Tí Long khai trương clb bóng bàn TÍ LONG CLUB tại Thủ Đức

long_thuduc

Binh Nhất
Hôm nay mình cũng có đến chơi,CLB quá được,chỉ cái Tí Long không được bán nước uống.
Nay mai chắc qua định cư ở đó luôn!
Ngoài Tí Long (tất nhiên vì mình đang học mà!)thìThích rơ Hoài Nam.AI có thông tin về em nó k nhỉ?
Giờ sinh hoạt:
từ thứ 2-thứ 6:2h chiều tới 9h tối
thứ 7 và chủ nhật:8h sang tới 9h tối

Trần Hoài Nam cùng với Trần Vĩ Phát, thế hệ vàng của TPHCM được tập huấn dài hạn ở Trung Quốc, lối đánh hiện đại và rất đẹp mắt, 2 e là tương lai của TPHCM
Gần đây nhất giải A1 TpHCM 2 e đã hạ hàng loạt cao thủ của TP
Trong đó Nam đã thắng Duy con và Huy Bảo
Thành tích gần nhất của Hoài Nam :
Vô địch trẻ TP 2012
Hạng 3 đơn nam trẻ toàn quốc 2012

long_thuduc

Binh Nhất
mika hôm qua có tới, nhìn chung thì clb tương đối rộng rãi, tuy rằng đây không phải là vị trí cho clb bb mà sử dụng 1 hội trường của làng thiếu niên quận TĐ, clb rộng rãi, tuy hơi hiếm khí, màn cửa thì tí long nên thay màu sẫm để anh em không bị chói (hiện nay là màu vàng nhạt, còn bị hắt sáng vào), tiếc là mika có việc nên không thể xem anh em tuyền thành phố giao lưu. chúc clb của em TL ngày càng đông vui, duy trì và phát triển vững mạnh.

Cảm ơn vì những góp ý rất quý báu của a, clb vì mới thành lập, không thể tránh được những sai xót, mong có điều gì không phải ae bỏ qua cho e, em sẽ sớm khắc phục những khuyết điểm, để mang lại cho vui chơi thật thoải mái và tốt nhất cho ae.

long_thuduc

Binh Nhất
Hôm qua cày cả buổi chiều + buổi bên đó, phần vì phấn khích khi có chổ chơi mới, phần vì... miễn phí, rất hào hứng.

Thích clb của T.Long lắm, sạch sẽ, thoáng mát, không gian rộng, dài, trần cao: nêu banh cao và lùi xa đỡ banh thoải mái thiệt; nói chung về không gian "kỹ thuật" dành cho bóng bàn là quá tốt, chưa thấy ở Thủ Đức chổ nào được như vậy. (q2, q9 em ko dám có ý kiến)

Thích hơn nữa là khoảng sân mát mẻ phía trước clb, người chơi có thể ngồi nghỉ giảo lao, chém gió, chém bia, chém nước ngọt, bà 8, bà 9 thoải mái; tạm gọi là góc thư giản.

Thích nhất là....toàn gặp người chơi quen, bạn bè với nhau, em vốn nhát gan và hay mắc cỡ nên điều này làm em không phải bở ngở khi chuyên sang "nhà" clb mới :).

một điều đặc biệt mà em đảm bảo không nơi nào khác có được là nếu chơi bóng bàn ở đây, người chơi sẽ luôn được Chúa che chở vì rằng clb trước đây chính là nhà thờ (hiện vẫn toạ lạc trong khu nhà dòng).

hheehehe, tối nay em lại ra cày tiếp.

Cảm ơn a rất nhiều, mong rằng a sẽ luôn cảm thấy vui vẻ và thoải mái khi chơi ở clb, chúc a nhanh trở thành cao thủ của thủ đức.

long_thuduc

Binh Nhất
Lời đầu tiên em xin chân thành cảm ơn Anh Phát, Anh Phương cùng toàn thể đội KTS ,ae đội tuyển TPHCM (Huy Bảo, Đình Duy, Hoài Nam, Tố Quyên,Hồng Hạnh) , và anh Nghĩa FBI, chú Drhongson cùng toàn thể ae VĐV Thủ Đức - Q9 (CLB Đồng Tiến, Bí Ngô, Số 1) đã không ngại đường xa đến chung vui, chia sẻ và ủng hộ cho CLB nhân ngày khai trương.Cảm ơn những tình cảm đặc biệt của mọi người dành cho CLB.
Đây là những hình ảnh nhân ngày khai trương:

#

#

#

Chú Drhongson là người đến sớm nhất

Đây là trận mở màn đầu tiên cho ngày khai trương và một loạt trận giao hữu giữa tuyển TP và ae CLB: Anh Phương và Anh Nam

long_thuduc

Binh Nhất
Tiếp theo sau đó là tuyển thủ Lê Đình Duy, với những bước chạy thần tốc

#

#
Sau đó là Hot boy Trần Hoài Nam, với những đường bóng rất đẹp mắt làm mãn nhãn người xem

#

#
Và sau đó là Hồng Hạnh, với những cú cắt sắc như dao

#

Anh Phương một chuyên gia về lối đánh đôi công

Phút giây thư giãn...

