Tí Long khai trương clb bóng bàn TÍ LONG CLUB tại Thủ Đức

tieuthantien

Tiểu Phương Liều Mạng
Câu lạc bộ Làng Thiếu Niên Thủ Đức đã hoạt động trở lại, địa chỉ Làng THiếu Niên Thủ Đức , số 18 Võ Văn Ngân. Clb thoáng mát, bàn đẹp và hiếu khách. Kính mời anh chị em đến giao lưu mở rộng tình bạn bè, kết nối niềm đam mê.

Last edited:

tuannn

Đại Uý
CLB của Long mở ra chắc là đông thành viên tới học cũng như chơi, giao lưu lắm đây.
Chúc CLB phát triển ngày càng vững mạnh.

Drhongson

Đại Tá
Chào mừng câu lạc bộ mới .
Tí Long mà đích thân đứng ra mở thì khí thế rồi .
Có tuyển thủ thành phố làm chủ xị thì dễ phát triển mạnh lên lắm .
Chúc mừng Tí Long.

mika9967

Trung Sỹ
chủ nhật a sẽ ra góp mặt cho vui, mà làm khánh giả thôi. chúc em Tí Long với clb của mình, mong là sớm hồi phục bệnh để có thể tìm em Tí LOng truyền dạy thêm vài đường tuyệt kỹ.....................

mika9967

Trung Sỹ
Vào sáng ngày chủ nhật 12-10 tại làng trẻ em Picasso
Tí Long sẽ khai trương clb bóng bàn.
Đây là một trong những sự kiện nhằm phát triển phong trào bóng bàn tại TPHCM nói chung và Thủ Đức nói riêng .
Tọa lạc ở vị trí trung tâm Quận Thủ Đức, Ngay trên đường Võ Văn Ngân ( đối diện cao đắng Nghề Thủ Đức ) ,Clb được thiết kế khang trang : gồm 5 bàn đẹp , sàn cao, thoáng mát rộng rãi . Nhằm đáp ứng nhu cầu ngày càng cao của anh em bóng bàn gần xa.
Tại lễ khai trương sẽ có sự góp mặt giao lưu của đội tuyển nam và nữ thành phố , đặc biệt tiền bàn và nước miễn phí.

Kính mời bà con cô bác anh chị em gần xa đến dự lễ khai trương clb !
xin chân thành cảm ơn !

không biết khai trương mấy giờ vậy cháu tieuthantien..................................để biết giờ qua xem tuyển TP thi đấu giao lưu

tieuthantien

Tiểu Phương Liều Mạng
Thông tin chính thức từ chủ clb là 9h sáng chủ nhật, kính mời toàn thể anh chị em cô dì chú bác đến tham gia !

Last edited:

long_thuduc

Binh Nhất
cảm ơn a tuấn nhiều nhé.
Sáng chủ nhật này đông vui lắm, nếu a tuấn rảnh ghé qua clb e đánh chơi nhé,có gì góp ý giúp e a nhé

long_thuduc

Binh Nhất
chủ nhật a sẽ ra góp mặt cho vui, mà làm khánh giả thôi. chúc em Tí Long với clb của mình, mong là sớm hồi phục bệnh để có thể tìm em Tí LOng truyền dạy thêm vài đường tuyệt kỹ.....................

Cảm ơn a Dung nhiều.Chúc a mau mau khỏi bệnh để chơi bóng bàn với ae.

long_thuduc

Binh Nhất
không biết khai trương mấy giờ vậy cháu tieuthantien..................................để biết giờ qua xem tuyển TP thi đấu giao lưu

Dạ, 9g sáng clb sẽ bắt đầu mở cửa cho ae chơi thoải mái
Khoảng 9g30 - 10g ae đội tuyển sẽ xuống giao lưu cùng clb và tất cả các ae Thủ Đức - Q9 (đội nam và đội nữ)
Mong ae sắp xem đến giao lưu và ủng hộ cho clb.

fbi

Administrator
Chúc mừng Long nhé! Cần up thêm cái bản đồ để ae tiện dễ tìm em!!!!

Last edited:

admin

Administrator
Staff member
Tiếp xúc Long vài lần cảm nhận là một người rất dễ mến, hòa nhã với mọi người. Lối đánh vừa đẹp vừa hiệu quả làm mãn nhãn người xem, nhớ những trận Long thi đấu ở giải Diễn đàn với Thơ Thái Bình và Thắng đen đúng là đầy cảm xúc.
Chúc CLB của Long ngày càng phát triển nhé.

depchai_92

Binh Nhì
Nghe danh anh Long đã lâu mà chưa biết mặt,hôm nào xuống câu lạc bộ của anh chơi thử,e là sv cũng đang ở thủ đức,cuối cùng cũng tìm được câu lạc bộ trong mơ (vừa gần,vừa có cao thủ,vừa có khuyến mãi nữa chứ ^^ )

pilot power

Trung Sỹ
Vào sáng ngày chủ nhật 12-8 tại làng trẻ em Picasso
Tí Long sẽ khai trương clb bóng bàn.
Đây là một trong những sự kiện phát triển phong trào bóng bàn tại TPHCM nói chung và Thủ Đức nói riêng .
Tọa lạc ở vị trí trung tâm Quận Thủ Đức, Ngay trên đường Võ Văn Ngân ( đối diện cao đắng Nghề Thủ Đức ) ,Clb được thiết kế khang trang : gồm 5 bàn đẹp , sàn cao, thoáng mát rộng rãi . Nhằm đáp ứng nhu cầu ngày càng cao của anh em bóng bàn gần xa.
Tại lễ khai trương sẽ có sự góp mặt giao lưu của đội tuyển nam và nữ thành phố , đặc biệt tiền bàn và nước miễn phí.

Kính mời bà con cô bác anh chị em gần xa đến dự lễ khai trương clb !
xin chân thành cảm ơn !
Chúc mừng clb phát triển. Xin cho hỏi giờ sinh hoạt hàng ngày và cuối tuần clb. Xin cám ơn

Last edited:

Drhongson

Đại Tá
Tiếp xúc Long vài lần cảm nhận là một người rất dễ mến, hòa nhã với mọi người. Lối đánh vừa đẹp vừa hiệu quả làm mãn nhãn người xem, nhớ những trận Long thi đấu ở giải Diễn đàn với Thơ Thái Bình và Thắng đen đúng là đầy cảm xúc.
Chúc CLB của Long ngày càng phát triển nhé.
Tháng trước ở giải Thiên Phú Hưng VĨNH LONG . Tí Long cũng từng hạ tuyển thủ Luân Trố , góp phần
đưa đội Thiên Thành đoạt cúp vàng .

Last edited by a moderator:

Bình luận từ Facebook