Tí Long khai trương clb bóng bàn TÍ LONG CLUB tại Thủ Đức

Drhongson

Đại Tá
Sau này Tí Long siêng tổ chức vài giải , rùi giao lưu với vài club khác , rùi làm sân nhà của vài đội ...
thì quá hay , vì địa điểm này thuận lợi quá.
@ à, có nên gọi tên là clb Tí Long không nhỉ ?
Ngoài hàng rào có nên gắn 1 bảng hiệu nhỏ để mọi người dễ biết ?

a Tủn

Binh Nhì
Long nên đặt tên clb sao cho bình dân và mang tính cộng đồng sẽ thu hút được nhiều nhân tố mới, vì người cũ thì biết Long hết rồi nên cũng chẳng ảnh hưởng j, hoặc là Long đặt tên theo hãng bb và xin tài trợ (Xiom).

cyber

Trung Sỹ
Sau này Tí Long siêng tổ chức vài giải , rùi giao lưu với vài club khác , rùi làm sân nhà của vài đội ...

Long nên đặt tên clb sao cho bình dân và mang tính cộng đồng sẽ thu hút được nhiều nhân tố mới, vì người cũ thì biết Long hết rồi nên cũng chẳng ảnh hưởng j, hoặc là Long đặt tên theo hãng bb và xin tài trợ (Xiom).

Dạ, theo em đc biết thì CLB bb củ aTí Long có tên rồi và tên rất bình dân và rất tình thương "CLB Bóng bàn - Lang Thiếu Nhi" (em thấy sơ qua thôi, không biết có đúng vậy không nữa), và ngay hàng rào nhìn thẳng vào cửa CLB cũng có một tấm bảng màu xanh kích thước 80x40 (em ước chừng thôi) đề tên, nhưng chỗ cổng vào thì em chưa thấy có tấm bảng nào cả (có lẽ do nơi đó không cho đặt bảng), hiii

PoorPlayer

Thượng Sỹ
Cho em hỏi một vấn đề nhạy cảm: Sàn gạch men có trơn không? hehehehe...
Bữa nào kéo nguyên đội hình sang test bàn thôi... :D

cyber

Trung Sỹ

Cũng hơi trơn chút thôi, nếu H trước khi chơi ma vào WC nhúng đế giày cho ướt (không phải ướt hết - mặt đế thôi nhé) thì khi chơi sẽ không bị trơn, cách 2 là trong lúc chơi nếu trơn thì đổ ít nước lến sàn chỗ giữa bàn (đổ ít nước thôi nhé, giư vệ sinh cho đối phương nữa, hê) rồi chà nhẹ đế giày vào chỗ ướt đó cũng sẽ hết (cái này a thấy mấy vận động viên thời xưa hay làm như vậy )

long_thuduc

Binh Nhất
Chúc CLB của bác Long ngày càng phát triển, là nơi ưu thích của anh em Thủ Đức, Quận 9 và cả những anh em gần xa khi có dịp về Thủ Đức. Cố gắng hâm nóng và phát động phong trào bóng bàn khu vực Thủ Đức phát triển sôi nổi hơn nữa anh nhé!

Sân bóng nhìn qua hình ảnh thì quá tuyệt vời! HÌnh như là sát bên trung tâm ôn thi đại học của Trường Đại HỌc Sư Phạm TP.HCM phải không anh?
Có dịp về Sư phạm Kỹ THuật mình sẽ ghé tham quan Câu Lạc Bộ của Bác!
Thân mến!

Cảm ơn bạn rất nhiều,mình sẽ cố gắng hết sức mình vì phong trào bóng bàn của khu vực.
CLB mình ở gần chợ Thủ Đức đối diện với trường cao đẳng Công Nghệ Thủ Đức ( ngay dốc nhà thờ-Lasan)
Khi nào có dịp đến clb mình giao lưu nhé.

long_thuduc

Binh Nhất

Dạ, cảm ơn chú, con sẽ cố gắng phát triển phong trào ở khu vực...
chắc chắn sau này con sẽ mời đội của chú Sơn đến giao lưu với ae
CLB có tên là Làng Thiếu Niên nằm ngay trong làng thiếu niên
Ở ngoài hàng rào có treo băng-rôn của CLB
và trước CLB có gắn một bảng hiệu nhỏ

ho rang kiem

Binh Nhì
Hi Long,a đánh bên chỗ Bí Ngô nhỏ nhỏ quen rồi,Ra đây chưa có cảm giác sân.hic hic
Công nhận ,cỡ 6h chiều là không khí rất mát mẻ.Thoải mái hơn hồi trưa a lại đây lúc 3h.
Ánh sáng thì tuyêt vời.4 mắt như a vẫn thấy đường .hihihhihihih
(Mê nhất 2 cái dụng cụ tập bóng nhiều.Giống trong video dạy của Khổng Lệnh Huy)

long_thuduc

Binh Nhất

Em yên tâm nhé, sàn gạch men của CLB không trơn(không bóng), tương đương sàn gỗ vì quét dọn và lau sạch hàng ngày.
Anh có mang rất nhiều giầy để thử, kể cả giầy VN đều tốt.
Hôm nào rãnh ghé qua clb góp ý cho a nhé.