Last edited:

long_thuduc

Binh Nhất
Cùng với những tuyển thủ, ae Thủ Đức-Q9 đã góp phần tạo nên buổi giao lưu thật đẹp mắt...

Anh Nam

Anh Tín

#

Anh Hồng

Bách chàng trai với lồi chơi độc đáo và rất khó chịu

Chú Hiếu tay trái

Chú Du chuyên gia phòng thủ

Lâm Minh Sang một VĐV kì cựu từng gây sóng gió một thời

long_thuduc

Binh Nhất

Chú Tuấn và Hoài Nam

Chú Sơn

Chú Lang (CN CLB Bí Ngô)

Anh Nhật một hiện tượng của CLB Bí Ngô

Last edited:

tieuthantien

Tiểu Phương Liều Mạng
Hôm đó thực sự là rất đông, tầm này còn về bớt nhiều rồi . Các bạn tuyển thành phố rất nhiệt tình giao lưu, đặc biệt là Hoài Nam, đánh liên tục nhiều trận, Hihi Hôm đó mình được giao lưu với anh Phương dầu khí và Hoài Nam rất bổ ích.

Còn 1 đội ngũ ngồi chém gió , chơi cờ ăn chôm chôm ở ngoài cỡ 2 chục người Long quên ko chụp, hihihi

Last edited:

long_thuduc

Binh Nhất
Giây phút giao lưu cùng người hâm mộ...
Chú Tuấn là một người rất đam mê môn bóng bàn, và đang là hiện tượng ở Thủ Đức-Q9 với lối chơi hiện đại (2 càng) rất được mọi người yêu mến

#

#
CLB càng nóng hơn khi có sự xuất hiện của Trần Huy Bảo và Tố Quyên

#

Tố Quyên

#

Huy Bảo đang biểu diễn tuyệt kĩ nhắm mắt đánh bóng bàn...

#

Last edited:

ho rang kiem

Binh Nhì
Trần Hoài Nam cùng với Trần Vĩ Phát, thế hệ vàng của TPHCM được tập huấn dài hạn ở Trung Quốc, lối đánh hiện đại và rất đẹp mắt, 2 e là tương lai của TPHCM
Gần đây nhất giải A1 TpHCM 2 e đã hạ hàng loạt cao thủ của TP
Trong đó Nam đã thắng Duy con và Huy Bảo
Thành tích gần nhất của Hoài Nam :
Vô địch trẻ TP 2012
Hạng 3 đơn nam trẻ toàn quốc 2012
Cám ơn em.Mai dậy nổi k mà up hình giờ này?
Bây giờ thì biết mặt chú Sơn rồi.hihihihih sao chú thức khuya vậy?

Last edited:

Drhongson

Đại Tá
Cám ơn em.Mai dậy nổi k mà up hình giờ này?
Bây giờ thì biết mặt chú Sơn rồi.hihihihih sao chú thức khuya vậy?
Chiều nay chia tay anh Hunghanoi , có uống tí rượu onguongcalangkhen của Cường anti
nên khó ngủ quá . hihi.
Tí Long là 1 tuyển thủ được tất cả anh em giới bóng bàn yêu mến.
Qua nay mình nghe Phát Lucky mấy lần phone khen Tí Long . Chúc clb ngày càng đông vui .

hoanganhauto

Thượng Sỹ
Chúc CLB của bác Long ngày càng phát triển, là nơi ưu thích của anh em Thủ Đức, Quận 9 và cả những anh em gần xa khi có dịp về Thủ Đức. Cố gắng hâm nóng và phát động phong trào bóng bàn khu vực Thủ Đức phát triển sôi nổi hơn nữa anh nhé!

Sân bóng nhìn qua hình ảnh thì quá tuyệt vời! HÌnh như là sát bên trung tâm ôn thi đại học của Trường Đại HỌc Sư Phạm TP.HCM phải không anh?
Có dịp về Sư phạm Kỹ THuật mình sẽ ghé tham quan Câu Lạc Bộ của Bác!
Thân mến!

tuannn

Đại Uý
Chúc mừng Long nhé! Cần up thêm cái bản đồ để ae tiện dễ tìm em!!!!

Đây bác. Tên CLB cụ thể E ko để ý nên viết CLB Tí Long để AE dễ biết. Nằm ngay góc Đặng Văn Bi và Võ Văn Ngân.

[url=http://www.upanh.com/8-14-2012_8-33-13_am_upanh/v/crja3x5vbki.htm][img]http://np6.upanh.com/b4.s29.d2/5ab36b518c4267034cd4c49dac872097_48117956.814201283313am.png[/url][/IMG]

Bình luận từ Facebook