Danh sách ủng hộ giải bóng bàn nữ tỉnh Lào Cai năm 2013

Duongapaco

Đại Tá
Nguyễn Ngọc Quỳnh CB phòng Thống kê kế toán Tài chính công ty Apatit Việt Nam, thành viên CLB APT ủng hộ: 200.000 đồng

Last edited:

NTBB

Super Moderators
Các anh chị bóng bàn LC làm công tác vận động tài trợ giỏi quá. Chắc chắn với sự ủng hộ nhiệt tình của các "ban ngành đoàn thể" ở Tỉnh như thế này thì Giải BB nữ lần đầu tiên của chị em LC sẽ thành công mỹ mãn. Trong thành công bước đầu này, công của các "bác giai" Duongapaco, Bằng Lăng Tím, DũngGai, PhonghongBBC...thật là to. Các tỉnh thành khác mà có dàn "phu quân" hào hiệp và nhiệt tình với chị em như thế này thì hay biết mấy !

Duongapaco

Đại Tá
Các anh chị bóng bàn LC làm công tác vận động tài trợ giỏi quá. Chắc chắn với sự ủng hộ nhiệt tình của các "ban ngành đoàn thể" ở Tỉnh như thế này thì Giải BB nữ lần đầu tiên của chị em LC sẽ thành công mỹ mãn. Trong thành công bước đầu này, công của các "bác giai" Duongapaco, Bằng Lăng Tím, DũngGai, PhonghongBBC...thật là to. Các tỉnh thành khác mà có dàn "phu quân" hào hiệp và nhiệt tình với chị em như thế này thì hay biết mấy !
Nhiều khi vui thôi mà anh, nhất là được thấy các bóng hồng vui là anh em vui lắm rồi, cuộc sống còn nhiều bộn bề nhưng để có niềm vui đâu phải dễ anh nhỉ ?

Anh Trần Văn Khao CLB BBC ủng hộ: 200.000 đồng
Em Mai Văn Đồng CLB BBC ủng hộ: 100.000 đồng
Em Đặng Hoàng Thanh CLB BBC ủng hộ: 200.000
Anh Duongapaco đưa vào danh sách hộ em với nhé./.

Dũng Gai

Moderator
Anh Trần Văn Khao CLB BBC ủng hộ: 200.000 đồng
Em Mai Văn Đồng CLB BBC ủng hộ: 100.000 đồng
Em Đặng Hoàng Thanh CLB BBC ủng hộ: 200.000
Anh Duongapaco đưa vào danh sách hộ em với nhé./.
Ô sao cái thằng cha Khoa IT cứ nói đến chị em là lảng đi đâu mất tiêu nhỉ? BÌnh thường máu chiến lắm mà.

Duongapaco

Đại Tá
Anh Nguyễn Trọng Phú - Giám đốc Nhà Máy Tuyển Tằng Loỏng, thành viên CLB APT sao tháng 8 ủng hộ chị em để tổ chức giải: 500.000 đồng

HONGBBC

Thượng Sỹ
Anh Mạc Quốc Thái ủng hộ chị em 100.000 đ
Em Trần Hữu Khoa ủng hộ 110.000 đ (Khoa IT thích khác người...)

khoa-it-BBC

Binh Nhì
mấy hôm nay không thấy bác Dũng đi đánh bóng, chắc ở nhà chăm vợ đẻ rồi :zingme14: chúc mừng LC có thêm cao thủ bóng bàn (tương lai) :zingme62:

Bình luận từ Facebook