long_thuduc

Binh Nhất
Hi Long,a đánh bên chỗ Bí Ngô nhỏ nhỏ quen rồi,Ra đây chưa có cảm giác sân.hic hic
Công nhận ,cỡ 6h chiều là không khí rất mát mẻ.Thoải mái hơn hồi trưa a lại đây lúc 3h.
Ánh sáng thì tuyêt vời.4 mắt như a vẫn thấy đường .hihihhihihih
(Mê nhất 2 cái dụng cụ tập bóng nhiều.Giống trong video dạy của Khổng Lệnh Huy)

Khoảng vài hôm nữa a sẽ quen,em cũng đang tìm cách để CLB thoáng mát hơn.
Và còn nhiều kế hoạch để làm.
Anh giao lưu với mọi người thêm một thời gian, a sẽ tiến bộ rất nhanh

ho rang kiem

Binh Nhì
Anh cũng nghĩ vậy!Tính ra hơn 4 tháng rồi mới vô set nhiều như vậy.Ngày mai về Bí Ngô tiếp tục luyện công với chú Lang!
Mai kêu chú Lang tập bài đối giật giống bài tập e cho bé lớp 8 tập hôm nay.hihihihihi
(Học lóm rất có tác dụng,đó là lý do vì sao a khoái xem e dạy người khác nữa,chứ k phải tập xong là về như trước đây!)

longo

Trung Sỹ
thằng cu HRK về tập lại cú phải đi cu....tướng ngon mà giật phải wa1 ghẻ...chỉ thích giật bóng ít xoáy thôi phải khong cu...người wen cũ....kakkakaka

ho rang kiem

Binh Nhì
Đại ca nào vậy nhỉ?hic hic e k nhận ra?
(Công nhận nói đúng,FH dở nhất thế giới)
Có cơ hội chỉ bảo cho đàn e với.

Last edited:

PoorPlayer

Thượng Sỹ
Hôm qua em ghé CLB lần đầu cùng với anh Bách tét thử bàn ghế thế nào. Đến khoảng 3h thì chưa có ai, chỉ thấy chị Trang đang lau sàn (rất kỹ lưỡng hehe). Có được đánh giao lưu với 2 anh mà không biết tên.
Bàn đẹp và nảy tốt. Gạch men em cứ sợ trơn nhưng hóa ra không trơn :)
Không gian vận động thoải mái, phục vụ rất tận tình (ai đến một mình là chủ quán "tiếp chiêu" liền, đừng coi thường phụ nữ nhé hehe) và trà đá rất ngon =))
Vấn đề duy nhất là ánh sáng phía cửa sổ đằng sau vđv hơi chóa, nhưng kéo rèm lại thì ok :D
Hôm nào rảnh em sẽ tới giao lưu tiếp! Chúc CLB ngày càng phát triển.

usdream92

Trung Sỹ
Hôm qua em ghé CLB lần đầu cùng với anh Bách tét thử bàn ghế thế nào. Đến khoảng 3h thì chưa có ai, chỉ thấy chị Trang đang lau sàn (rất kỹ lưỡng hehe). Có được đánh giao lưu với 2 anh mà không biết tên.
Bàn đẹp và nảy tốt. Gạch men em cứ sợ trơn nhưng hóa ra không trơn :)
Không gian vận động thoải mái, phục vụ rất tận tình (ai đến một mình là chủ quán "tiếp chiêu" liền, đừng coi thường phụ nữ nhé hehe) và trà đá rất ngon =))
Vấn đề duy nhất là ánh sáng phía cửa sổ đằng sau vđv hơi chóa, nhưng kéo rèm lại thì ok :D
Hôm nào rảnh em sẽ tới giao lưu tiếp! Chúc CLB ngày càng phát triển.
"Vice President of the Table Tennis Club Banking University" PR ghê gớm vậy Hưng Hay Ho

longo

Trung Sỹ
Thằng cu hổ răng kiếm ,lo mà tìm thầy học đạo đi cu...oánh dở wa thì không đánh với anh được đâu...kakakak...tức ko nhỉ...lấy vợt bẻ gãy đi...mua cây khác....kakaka..quên đừng bẻ vợt cho anh ban lấy it lúa cũng tốt...

Bình luận từ Facebook