Thách đấu cậu Bình Ni Sài Gòn

Cẩm Vân

Binh Nhất
Vì hôm nay rất vui nhưng sức khoẻ có hạn nên gọi đòn tối đa 3 trận mỗi trận 10 bia :

Trận 1 : Spy - HR (+2)
Trận 2 : Spy - ai nhỉ ?
Trận 3 : Spy - ai nhỉ ?

Xin mời các cao thủ thấp thủ nhào vô cho vào nồi hết.

Hôm nay em xuống núi.Bác có gặp em 1 trận không?^_^

Drhongson

Đại Tá
Cậu phải xưng danh chứ ai biết trình cậu thế nào mà khớp!!! Thôi cứ ra sân, gặp Butterfly :cool:nào vừa miếng thì múc thôi bác Huy.

Cu em Hùng cấm vận này hay đấy chú Tuấn ơi. Chú đánh là vừa miếng đó không đánh là phí, cậu này cũng là khắc tinh của LLTT đó. Vậy thì có thêm một số trận hay mình xếp hộ luôn cho nóng ( mỗi trận giá sàn 10 bia còn cao hơn tuỳ) :

Spy - Camvan
TS7 - Camvan
LLTT - camvan
An KT (Kunca) - Camvan

@ Nam hoà thượng : chú gọi ngay ông anh vô địch lặn toàn quốc Hoà rùa đến để anh hỏi tội nhé, còn chú thì để hôm nào anh xuống tận đại bản doanh Thôn Hoàng xử lý. Giờ cứ về quê nghỉ ngơi cho khoẻ đi.

@ TS7 : LLTT trốn rồi hay sao ấy, ngắt mạng tắt máy rồi.

Anh em chuẩn bị đi uống thôi còn gì nữa.

Last edited by a moderator:

Ruahoguom

Thiếu Uý
Nhắc đến cụ rùa, rất mong hôm nay được gặp bác ruahoguom, dạo này giữa mùa hè nên trời Hà Nội oi bức nhiệt độ lúc nào cũng cao thế nên cụ rùa lặn hơi sâu. Nhưng lâu lâu cụ rùa cũng phải ngoi lên mặt nước để lấy khí trời chứ nhỉ? Mời anh Hòa rùa chiều nay thu xếp để anh em cùng nhau cốc bia nhạc nhưng nhạc nhưng nặng sâu nghĩa tình.
Lâu lắm chưa gặp Bình Vi,những mong được nghe ca vọng cổ!!!!!!!!
Tks!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Ruahoguom

Thiếu Uý
Cu em Hùng cấm vận này hay đấy chú Tuấn ơi. Chú đánh là vừa miếng đó không đánh là phí, cậu này cũng là khắc tinh của LLTT đó. Vậy thì có thêm một số trận hay mình xếp hộ luôn cho nóng ( mỗi trận giá sàn 10 bia còn cao hơn tuỳ) :

Spy - Camvan
TS7 - Camvan
LLTT - camvan
An KT (Kunca) - Camvan

@ Nam hoà thượng : chú gọi ngay ông anh vô địch lặn toàn quốc Hoà rùa đến để anh hỏi tội nhé, còn chú thì để hôm nào anh xuống tận đại bản doanh Thôn Hoàng xử lý. Giờ cứ về quê nghỉ ngơi cho khoẻ đi.

@ TS7 : LLTT trốn rồi hay sao ấy, ngắt mạng tắt máy rồi.

Anh em chuẩn bị đi uống thôi còn gì nữa.
Anh gọi gì em thế????????????????????????????????????

thangRau

Đại Uý
Cảm ơn bác thangRau đã dành tình cảm cho khách phương xa! nhưng bảo anh em chỉ gặp nhau trên diễn đàn thì hơi buồn một chút, lần đầu tiên cũng xa lắm rồi anh em gặp nhau là ở quán mèo Chùa Bộc có Trung say... có lẽ bác quên. Nhưng em không quên bộ râu rất y là gọi chưởng của bác. Hihihi, gặp nhau là quý rồi, gặp trên bàn bia càng tốt, gặp trên bàn bóng nhiều khi đao kiếp vô tình anh em lại hiểu nhầm nhau bác ạ. Hẹn gặp bác tối nay trên bàn bia, mong được nhìn lại bộ ria gọi đòn của bác!

Tks, hôm đó bọn tớ là D.IT 1 & 2 đánh giải diễn đàn 2011 về, có Bình tham gia cùng nhỉ... hihihi sorry

Drhongson

Đại Tá
Cháu à , tin mới nhận Bình Ni thắng 3-2 . Hải chọc vừa phôn giờ đang uống bia . Chào cháu !
-

Chính xác là bác Bình ni ăn 3-2 cực kỳ kịch tính và căng thẳng
Mai bác Dũng chuối, bác Bình và một số bác khác sẽ đi kiếm bia ở Quảng Ninh, nhưng em dự là đi nộp là chính

Last edited by a moderator:

tuấn số 7

Thiếu Uý
Cháu à , tin mới nhận Bình Ni thắng 3-2 . Hải chọc vừa phôn giờ đang uống bia . Chào cháu !
-

Mai sẽ có Video đó các bác. Các bác sốt ruột làm gì. Sài Gòn- Hà Nội tuy xa nhưng là cùng 1 nhà đó các bác ơi!!! thanks các bác đã quan tâm!!!

Bình luận từ Facebook