Tí Long khai trương clb bóng bàn TÍ LONG CLUB tại Thủ Đức

ho rang kiem

Binh Nhì
Hôm nay mình cũng có đến chơi,CLB quá được,chỉ cái Tí Long không được bán nước uống.
Nay mai chắc qua định cư ở đó luôn!
Ngoài Tí Long (tất nhiên vì mình đang học mà!)thìThích rơ Hoài Nam.AI có thông tin về em nó k nhỉ?
Giờ sinh hoạt:
từ thứ 2-thứ 6:2h chiều tới 9h tối
thứ 7 và chủ nhật:8h sang tới 9h tối

Last edited:

ho rang kiem

Binh Nhì
À quên nhắc mọi người,phụ trách CLB ngoài Tí Long còn có chị Trang nha.Lo xem các bé ở tuyển thành phố biểu diễn và chúc mừng "sư phụ" mà quên chúc mừng chị.
Thất lễ quá!
Chúc mừng chị Trang nha!

fbi

Administrator
Chúc mừng Long!!
Hôm qua anh bận quá nên không xuống chung vui cùng em trai được. Chúc CLB của Long ngày một phát triển mạnh!!!

tieuthantien

Tiểu Phương Liều Mạng
Hôm nay mình cũng có đến chơi,CLB quá được,chỉ cái Tí Long không được bán nước uống.
Nay mai chắc qua định cư ở đó luôn!
Ngoài Tí Long (tất nhiên vì mình đang học mà!)thìThích rơ Hoài Nam.AI có thông tin về em nó k nhỉ?
Giờ sinh hoạt:
từ thứ 2-thứ 6:2h chiều tới 9h tối
thứ 7 và chủ nhật:8h sang tới 9h tối

Cách cửa chục mét có bán mà bạn , trên hành lang đó, có lẽ vướng cái cột nên bạn ko nhìn thấy.

mika9967

Trung Sỹ
mika hôm qua có tới, nhìn chung thì clb tương đối rộng rãi, tuy rằng đây không phải là vị trí cho clb bb mà sử dụng 1 hội trường của làng thiếu niên quận TĐ, clb rộng rãi, tuy hơi hiếm khí, màn cửa thì tí long nên thay màu sẫm để anh em không bị chói (hiện nay là màu vàng nhạt, còn bị hắt sáng vào), tiếc là mika có việc nên không thể xem anh em tuyền thành phố giao lưu. chúc clb của em TL ngày càng đông vui, duy trì và phát triển vững mạnh.

ho rang kiem

Binh Nhì
Ý mình là Tí Long k được bán nước.Giảm đáng kể thu nhập chứ k phải k có chỗ bán nước !hihihihi
Bị dành mất rồi!

mika9967

Trung Sỹ
hôm qua khai trương TL miễn phí tất cả, còn bình thường sinh hoạt, không biết buổi sáng có không nhỉ?

Last edited:

BeNa

Binh Nhất
Hôm qua cày cả buổi chiều + buổi bên đó, phần vì phấn khích khi có chổ chơi mới, phần vì... miễn phí, rất hào hứng.

Thích clb của T.Long lắm, sạch sẽ, thoáng mát, không gian rộng, dài, trần cao: nêu banh cao và lùi xa đỡ banh thoải mái thiệt; nói chung về không gian "kỹ thuật" dành cho bóng bàn là quá tốt, chưa thấy ở Thủ Đức chổ nào được như vậy. (q2, q9 em ko dám có ý kiến)

Thích hơn nữa là khoảng sân mát mẻ phía trước clb, người chơi có thể ngồi nghỉ giảo lao, chém gió, chém bia, chém nước ngọt, bà 8, bà 9 thoải mái; tạm gọi là góc thư giản.

Thích nhất là....toàn gặp người chơi quen, bạn bè với nhau, em vốn nhát gan và hay mắc cỡ nên điều này làm em không phải bở ngở khi chuyên sang "nhà" clb mới :).

một điều đặc biệt mà em đảm bảo không nơi nào khác có được là nếu chơi bóng bàn ở đây, người chơi sẽ luôn được Chúa che chở vì rằng clb trước đây chính là nhà thờ (hiện vẫn toạ lạc trong khu nhà dòng).

hheehehe, tối nay em lại ra cày tiếp.

tuannn

Đại Uý
Hôm qua cày cả buổi chiều + buổi bên đó, phần vì phấn khích khi có chổ chơi mới, phần vì... miễn phí, rất hào hứng.

