Danh sách ủng hộ giải bóng bàn nữ tỉnh Lào Cai năm 2013

Chiều qua Bằng lăng tím đã nghe thấy Mr Tuấn XD hỏi hai em Hoa Hồng là hai em sắp tham gia giải bóng bàn nữ hả, sao anh chưa nghe thấy nói gì nhỉ. Hoa Hồng e lệ quá chưa nói được gì anh ạ. Mời các anh của CLB BBC nói thay lời hai em ấy nhé.

Bằng lăng tím ngồi cạnh Mr Biên đấy thôi, anh Phong uống bia ngà ngà say rồi hay sao mà không nhận ra em thế. Đừng điều tra chủ nhiệm CLB BBC anh nhé, CLB BBB thật là tuyệt.

NTBB

Super Moderators
Xin thông báo với BTC giải là ngoài món quà cho ...ông xã đánh BB của VĐV nữ nào vào sâu nhất trong giải, NTBB còn tặng một món quà nữa dành cho VĐV Nữ đoạt ngôi vô địch Giải này.

NTBB

Super Moderators
Quà ủng hộ Giải BB Nữ Lào Cai lần thứ nhất - năm 2013 đã được gửi đi. Chúc Giải thành công mỹ mãn! Chúc chị em yêu thích BB LC có một ngày hội BB thật vui vẻ, tràn ngập tiếng cười !

Duongapaco

Đại Tá
Xin thông báo với BTC giải là ngoài món quà cho ...ông xã đánh BB của VĐV nữ nào vào sâu nhất trong giải, NTBB còn tặng một món quà nữa dành cho VĐV Nữ đoạt ngôi vô địch Giải này.
Anh ơi giải còn một nội dung nữa là đôi nữ, anh xem có quà gì để gửi tặng được không anh ?

Duongapaco

Đại Tá
Quà ủng hộ Giải BB Nữ Lào Cai lần thứ nhất - năm 2013 đã được gửi đi. Chúc Giải thành công mỹ mãn! Chúc chị em yêu thích BB LC có một ngày hội BB thật vui vẻ, tràn ngập tiếng cười !

Thay mặt chị em Lào Cai xin cảm ơn anh NTBB nhiều lắm. Chị em rất hồi hộp không biết anh tặng quà gì cho giải nhất đơn nữa đấy anh ah

Duongapaco

Đại Tá
Giải đã có ngày chính thức chưa mọi người. 20 ra tới hi vọng được xem .
Dự kiến giải sẽ thi đấu vào chủ nhật ngày 28.7.2013 bạn nhé, nhưng trình độ chuyên môn của chị em Lào Cai còn hạn chế lắm không bằng các tỉnh miền xuôi và trong Nam đâu, chủ yếu thi đấu để vui là chính thôi mà bạn, bạn có đến xem thì đừng cười nhé !

NTBB

Super Moderators
Anh ơi giải còn một nội dung nữa là đôi nữ, anh xem có quà gì để gửi tặng được không anh ?

Hì hì ! Chắc phải hẹn đến giải lần 2 (2014) vậy.

Thay mặt chị em Lào Cai xin cảm ơn anh NTBB nhiều lắm. Chị em rất hồi hộp không biết anh tặng quà gì cho giải nhất đơn nữa đấy anh ah

Gọi là tham gia góp vui thôi, có gì đâu mà chị em cảm ơn nhiều thế. Mòn quà cho giải nhất đơn nữ là ... "thứ" chỉ nữ dùng được (hehe !) gửi cùng trong gói bưu phẩm hôm nay đấy bác Yên ạ.

Duongapaco

Đại Tá
Món quà cho giải nhất đơn nữ là ... "thứ" chỉ nữ dùng được (hehe !) gửi cùng trong gói bưu phẩm hôm nay đấy bác Yên ạ.[/QUOTE]

Anh làm thế chị em càng hồi hộp, khi tôi nhận được tôi sẽ cất kín, chỉ khi nào trao thưởng mới cho mọi người biết

Last edited:

Duongapaco

Đại Tá
Cháu Hoàng Ngọc Bình, Phó trưởng phòng Địa chất - Trắc địa công ty Apatit Việt nam thành viên CLB bóng bàn Sao tháng 8 ủng hộ chị em: 500.000 đồng

Duongapaco

Đại Tá
Cháu Lê Trung Kiên CN lái tàu XN Vận tải đường sắt công ty APT ủng hộ chị em để tổ chức giải: 100.000 đồng

Anh Bùi Duy Tuấn (XD) CLB BBC ủng hộ chị em: 500.000đồng; Em Nguyễn Duy Giang (còi) CLB BBC ủng hộ chị em: 300.000đồng. Em nhờ anh Duongapaco đưa lên danh sách trên cho tập chung anh nhé.

Dũng Gai

Moderator
Chính xác là sau khi có bảng thông báo vận động tài trợ thì CL bộ bbc đã thu được như sau:
1. Cl bộ bbc: 1000.000 đ;
2. Đình Dũng (dũng gai): 500.000 đ;
3. Anh Tân Phong (Phong móc lốp): 500.000 đồng;
4. Duy Giang ( Giang còi): 300.000 đồng;
5. Anh Văn Tuấn (tuấn xỉa): 500.000 đông.
Như vậy clb bbc đã vận động được: 2.300.000 đồng.

Anh Nguyễn Quốc Biên - CLB BBC ủng hộ: 500.000 đồng
Anh Phạm Xuận Hằng - CLB BBC ủng hộ: 100.000 đồng
Anh Đỗ Văn Sỉnh - CLB BBC ủng hộ: 200.000 đồng
Em nhờ anh Duongapaco đưa vào danh sách hộ em nhé.

Duongapaco

Đại Tá
Anh Trần Quang Vinh Trưởng phòng Tổ chức thi đấu Trung tâm TDTT tỉnh Lào Cai ủng hộ chị em để tổ chức giải: 300.000 đồng, thay mặt chị em xin trân trọng cảm ơn anh Vinh

Bình luận từ Facebook