Nhờ ACE BB tư vấn cho mình một cốt có tc: độc, đẹp ,lạ & kiếm phải sắc

phungducthang

Đại Tá
Tôi cung giao dich lân đâu, ban không sơ rui ro a? Tôi đa thich thi kho mây cung mua, ngay trươc tôi cung seach trên mang, tim cac cưa hang uy tin trong SG cư chuyên tiên cho ho trươc rôi ho gưi hang ra, sau thanh quen biêt co khi ho con gưi hang ra trưoc lây tiên sau, mua cho minh rôi Mua hô cho AE trong CLB luôn

haitanqd

Thượng Tá
Tôi cung giao dich lân đâu, ban không sơ rui ro a? Tôi đa thich thi kho mây cung mua, ngay trươc tôi cung seach trên mang, tim cac cưa hang uy tin trong SG cư chuyên tiên cho ho trươc rôi ho gưi hang ra, sau thanh quen biêt co khi ho con gưi hang ra trưoc lây tiên sau, mua cho minh rôi Mua hô cho AE trong CLB luôn

-----------
E nghĩ quan trọng giao dịch có thành công ko thôi, việc trả lời theo địa chỉ bây giờ lấy uy tín làm hàng đầu. Nếu có rủi ro thì đã có ý kiến phản hồi rồi. E ko suy nghĩ gì về rủi ro và cũng chấp nhận rủi ro. Hnay e cũng đt vào các hãng ở SG họ cũng nói để lấy một cốt vợt như vậy mất tg và cách thức giao dịch theo kiểu tây nên ko tiện dụng trong kinh doanh. nhưng 2013 họ cũng sẽ tiến hành giao dịch để đưa hàng về VN

Ruahoguom

Thiếu Uý
Tôi đánh không thuộc tuyp có lối đánh hiện đại, nhưng nhiều đối thủ muốn gặp, Tamca quá phổ thông và riêng cảm nhận cá nhân thì Tamca chỉ thiên về lối đánh bạo lực, tốc độ... khả năng xử lý tinh tế thì Tamca không phải là lựa chọn hay

Chắc bác chưa biết về Tamca ULC rồi!!!!

phungducthang

Đại Tá
Cư ra cưa hang va chon 1 cây thi tôi không thich, cư theo nhau như ngươi VN ra đương la gap HONDA, đên CLB thi toan Sadius chan chêt đi đươc

haitanqd

Thượng Tá
E chọn cốt vợt ký hiệu: OSP Musko OFF Pro
Yêu cầu: trọng lượng 82 đến 84
Màu sắc , Tiêu chuẩn : Theo ký hiệu cốt
Nếu in tên : Haitan.qd

phungducthang

Đại Tá
Ok, thưc ra thanh toan băng hinh thưc Paypal rât an toan, tiên chuyên đên NH đê bao đam thôi, minh nhân hang rôi thi NH mơi giao tiên cho bên ban, no giông như mơ LC vây

vuimotti

Trung Uý
Bác Tân đổi vợt có thanh lý vợt cũ cho người trong hội không? Em mới bị mất kiếm mới :), Tết có về quê ko bác?

haitanqd

Thượng Tá
Môi cây OSP giao cho khach hang con kem thêm môt cai giây "khai sinh" ghi đây đu thông tin, cung la môt chi tiêt hay

---------------
E nghĩ vấn đề là biết cách để mua và giao dịch thành công là OK, Sở hữu cốt vợt này ko phải là tiền mà chính là cốngức và sự chờ đợi. Bác hỏi xem một số các thông tin quy định của cốt vợt để a,e mình nghiên cứu và đề ra yêu cầu phù hợp sở thích riêng và đúng giới hạn quy định sản xuất cũng như quy cách chung

phungducthang

Đại Tá
Co môt vai thông sô do minh yêu câu trong pham vi nhât đinh... Hôm nay tôi đê laptop ơ chô lam viêc, dung đt mơ xem bât tiên, đê mai xem cu thê