Thích clb của T.Long lắm, sạch sẽ, thoáng mát, không gian rộng, dài, trần cao: nêu banh cao và lùi xa đỡ banh thoải mái thiệt; nói chung về không gian "kỹ thuật" dành cho bóng bàn là quá tốt, chưa thấy ở Thủ Đức chổ nào được như vậy. (q2, q9 em ko dám có ý kiến)

Thích hơn nữa là khoảng sân mát mẻ phía trước clb, người chơi có thể ngồi nghỉ giảo lao, chém gió, chém bia, chém nước ngọt, bà 8, bà 9 thoải mái; tạm gọi là góc thư giản.

Thích nhất là....toàn gặp người chơi quen, bạn bè với nhau, em vốn nhát gan và hay mắc cỡ nên điều này làm em không phải bở ngở khi chuyên sang "nhà" clb mới :).

một điều đặc biệt mà em đảm bảo không nơi nào khác có được là nếu chơi bóng bàn ở đây, người chơi sẽ luôn được Chúa che chở vì rằng clb trước đây chính là nhà thờ (hiện vẫn toạ lạc trong khu nhà dòng).

hheehehe, tối nay em lại ra cày tiếp.

Tối nay bác cho E chơi với nhé.

tuannn

Đại Uý
dạ, thoải mái anh, tối nay 8h em chơi ở bàn trên sân khấu á :);
FYI: tối nay hết miễn phí rồi anh nhé :D

Bàn trên sân khấu là oánh đôi với Tí Long luôn hả? hihi. Vì mình không sắp xếp đc thời gian nên mình chưa có cơ hội để oánh đôi với Tí Long như bạn. Nhưng thỉnh thoảng lại hay hỏi E ấy những chiêu lạ lạ mà mình hay gặp.

long_thuduc

Binh Nhất
Tiếp xúc Long vài lần cảm nhận là một người rất dễ mến, hòa nhã với mọi người. Lối đánh vừa đẹp vừa hiệu quả làm mãn nhãn người xem, nhớ những trận Long thi đấu ở giải Diễn đàn với Thơ Thái Bình và Thắng đen đúng là đầy cảm xúc.
Chúc CLB của Long ngày càng phát triển nhé.

Dạ cảm ơn anh rất nhiều, em sẽ cố gắng hết sức

long_thuduc

Binh Nhất
Nghe danh anh Long đã lâu mà chưa biết mặt,hôm nào xuống câu lạc bộ của anh chơi thử,e là sv cũng đang ở thủ đức,cuối cùng cũng tìm được câu lạc bộ trong mơ (vừa gần,vừa có cao thủ,vừa có khuyến mãi nữa chứ ^^ )

Cảm ơn e nhiều, khi nào có dịp ghé clb anh chơi thử nhé, anh em ở clb rất vui vẻ và hòa đồng.

long_thuduc

Binh Nhất
Chúc mừng clb phát triển. Xin cho hỏi giờ sinh hoạt hàng ngày và cuối tuần clb. Xin cám ơn

Cảm ơn a nhiều
Giờ sinh hoạt của clb:
Từ thứ 2 đến thứ 6 : hoạt động từ 2g đến 10g tối
Thứ 7, chủ nhật : hoạt động từ 8g sáng đến 10g tối
Khi nào có dịp mời a ghé clb chơi.

long_thuduc

Binh Nhất
Tháng trước ở giải Thiên Phú Hưng VĨNH LONG . Tí Long cũng từng hạ tuyển thủ Luân Trố , góp phần
đưa đội Thiên Thành đoạt cúp vàng .

Con cảm ơn chú Drhongson rất nhiều,con cảm thấy rất vui và hạnh phúc, chú đã không ngại đường xa, đến giao lưu với ae clb nhân ngày khai trương.

Bình luận từ Facebook