Thách đấu cậu Bình Ni Sài Gòn

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
anh Nguyễn Thị Bình ni phen này ra Bắc đúng dịp đường phố Hà Nội ngập vì bia nhỉ, toàn kèo thơm...

Chú Văn bảo toàn kèo thơm chỉ có anh tử tế mới thơm thế,chứ nhìn dáng của Nguyễn Tgij Bình ni là cũng dáng nộp đấy.

ruoubakich

Trung Tá
bác nói chuẩn đó bác ơi! Em thanks bác nhưng đàn ông đã nói là giữ lời bác ạ. Dù LLTT vừa đi 3 trứng. Hic. Em vẫn chấp cậu Bình Ni 2 quả cho văn hoá chứ đã nói ra mồm mà nuốt lời k hay bác ạ!
Một lời nói ra " tứ mã nan truy " đúng đấy số 7 , vui là chính nhưng cũng phải cố gắng . Sắp tới chú vào Nam còn cơ hội làm lại , đánh thật tưng bừng cho anh em thưởng thức . Mình nhận xét : Trên diễn đàn hai đối thủ không biết sợ là gì và đều rất rất rất ..... máu .

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Mình đã xem Binh Ni đánh ở HOA lƯ , D thật cứng , Tuấn số 7 nếu ngang cơ với Napoleong Quảng ninh , theo mình chấp 202 là rất văn hóa rồi . Tất nhiên bóng lạ thì ko nói lên điều gì , thua được chưa biết ai và ko quan trọng ( 500k thôi mà ) nhưng 50/50 mới hay . Vài lời như vậy mong mọi người đừng cười

Ngày xưa Bình ni là B của diễn đàn, đùng cái bị em oánh cho trầm cảm rồi sau 3 năm xuất hiện mang hình hài của D, mà xuống Dê thì quá là D cụ chứ trá hình quá.

satthu@

Thượng Sỹ
Bác nói cấu này hơi muộn cơ mà đúng,nhìn vai trò của bác Bình " góp ý" đáng yêu ghê lắm.Mấy lần e hóa thú mà ko thành,đành gác kiếm 3 ốc.

Satthu@ lâu ngày đèn sách, không màng chuyện giang hồ đao kiếm vô tình! Tình hình tại Bách Khoa sới sóng gió nổi lên, anh hùng khắp nơi tụ về bắt yêu quái! Yêu quái mà "hóa thú" cũng không thành xem ra gặp satthu@ chắc lại quay đầu là bờ như xưa thôi! Mô phật! Thiện tai, thiện tai.....Tại Hung hăng, tại Hung hăng!!!thèm Biathèm Biathèm Bia

Hungtq

Administrator
Ngày xưa Bình ni là B của diễn đàn, đùng cái bị em oánh cho trầm cảm rồi sau 3 năm xuất hiện mang hình hài của D, mà xuống Dê thì quá là D cụ chứ trá hình quá.

Ngày Bình Ni thách đấu B diễn đàn thì... diễn đàn còn thật thà lắm, A là A mà B là B, chứ không bí hiểm như bây giờ: A có thể là C mà D có khi cũng trên phân B, đâu đâu cũng Long Tàng Hổ Ngoạ, thâm sâu khôn lường...

Trở lại kèo T7 = Ni+2
Xét về góc độ chuyên môn thì thấy cơ hội cho 2 bên là 50/50. Nếu T7 có võ trị gai thì Ni còn 49
Xét về góc độ văn hoá thì T7 chơi cũng đẹp mà Bình Ni xử cũng xinh

Chỉ tiếc chiều nay không chứng kiến được trận này, nhưng mà thua thắng gì thì cũng nhờ Bình Ni uống hộ anh 1 cốc và có lời mời chú đưa bộ sậu về HD chơi

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Satthu@ lâu ngày đèn sách, không màng chuyện giang hồ đao kiếm vô tình! Tình hình tại Bách Khoa sới sóng gió nổi lên, anh hùng khắp nơi tụ về bắt yêu quái! Yêu quái mà "hóa thú" cũng không thành xem ra gặp satthu@ chắc lại quay đầu là bờ như xưa thôi! Mô phật! Thiện tai, thiện tai.....Tại Hung hăng, tại Hung hăng!!!thèm Biathèm Biathèm Bia

Tùng Gà hôi bị anh oánh cho tòe loa lâu rồi, giờ vết thương lành hay sao mà lại ọ ọe.Chủ doanh nghiệp bữa nay làm ăn được muốn dâng lễ thì chiều nay ra Bách khoa đê!

tuấn số 7

Thiếu Uý
Một lời nói ra " tứ mã nan truy " đúng đấy số 7 , vui là chính nhưng cũng phải cố gắng . Sắp tới chú vào Nam còn cơ hội làm lại , đánh thật tưng bừng cho anh em thưởng thức . Mình nhận xét : Trên diễn đàn hai đối thủ không biết sợ là gì và đều rất rất rất ..... máu .

