Thách đấu cậu Bình Ni Sài Gòn

tuấn số 7

Thiếu Uý
Qua kể cũng hay, có đoàn bóng bàn Trung Quốc đi thăm các CLB BB ở Việt Nam đến Duy Hưng để khảo sát thì thấy mình đánh lạ quá nên họ nán lại nghiên cứu. Vì thế hứng lên chuyển qua đánh biểu diễn với Diep_kientruc. Cu này trước đó vừa thịt LLTT 2 trận 1 lít.

Đúng là BB có dơ nhỉ??? Chứ cậu Điệp này gặp em cũng khó ăn. Rất ngang cơ.

tuấn số 7

Thiếu Uý
Hôm wa không ra cổ vũ đội nhà được, bây giờ mới vào đọc, xem hình ảnh giao lưu. Văn hóa thế hệ F1 thủ đô mang tính nhân văn cao cả! Còn10 bia hôm nào kính nhờ anh Scubi chuyển giúp tới Mr Lam.

Ván 5 em dẫn 9-6 mà em thua lại 10-12 đó bác. Tiếc nhỉ! Vụ Bia thì chắc thôi chứ oánh xong rồi, tiền Bia cũng trả rồi. Ở cửa cho văn hoá thôi. Đấy là em nghĩ thế!

ruoubakich

Trung Tá
Chính xác là bác Bình ni ăn 3-2 cực kỳ kịch tính và căng thẳng
Mai bác Dũng chuối, bác Bình và một số bác khác sẽ đi kiếm bia ở Quảng Ninh, nhưng em dự là đi nộp là chính
Mình dự đoán chính xác thật đúng ko số 7 ? Kể ra bong đá dự đoán chuẩn thế có phải liếm ăn ko . Hôm nay Bình ni về QN xin đánh một trận , dưới 2 viên nhưng mình chủ nhà chơi 10 bia cho vui . Hẹn gặp chiều nay .

Drhongson

Đại Tá
Mình dự đoán chính xác thật đúng ko số 7 ? Kể ra bong đá dự đoán chuẩn thế có phải liếm ăn ko . Hôm nay Bình ni về QN xin đánh một trận , dưới 2 viên nhưng mình chủ nhà chơi 10 bia cho vui . Hẹn gặp chiều nay .

Bác ruoukich đánh với Bình ni là ngang cơ thôi. Trận này hai gai gặp nhau là hay đấy, các bác nhớ quay phim chụp ảnh vụ này nhé.

tuấn số 7

Thiếu Uý

Vâng, bác dự đoán chính xác đó bác. Hôm nào bác có dịp lên Hà Nội em giao lưu với bác 1 trận bác nhé!

trungsay

Thượng Sỹ
Hôm qua bác Bình ới ra cổ vũ mà em bận họp đội xóm nên không ra được. Tiếc quá không được xem bác Tuấn s7 ra đi như thế nào. keke

scubi06

Super Moderators
Video trận Tuấn số 7 vs Bình Chicago séc 1:
[video=youtube;lI3WiO2l8xo]http://www.youtube.com/watch?v=lI3WiO2l8xo[/video]

hibiki

Moderator
Set 1 anh TS7 nhập cuộc tốt hơn anh Bình ni nhiều nhưng lại để thua 1 cách khó hiểu ở set này?.

Set 4 anh Bình ni đã nóng máy, giật chuẩn xác, trong khi đó anh TS7 lại lui về cắt phòng ngự và từ đó tỏ ra lúng túng trong việc xử lý bóng.

Set 5 anh Bình ni đã đánh rất tốt khi dẫn 5-2 nhưng lại để cho anh TS7 gác ngược 9-6. Đến đây trận đấu dường như đã an bài, nhưng anh TS7 đã tỏ ra khá nôn nóng trong các cú dứt điểm (có lẽ hơi chủ quan và muốn kết thúc nhanh trận đấu) nên bị gỡ hoà 9-9. Một lần nữa anh TS7 có match point nhưng sự nôn nóng lại bộc lộ, trong khi đó anh Bình ni đã giật đáp trả 1 cú rất "liều lĩnh" mang tới bước ngoặt quan trọng nhất của trận đấu để gỡ 10-10. Và tỉ số cuối cùng 12-10 nghiêng về anh Bình ni phản ánh đúng thế trận tại set 5 này, mang về 50bia đầy kịch tính cho anh Bình ni.

Nhìn chung khi xem xong 5 clips ở trận đấu này, em đánh giá anh TS7 cao hơn anh Bình ni rất nhiều, nhưng dường như sự nôn nóng của anh TS7, và sự liều lĩnh cộng với việc "hết rodai" của anh Bình ni đã mang đến trận đấu rất hay.

@: Xin hỏi bác trọng tài là ai thế ạ? Có phải anh Thường tí không?

tuấn số 7

Thiếu Uý
Set 1 anh TS7 nhập cuộc tốt hơn anh Bình ni nhiều nhưng lại để thua 1 cách khó hiểu ở set này?.

Set 4 anh Bình ni đã nóng máy, giật chuẩn xác, trong khi đó anh TS7 lại lui về cắt phòng ngự và từ đó tỏ ra lúng túng trong việc xử lý bóng.

Set 5 anh Bình ni đã đánh rất tốt khi dẫn 5-2 nhưng lại để cho anh TS7 gác ngược 9-6. Đến đây trận đấu dường như đã an bài, nhưng anh TS7 đã tỏ ra khá nôn nóng trong các cú dứt điểm (có lẽ hơi chủ quan và muốn kết thúc nhanh trận đấu) nên bị gỡ hoà 9-9. Một lần nữa anh TS7 có match point nhưng sự nôn nóng lại bộc lộ, trong khi đó anh Bình ni đã giật đáp trả 1 cú rất "liều lĩnh" mang tới bước ngoặt quan trọng nhất của trận đấu để gỡ 10-10. Và tỉ số cuối cùng 12-10 nghiêng về anh Bình ni phản ánh đúng thế trận tại
set 5 này, mang về 50bia đầy kịch tính cho anh Bình ni
Nhìn chung khi xem xong 5 clips ở trận đấu này, em đánh giá anh TS7 cao hơn anh Bình ni rất nhiều, nhưng dường như sự nôn nóng của anh TS7, và sự liều lĩnh cộng với việc "hết rodai" của anh Bình ni đã mang đến trận đấu rất hay.

@: Xin hỏi bác trọng tài là ai thế ạ? Có phải anh Thường tí không?

Mình chấp Bình 2 mà ván 5 dẫn 9-6 nên đúng là có hơi chủ quan và nôn nóng, nhưng tự nhiên cũng vì điểm cuối Bình đánh hay quá nên mình thua là đúng thôi. Cậu trọng tài có " dáng nộp" trong ảnh đúng là Thường Tý đó bạn!!!

tuấn số 7

Thiếu Uý
Đúng là bị " quay phim" nên cũng bị Tâm lý chút. Chứ như sau trận đấu, T7 bực mình lôi Tùng satthu@ vào đấu trường 10 Bia. Cho đi nhanh 3 ốc nhanh hơn điện. Yếu tố tâm lý quả rất quan trọng!!!

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Giật dáng này kể ra ko nộp cũng hơi phí

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Quả này cũng kinh đấy, dường như cả trận đấu chỉ ván 4 là thấy Nguyễn thị Bình ni giật zú vài quả lúc nhiều điểm, còn lai toàn đứng đợi oánh hỏng thì phải nên LLTT ko chụp được pha nào có dáng tấn công!

Bình luận từ Facebook