Nhờ ACE BB tư vấn cho mình một cốt có tc: độc, đẹp ,lạ & kiếm phải sắc

phungducthang

Đại Tá
Nếu là Darker thì nó trông rất bình thường, nhiều nét gọt còn thô... không đẹp, nhưng đánh rất hay. Sahara và OSP đẹp hơn nhiều, Borko thì xấu hoắc đúng là đồ Mỹ

thelanqb

Moderator
anh muốn đổi kiếm hay sao vậy.
Anh thành ở CLB anh Quang Photo đánh cốt Darker đấy anh à, banh rất uy lực phải nói là hơn sạ điêu, ngoài ra rất bám xoáy ( sạ điêu thì không có điều này).
Chuẩn bị ra tết anh có trận 100 bia rồi, kiếm nhanh nhanh để còn thích nghi nữa anh à.

haitanqd

Thượng Tá
Tôi tên Thắng, 1968, sống ở Phú Thọ quê Hải Phòng. Nếu ở HN thì ít biết về Darker, Sahara, OSP... nếu mua Darker thì đặt ở SG đang còn một vài cây. Tôi đều mua trong SG hết, gởi ra mất 2 đến 3 ngày, hàng đa dang hơn HN nhiều

------------------
đặt cốt OSP...như thế nào bác thông báo nhé. Thanks bác

haitanqd

Thượng Tá

phungducthang

Đại Tá
Tôi có đặt thêm 1 chi tiết là gắn tên ở sau cán vợt, đang chờ họ trả lời, nếu đặt hàng bình thường cũng còn mất hàng tháng, cứ chờ thôi... Vẫn có kiếm đẹp chơi mà

haitanqd

Thượng Tá
Tôi có đặt thêm 1 chi tiết là gắn tên ở sau cán vợt, đang chờ họ trả lời, nếu đặt hàng bình thường cũng còn mất hàng tháng, cứ chờ thôi... Vẫn có kiếm đẹp chơi mà
------------
OK ! KQ thế nào bác thông báo e nhé . AE mình độc và lạ bác nhé

haitanqd

Thượng Tá
Tôi không có điều kiện để test nhiều cốt vợt, trước đây tôi dùng nhiều loại không đáng nêu tên, sau đó dùng Mazunov OFF+ một thời gian ngắn, sau đó là 1 cây Tamca Gergely 21, rồi nghe 1 bạn trên diễn đàn tư vấn tôi đổi sang cây Darker 7p2a Carbon và thực sự cây Darker đã thuyết phục tôi, nó không phải là một cây tốc độ nhưng đầy cảm giác... tôi đã cất các cây trước đây vào bộ sưu tập, và sẽ sưu tầm thêm một số cây thuộc dòng handmade như đã giới thiệu với bạn
------------------
Cái nào bác giới thiệu đều thấy đẹp thuộc hàng khó tìm, giờ lại thấy khó chọn quá. Tính mình là muốn chén ngay! A, E mình ko phải dân chuyên nghiệp nên tính chất chuyên môn ko đặt lên cao mà muốn tìm hàng nó lạ lạ và đẹp . Đánh ko hay nhưng kiếm hay cũng là Bia rồi
-----------------
Theo tình hình hiện nay rất có nhiều ACE đam mê kiếm " Độc" " Lạ" " Bắt mắt " có khả năng hạ thụ nhanh . Đang truy lùng ,tìm kiếm các thanh Kiếm có tính độc dược cao để trang bị cho mình những lúc " Mưa bụi gió thổi cát bay..." ko thể ra sân được, thì tâm tư tình cảm với " Sầu kiếm của mình " làm người bạn chia sẽ những buồn vui, những lo lắng, những bon chen, những trăn trở ... và những hoài bão , mường tượng về đường kiếm sát thụ nếu mình gây ra cho đối phương ./
THTQD!.

thinhnguyen

Đại Tá
----------
Mình thích công nghệ sản xuất thủ công bởi lối đánh của mình mang phong cách nông dân nên phù hợp với công nghệ đó . Thanks nhé!
cần các lạoi phong cách SX thủ công :
1, Nexy Sahara:
http://dungcubongban.vn/vot-bong-ban...ot-nexy/sahara
2, OSP Platinus (Hungary):
http://ospblades.com/shop/
3, Borko (Mỹ):
http://borkoandson.com/index2.php
.........
Dù sao thì cũng mua gọi là mua là được ... cây của mình là do mình mua công nghệ bty về làm thủ công.kakkaka.... nên kiếm này chỉ duy nhất 1 mà thoai ko có cây thứ 2.