Thanks bác! em cố gắng thôi chứ thắng thua với Bình Ni k quan trọng quá. Còn việc Nam Chinh em đang xin lãnh đạo em cho người khác đi hộ vì công việc Hà Nội em đang nhiều quá nên ngại đi. Đi SG 1 tuần về thì công việc tại HN lại chất đống. Mệt lắm bác ạ! Em máu mà cậu Bình Ni còn máu hơn em! Hehe.

Drhongson

Đại Tá
Hôm nay vì tính chất quan trọng của trận đấu được rất nhiều người quan tâm nên đề nghị trưởng ban truyền thông Scubi06 bố trí máy quay để phục vụ bà con cả nước.

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Hôm nay vì tính chất quan trọng của trận đấu được rất nhiều người quan tâm nên đề nghị trưởng ban truyền thông Scubi06 bố trí máy quay để phục vụ bà con cả nước.

Em nay cũng ra đó xem ae oánh thế nào, chụp ảnh xong đi bia chùa, dạo này chăn hội đánh kém quen tay. Vào trận to to tí e cóng quá các bác ợ.

lamtq

Đại Tá
Em nay cũng ra đó xem ae oánh thế nào, chụp ảnh xong đi bia chùa, dạo này chăn hội đánh kém quen tay. Vào trận to to tí e cóng quá các bác ợ.

LLTT đúng là trai HN rất văn hóa, có khách đến là đãi trận Bia ngay
khâm phục!

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
LLTT đúng là trai HN rất văn hóa, có khách đến là đãi trận Bia ngay
khâm phục!

Chẳng giấu được bác Lâm cái gì, cái gì bác cũng biết.Bái phục, bái phục. Bảo sao mang tên Thắng"tử tế" mà e thấy cũng văn hóa đấy!

lamtq

Đại Tá
ko dám, văn hóa kiểu chú thì đúng là "Sống ở trên đời phải có 1 tấm lòng và cần có 1 đống tiền"
bác Bình còn ở HN thì còn đc đãi có mà say mèm ra, bữa nào uống giùm tớ chục cốcBiahơi Hn Thắng ủn mời nhé.thèm wá:rolleyes:

tuannn

Đại Uý
Chiều nay trận chiến xảy ra đó bác!!! Em mài kiếm suốt từ sáng mà thấy kiếm vẫn Cùn. Hehe.

Kiếm tuy sắc nhưng ko sắc, tuy cùn nhưng ko cùn. Chúc 2 bác có tinh thần và thể lực để chiến đấu với phong độ tốt nhất. Nhớ ghi hình cho E xem lại với nhé.

tuấn số 7

Thiếu Uý
Nghe đến xới Duy Hưng nhiều mà chưa có dịp qua. Hay chiều nay anh em qua sới Duy Hưng ở đường Khuất Duy Tiến chiến được k Bình ơi??? Mời các bác qua cổ vũ và uống Bia chùa do em hoặc cậu Bình mời nhé!!!

scubi06

Super Moderators
Đây là địa chỉ CLB Duy Hưng:

Ngoài trận tâm điểm Tuấn số 7 và Người Chicago với mệnh giá 50 bia diễn ra, chiều nay còn có trận copy đơn góp mồi giữa Dũng chuối + Chung Bát Tràng và Trần Thế Long + Thuận thịt chó. Mời anh chị em tới cổ vũ và đứng cửa góp bia góp mồi cho cho xôm tụ!
Dự kiến 17h30 bóng lăn.

tuấn số 7

Thiếu Uý
Chốt hạ chiều nay qua Duy Hưng các bác nhé!!! Trận copy đơn cửa cậu Thuận TC sáng quá! em ở 10 Bia cửa đôi Thuận TC, có bác nào độ với em k?

Bình luận từ Facebook