Danh sách ủng hộ giải bóng bàn nữ tỉnh Lào Cai năm 2013

Duongapaco

Đại Tá
Tính đến 9 h sáng nay đã có 1 tập thể và 21 cá nhân đăng ký ủng hộ chị em để tổ chức giải bóng bàn nữ tỉnh Lào Cai, thay mặt chị em xin trân trọng cảm ơn các anh đã quan tâm đến phong trào bóng bàn nữ của Lào Cai. Đề nghị các tổ chức và cá nhân tiếp tục đăng ký ủng hộ nhé. Thanks

HONGBBC

Thượng Sỹ
Thay mặt các chị em yêu thích môn bóng bàn xin trân trọng cảm ơn CLB Apatit, các mạnh thường quân đã động viên, khích lệ và đóng góp, ủng hộ cho giải bóng bàn nữ Lào Cai.

Duongapaco

Đại Tá
Không có gì đâu mà em, anh đang xem có Mạnh thường quân nào ủng hộ một cái cúp để trao cho chị nào nhất đơn nữ đấy

Duongapaco

Đại Tá
Cháu Đỗ Mạnh Dũng Giáo viên Trường Cao đẳng cộng đồng Lào Cai ủng hộ chị em để tổ chức giải: 100.000 đồng

Duongapaco

Đại Tá
Trong số các anh, các em, các cháu ủng hộ chị em để tổ chức giải toàn người APT hàng ngày chơi cùng nhau anh cảm ơn nhiều rồi sau này anh sẽ cảm ơn tiếp sau, còn các CLB khác mới có hai em: Dũng, Phong CLB BBC ủng hộ thôi, mà anh lại ít gặp các em nên Thanks tý mọi người không tỵ gì đâu mà em

Dũng Gai

Moderator
Trong số các anh, các em, các cháu ủng hộ chị em để tổ chức giải toàn người APT hàng ngày chơi cùng nhau anh cảm ơn nhiều rồi sau này anh sẽ cảm ơn tiếp sau, còn các CLB khác mới có hai em: Dũng, Phong CLB BBC ủng hộ thôi, mà anh lại ít gặp các em nên Thanks tý mọi người không tỵ gì đâu mà em
Cái món chị em là em ủng hộ nhanh lắm, nhất là các chị em đang dang dở không nơi nương tựa hoặc cô đơn, em dang tay ủng hộ.

NTBB

Super Moderators
Bác duongapaco ơi ! Tôi ở xa có được ủng hộ không? Tôi cũng hơi ... giông giống bác Dũng Gai ở cái khoản thích ủng hộ chị em (hihi !). Thấy các bác tổ chức giải cho riêng chị em nữ của tỉnh, tôi cũng muốn có một món quà nho nhỏ để góp vui. Nhưng món quà của tôi chỉ để tặng VĐV nữ nào đủ các "tiêu chí" sau đây: Là VĐV nữ đạt thành tích vào sâu nhất trong giải mà có ông xã cũng chơi bóng bàn (hehe !!!). Tôi tin là sẽ có một chị "đảm bảo yêu cầu" này.

Quà là một chiếc áo bóng bàn dành cho ... nam (!?). Đây là phần thưởng khi tôi tham dự giải Mừng Xuân của CLB Tám Râu TPHCM vừa qua. Chị nào "giành" được phần thưởng này nhớ mang về tặng lại ông xã, và như thế chị ấy sẽ không được hưởng lợi trực tiếp, nhưng có khi "gián tiếp" lại ... "lợi" hơn đấy !!!

Nếu bác duongapaco nhất trí thì cho xin địa chỉ, tôi sẽ gửi món quà nhỏ này ra góp vui với Giải của các chị em bóng bàn LC.

Dũng Gai

Moderator
Bác duongapaco ơi ! Tôi ở xa có được ủng hộ không? Tôi cũng hơi ... giông giống bác Dũng Gai ở cái khoản thích ủng hộ chị em (hihi !). Thấy các bác tổ chức giải cho riêng chị em nữ của tỉnh, tôi cũng muốn có một món quà nho nhỏ để góp vui. Nhưng món quà của tôi chỉ để tặng VĐV nữ nào đủ các "tiêu chí" sau đây: Là VĐV nữ đạt thành tích vào sâu nhất trong giải mà có ông xã cũng chơi bóng bàn (hehe !!!). Tôi tin là sẽ có một chị "đảm bảo yêu cầu" này.

Quà là một chiếc áo bóng bàn dành cho ... nam (!?). Đây là phần thưởng khi tôi tham dự giải Mừng Xuân của CLB Tám Râu TPHCM vừa qua. Chị nào "giành" được phần thưởng này nhớ mang về tặng lại ông xã, và như thế chị ấy sẽ không được hưởng lợi trực tiếp, nhưng có khi "gián tiếp" lại ... "lợi" hơn đấy !!!

Nếu bác duongapaco nhất trí thì cho xin địa chỉ, tôi sẽ gửi món quà nhỏ này ra góp vui với Giải của các chị em bóng bàn LC.
Đúng là người tri kỷ thì chả cần gặp cũng thành tri kỷ. Bác có tính "sướng" chị em giống em thì bác làm đi nhé, Lào Cai nhận ngay ạ.

NTBB

Super Moderators
Đúng là người tri kỷ thì chả cần gặp cũng thành tri kỷ. Bác có tính "sướng" chị em giống em thì bác làm đi nhé, Lào Cai nhận ngay ạ.

Các bác ghi địa chỉ chính xác cho tôi nhá. Mai gửi ngay ! Dưng mà các bác phải thông báo ngay cho toàn thể chị em tham gia giải để có tí "động lực" cho chị em "đá" hăng tiết vịt !!!

Duongapaco

Đại Tá
Vui quá, sao anh có nhiều sáng kiến thế nhỉ ? Nhưng anh ơi đối tượng anh tặng như thế ít lắm, còn một số đôi khác chẳng hạn như: Sắp sửa cưới nhau, bạn thân thiết ( hay gì gì đó ) thì có được không anh ?

Bình luận từ Facebook