haitanqd

Thượng Tá
Nguyên văn bởi haitanqd
----------
Mình thích công nghệ sản xuất thủ công bởi lối đánh của mình mang phong cách nông dân nên phù hợp với công nghệ đó . Thanks nhé!
cần các lạoi phong cách SX thủ công :
1, Nexy Sahara:
http://dungcubongban.vn/vot-bong-ban...ot-nexy/sahara
2, OSP Platinus (Hungary):
http://ospblades.com/shop/
3, Borko (Mỹ):
http://borkoandson.com/index2.php
.........
Dù sao thì cũng mua gọi là mua là được ... cây của mình là do mình mua công nghệ bty về làm thủ công.kakkaka.... nên kiếm này chỉ duy nhất 1 mà thoai ko có cây thứ 2.
-----------------
OK! Nhưng mình lại rất có tính kỳ lạ là ko những thích độc , lạ mà còn thích Kiếm được SX từ một nhà SX có tên tuổi ! Kiếm của bạn đẹp những hình giáng chưa mang phong cách , hay gọi là của riêng bạn mà tất cả mọi người phải công nhận . Của bạn đẹp, lạ là do bạn chcải tiến chế tạo nhưng thiếu " Độc " ở đay là độc quyền, độc đáo , độc hại, độc nhất. trong trường hợp mặt vợt hay cán vợt của bạn có hình thù đặc biệt nào đó liên quan đến hình ảnh của bạn thì có thể xuất hiện nét " Độc "

phungducthang

Đại Tá
Hôm nay OSP tra lơi la OK, thêm 10 EUR Cho viêc găn tên chu nhân lên can vơt
"Yes we charge 10 EUR for customization but the color can be only the same as the modelname"

On 7 Feb 2013 03:32, "Thắng Phùng Đức"

Last edited:

haitanqd

Thượng Tá
Hôm nay OSP tra lơi la OK, thêm 10 EUR Cho viêc găn tên chu nhân lên can vơt
"Yes we charge 10 EUR for customization but the color can be only the same as the modelname"

On 7 Feb 2013 03:32, "Thắng Phùng Đức"
----------------
KQ cuối cùng về đến tay bác ngoài vấn đề thời gian công sức chờ đợi kết thúc nó là bao nhiêu bác . Chắc tg tới các loại cốt này thâm nhập thị trường VN nhảy vọt. lúc đó e với bác ta lại kiếm loại khác vì yếu tố " Độc" đã hết

haitanqd

Thượng Tá
95€ cho côt + 9€ ship + 10€ ghi tên = 114 €. Khoang 3tr2 VND cung không đăt
---------------------
Đúng là như vậy ! Nhưng khó nhất là thủ tục chờ đợi, như đợi chờ nàng trong cơn say " Say vì độc, lạ, đẹp" ko phải say bia đâu ACE BB nhé!

phungducthang

Đại Tá
Hang lam tay, sô lương không nhiêu, nhưng hãng nay co lâu rôi ma nhưng chăng bao giơ phô biên đươc đâu, no luôn la hang đôc đây

haitanqd

Thượng Tá
Hang lam tay, sô lương không nhiêu, nhưng hãng nay co lâu rôi ma nhưng chăng bao giơ phô biên đươc đâu, no luôn la hang đôc đây

---------------
Tình hình , thể thức, thủ tục đặt hàng thế nào bác giúp em để e đặt hàng cùing đợt với bác luôn nhé! Khi kiếm về E với Bác làm một trận - 2 kiếm độc gặp nhau <Pot lên AEDĐ xem >

haitanqd

Thượng Tá
Ra têt nha, đê tôi gưi hinh tôi yêu câu vê găn tên minh vao can cho Ban xem đê tham khao, hang no OK rôi
--------------
OK bác ! E cũng thích loại kiếm của hãng này vì để sở hữu nó ko phải là có tiền mà chính là sự chờ đợi, thủ tục, ý nghĩa của nó cũng rất thương hiệu và cuối cùng là đẹp, tính năng sử dụng tốt. Đáp ứng được kỳ vọng của người có cách đam mê riêng nhưng " Biết chờ đợi, biết cách để sở hữu, độc đáo về hình thức cũng như nguyên liệu sản xuất, đặc biệt rất kỳ công vì chủ yếu bằng thủ công ..đó chính là thương hiệu mà tiền ko thể mua được "

Bình luận từ Facebook