang hưng phấn với khí thế của nhà vô địch giáo dục Yên Lạc đã cho nhà vô địch Tam Dương đi 2 sec trắng. (Hình ảnh của buổi off xin nợ anh em vì điện thoại của kmfirecat đang trong giai đoạn nghỉ dưỡng để tút lại:()

Last edited:

kmfirecat

Thượng Sỹ
Sau cuộc off ngày 29/4/2013 anh em Yên Lạc với khí thế hừng hực về đại bản doanh Yên Lạc giải quyết nội bộ trong các ngày nghỉ lễ còn lại và nhà vô địch đương nhiên thuộc về kmfirecat. Tuy nhiên anh may mắn được các sát thủ như Bình hói, Mạnh gai, Liễu võ sư thả.

Trau_CoDoc

Trung Uý
Dịp nghỉ 30/4 1/5 vừa rồi anh em Box Vĩnh Phúc đã có buổi off vô cùng sôi nổi và hấp dẫn mặc dù thiếu đi 2 thành viên tích cực của Box. Và đây là kết quả giao lưu sáng ngày 29/4/2013 tại Ủy ban nhân dân tỉnh.
8. Tú YL 2-0 Mạnh VY
17. Tú YL 1-2 Kiên VY
19. Hưng TD 2-0 Mạnh VY
20. Bình hói YL 1-2 Chú Hưng gai nếu có thêm một chút may mắn hơn thì phần thắng thuộc về Bình hói YL
24. Hưng TD 2-1 Kiên VY
Bia Bia Bia !!!! Cuộc off lần này rất nhiều trận đấu hay và bất ngờ, nhiều trận đấu nếu quay vòng sẽ không tìm ra nhà vô địch vì kị dơ nhau và đặc biệt Mạnh gai YL đang hưng phấn với khí thế của nhà vô địch giáo dục Yên Lạc đã cho nhà vô địch Tam Dương đi 2 sec trắng.
A Tú vùi dập a Dũng Kirara thế. A ấy mơi hồi sức mà a lại nhẫn tâm thế khả năng a ấy lại lặn 1 hồi nữa thì chán lắm :D
Chúc mừng buổi giao lưu của Box VP đã thành công tốt đẹp :)

kmfirecat

Thượng Sỹ
A Tú vùi dập a Dũng Kirara thế. A ấy mơi hồi sức mà a lại nhẫn tâm thế khả năng a ấy lại lặn 1 hồi nữa thì chán lắm :D
Chúc mừng buổi giao lưu của Box VP đã thành công tốt đẹp :)
K phải tại anh vùi dập anh Dũng đâu Trâu_Côđộc, tại tình yêu của anh ấy bắt anh ấy làm việc từ sáng 28 đến tận 4h sáng 29 nên khi off cùng anh em đã mất hết sức chiến đấu trên tất cả các mặt trận. Anh Dũng luyện Quỳ Hoa Bảo Điểm mà vẫn còn sung ghê.:eek:

Trau_CoDoc

Trung Uý
K phải tại anh vùi dập anh Dũng đâu Trâu_Côđộc, tại tình yêu của anh ấy bắt anh ấy làm việc từ sáng 28 đến tận 4h sáng 29 nên khi off cùng anh em đã mất hết sức chiến đấu trên tất cả các mặt trận. Anh Dũng luyện Quỳ Hoa Bảo Điểm mà vẫn còn sung ghê.:eek:
Thì đúng rồi ạ. A ấy luyện Quỳnh Hoa Bảo Điển nên t.y có bắt a ấy lm vc đến lúc nào thì vẫn cứ sung như thường. Mất sức sao đc :D

Trau_CoDoc

Trung Uý
Thì đúng rồi ạ. A ấy luyện Quỳnh Hoa Bảo Điển nên t.y có bắt a ấy lm vc đến lúc nào thì vẫn cứ sung như thường. Mất sức sao đc :D

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Chúc mừng các chiến thắng của anh Mạnh YL....có vẻ anh Hưng Tam Dương ngày càng thụt lùi rồi....
Anh Tú sao vẫn thua thằng em Kiên thế nhỉ hay bị vỡ đòn với em nó rồi.....may cho thằng em là anh có việc bận xa nhà không lại nát hàng với anh......

tuannc18081988

Thượng Sỹ
8. Tú YL 2-0 Mạnh VY
17. Tú YL 1-2 Kiên VY
19. Hưng TD 2-0 Mạnh VY
24. Hưng TD 2-1 Kiên VY
Bia Bia Bia !!!! Cuộc off lần này rất nhiều trận đấu hay và bất ngờ, nhiều trận đấu nếu quay vòng sẽ không tìm ra nhà vô địch vì kị dơ nhau và đặc biệt Mạnh gai YL đang hưng phấn với khí thế của nhà vô địch giáo dục Yên Lạc đã cho nhà vô địch Tam Dương đi 2 sec trắng. (Hình ảnh của buổi off xin nợ anh em vì điện thoại của kmfirecat đang trong giai đoạn nghỉ dưỡng để tút lại:()
Đánh thế này là hay rồi anh Tú ạ...nếu quay vòng thì hết thời gian mất.....ai cũng muốn đánh nhiều trận gặp hết mọi người thì hơi khó....

kmfirecat

Thượng Sỹ
Đánh thế này là hay rồi anh Tú ạ...nếu quay vòng thì hết thời gian mất.....ai cũng muốn đánh nhiều trận gặp hết mọi người thì hơi khó....
Tuấn à em có số anh Mạnh gai gửi ngay cho anh với, anh có việc cần gấp, đt của anh bị hỏng! Thanks em!

yeuvo_216

Thượng Sỹ
Chúc mừng các chiến thắng của anh Mạnh YL....có vẻ anh Hưng Tam Dương ngày càng thụt lùi rồi....
Anh Tú sao vẫn thua thằng em Kiên thế nhỉ hay bị vỡ đòn với em nó rồi.....may cho thằng em là anh có việc bận xa nhà không lại nát hàng với anh......

=)))))hôm đó là do a Tú vui tính nhả e thôi a ạ.vs cả quan trọng là hôm đó a tú k có đôping nên đánh chưa đc xung.chứ nếu k thì e lại nát hàng với a đấy. :D.mong là lần off sau sẽ được gặp a tuấn.hj

kmfirecat

Thượng Sỹ
=)))))hôm đó là do a Tú vui tính nhả e thôi a ạ.vs cả quan trọng là hôm đó a tú k có đôping nên đánh chưa đc xung.chứ nếu k thì e lại nát hàng với a đấy. :D.mong là lần off sau sẽ được gặp a tuấn.hj
Ku em Kiên cứ khiêm tốn quá mức thế k hay đâu, hôm đó anh đánh với em dưới cơ em thua là đúng rồi. Sau trận đánh đó anh thấy mình còn quá nhiều yếu điểm cần khắc phục nhất là bắt quả sec của em. Em có kinh nghiệm gì bảo anh với!!!!

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Ku em Kiên cứ khiêm tốn quá mức thế k hay đâu, hôm đó anh đánh với em dưới cơ em thua là đúng rồi. Sau trận đánh đó anh thấy mình còn quá nhiều yếu điểm cần khắc phục nhất là bắt quả sec của em. Em có kinh nghiệm gì bảo anh với!!!!
Đơn giản lắm anh TÚ trận sau anh nhận giao bóng suốt là không lo bắt séc nữa.....:D:D:D:D:D:D

Bình luận từ Facebook