haitanqd

Thượng Tá
Bác Tân đổi vợt có thanh lý vợt cũ cho người trong hội không? Em mới bị mất kiếm mới :), Tết có về quê ko bác?
---------------------
- Lúc nào a lấy được cốt mới sẽ tính, nhưng cốt cũ a sẽ làm vật thí điểm để chế tác một tác phẩm nghệ thuật lên 2 mặt cốt . Hiện nay a đã làm việc với một họa sỹ và đề xuất ý tượng của mình . Duyệt được tác phẩm a sẽ pot lên cho tất cả ACE BBDĐ xem cho đã mắt!
- Sau tết a về quê nội(N.An) 2 ngày . Quê ngoại ( Hà Tĩnh ) 2 ngày sau đó ra lại HN và cùng với ace trong hội làm một cuộc chinh chiến với nhau. E nhớ có mặt nhé!

phungducthang

Đại Tá
Lai ý tương găp nhau rôi, tôi cung đang đinh viêt vai câu thư phap lên nhưng côt sưu tâm, ve hoăc viêt thư phap lên nhưng cây handmade mơi thưc su la nghê thuât

haitanqd

Thượng Tá
Lai ý tương găp nhau rôi, tôi cung đang đinh viêt vai câu thư phap lên nhưng côt sưu tâm, ve hoăc viêt thư phap lên nhưng cây handmade mơi thưc su la nghê thuât
-------------------
E tin tác phẩm e đang có ý định sẽ làm say đắm lòng người và làm hiếu kỳ những người sưu tầm kiếm cũng như tất cả các VĐV trong và ngoài nước . Ý nghĩa của tác phẩm nhất định sẽ là một ván đề có sức lan tỏa một cách khủng.
Cái hay ở đây sẽ là vấn đề ý nghĩa của tác phẩm làm sao có sức hút với người chơi bóng đó là điều em trăn trở và suy nghĩ nhiều

haitanqd

Thượng Tá
Ban lam tôi thây thu vi va hôi hôp đấy, tôi se chơ đê thương thưc tac phâm cua ban
----------------
OK. A,E mình mỗi người một ý cũng chỉ vì đam mê chơi bóng bác ạ. Các thông tin về quy định SX OSP bác có rồi pot lên để e nghiên cứu với bác nhé . Chúc SK bác!

vuimotti

Trung Uý
:( mất kiếm mà đầu năm giao lưu chắc ko kịp sắm bác ah, mới bị mất cái haybusa mới tinh chưa kịp làm quen bác ah, hôm đấy có thừa kiếm cho em mượn nhé hì hì

phungducthang

Đại Tá
Tôi giới thiệu bạn với một bạn bên diễn đàn bongbanfc.com nick là globe999 (http://www.bongbanfc.com/forum/member.php?963-globe999). Là một trong những người hiểu biết nhiều về cốt vợt mà tôi biết, globe999 còn là người rất nhiệt tình tư vấn, bộ sưu tầm của globe999 có tới 300 cây vợt, trong đó rất nhiều cây vợt "độc"... bạn hãy làm quen đi, thú vị đấy

haitanqd

Thượng Tá
Tôi giới thiệu bạn với một bạn bên diễn đàn bongbanfc.com nick là globe999 (http://www.bongbanfc.com/forum/member.php?963-globe999). Là một trong những người hiểu biết nhiều về cốt vợt mà tôi biết, globe999 còn là người rất nhiệt tình tư vấn, bộ sưu tầm của globe999 có tới 300 cây vợt, trong đó rất nhiều cây vợt "độc"... bạn hãy làm quen đi, thú vị đấy
-----------------
Báo cáo với bác! Chào mừng năm mới e đã sở hữu cốt vợt sahara . Có bảo kiếm "độc, lạ, sắc,..." mà chưa thử sức được vì tay e đang đau nên ko có cảm giác e phải để bảo mối trong tủ thỉnh thoảng mang ra ngắm chút thôi bác ạ . Năm mới chúc bác và gđ hp, sk, thành công trong cs và hp với những gì mình đã có nhưng luôn giữ mãi niềm đam mê của riêng mình. Ngày mùng 6 tới e sẽ pot hình ảnh và đăng bài kiếm độc để ace bb chém gió chúc sk đầu xuân. Bác tham gia và phân tích kiếm độc, lạ, sắc của e nhé !

Bình luận từ Facebook