Thách đấu cậu Bình Ni Sài Gòn

...nhatmot

Binh Nhì
Suốt từ hôm qua đến giờ anh mệt k dậy được LLTT à, mệt quá, k đánh được quả nào. Vừa đi khám về. Mai k biết có chương trình gì k??? Qua BK làm tý rửa xe nhỉ??? Xe bẩn quá mà hết xèng rửa mới đau chứ!

A TS7 cho e học hỏi 1 trận với, thấy a hôm nọ toàn ăn trực tiếp giao bóng của a Bình, xoáy kinh. A xong việc thì ra BK luôn nhé, cho e xin 5 xịch e về tự rửa xe cũng đcBiaBiaBiaBiaBia

scubi06

Super Moderators
Một số hình ảnh trận Tuấn số 7 vs Bình Chicago và trận copy đơn Dũng chuối + Chung BT và Trần Thế Long + Thuận thịt chó:

tuấn số 7

Thiếu Uý
Mình là Trung Lồi ở QN thấy các bác lập kèo vui quá muốn nhận vài trận nộp bia , hẹn các bác hôm nào lên HN sẽ alo để Dũng Scu sắp xếp .

Rất hân hạnh được giao lưu với bác. Lúc nào bác có điều kiện ở Hà Nội, qua anh Dũng scubi, em và bác Thắng Râu sẽ tiếp chiêu Bác!!!

tuấn số 7

Thiếu Uý
Cả tin vào đôi anh Trần Thế Long- Thuận TC mà toi mất 10 bia. Hehe. Dự đoán đúng chỉ là dự đoán, k ngờ Chung BT oánh kinh thía...

michipsport

Thượng Sỹ
Tuấn số 7 vs Bình Chicago séc 3:
[video=youtube;XTu7OjAIwL0]http://www.youtube.com/watch?v=XTu7OjAIwL0[/video]

Đồng chí TS7 nhìn dáng tròn trịa thế mà xoay xở nhanh ra phết, tháng 9 này mình có việc ra HN nhất định gặp các A/E giao lưu 1 trận nhé.
TS7, LLTT, Thắng ủn, Tùng Anti... mấy tên quá quen trên DĐ rồi. Nhất định phải đi "nộp" cho đủ vòng mới dc.
P/S: Giao lưu A/E vui là chính thôi, trình mình rất "Gà" và "dáng nộp" thì rất chuẩn :)

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Đồng chí TS7 nhìn dáng tròn trịa thế mà xoay xở nhanh ra phết, tháng 9 này mình có việc ra HN nhất định gặp các A/E giao lưu 1 trận nhé.
TS7, LLTT, Thắng ủn, Tùng Anti... mấy tên quá quen trên DĐ rồi. Nhất định phải đi "nộp" cho đủ vòng mới dc.
P/S: Giao lưu A/E vui là chính thôi, trình mình rất "Gà" và "dáng nộp" thì rất chuẩn :)

Bác ra Hà nội nhớ tẩm bổ gà tần với ngậm sâm và mang theo nhiều thẻ ATM. Những thứ đó Nguyễn Thị Bình ni đi trước cũng làm suốt đấy!

Nguoi_Chicago

Trung Sỹ
Haha, gà tần thì không cần mang theo vì Hà Nội nhiều lắm, chỉ cần mang theo nhiều thẻ ATM thôi anh Hoài Anh ơi. Nhưng mà nếu anh quên mang theo cũng không sao vì Hà Nội văn hóa lắm, anh cứ tìm LLTT rút ATM mà không cần thẻ.

tuấn số 7

Thiếu Uý
Haha, gà tần thì không cần mang theo vì Hà Nội nhiều lắm, chỉ cần mang theo nhiều thẻ ATM thôi anh Hoài Anh ơi. Nhưng mà nếu anh quên mang theo cũng không sao vì Hà Nội văn hóa lắm, anh cứ tìm LLTT rút ATM mà không cần thẻ.

Lâu lâu anh em lại đào topic này lên thấy vui thật. Mong sớm giao lưu với bác Hoài Anh trên bàn bóng và bàn bia!!!

hoanganhauto

Thượng Sỹ
Lâu lâu anh em lại đào topic này lên thấy vui thật. Mong sớm giao lưu với bác Hoài Anh trên bàn bóng và bàn bia!!!

anh Hoài Anh giao lưu cùng anh Tuấn số 7. Đây là trận đấu rất được giới ngộ điệu quan tâm....Hai anh khi thi đấu nhớ mặc áo khác màu cho khán giả dễ phân biệt nhé... trận đấu của cập đôi tròn trịa....hì

michipsport

Thượng Sỹ

Hahà, sẽ chuẩn bị đầy đủ gà tần, ATM và số DT để liên lạc với người nhà trong tình huống khẩn cấp,...
Hẹn sớm gặp A/E ngoài ấy nhé.:eek:

tuấn số 7

Thiếu Uý
Hahà, sẽ chuẩn bị đầy đủ gà tần, ATM và số DT để liên lạc với người nhà trong tình huống khẩn cấp,...
Hẹn sớm gặp A/E ngoài ấy nhé.:eek:

Mong sớm gặp bác. Đúng là trước khi đi bác nhớ nạp nhiều tiền vào ATM bác nhé. Đề phòng nộp suốt:)

Bình luận từ Facebook