Cốt thuần gỗ - Làm lại từ đầu

lamtq

Đại Tá
Chết dở, tại "quay ngang, quay dọc" nhiều quá chứ gì? Đỡ chưa?
vâng b! chắc tại e chơi bóng mà cứ thik chơi kiểu nên nó bịo_O:p. hôm nay đỡ đau rồi nhưng vẫn còn sốt và đơ cổ. 3 đêm rồi ko ngủ đc. Đã thế đau nên cũng chẳng làm ăn j đc! Thế mới đau:confused::D;)

o3ma

Đại Tá
vâng b! chắc tại e chơi bóng mà cứ thik chơi kiểu nên nó bịo_O:p. hôm nay đỡ đau rồi nhưng vẫn còn sốt và đơ cổ. 3 đêm rồi ko ngủ đc. Đã thế đau nên cũng chẳng làm ăn j đc! Thế mới đau:confused::D;)
Ơ, thế không lựa "kiểu" gì được à? :)

w96

Thượng Tá
tks bác.
e bị thoái hóa đốt sống cổ. mấy bữa nay tự nhiên bị nặng chèn và làm viêm dây thần kinh, đau + sốt và cứng cổ luôn bác ợh! hix
Lá gì to bằng cái bàn tay, dầy như cái bánh, úp lên, có tí nước rỏ vào là khỏi luôn anh ạ, một lúc là phi ngựa liền

Mà thế cho nó người VN mình ai cũng bị sương xống là sao nhỉ ?

lamtq

Đại Tá
Lá gì to bằng cái bàn tay, dầy như cái bánh, úp lên, có tí nước rỏ vào là khỏi luôn anh ạ, một lúc là phi ngựa liền

Mà thế cho nó người VN mình ai cũng bị sương xống là sao nhỉ ?
Lá là bồn phải ko e?:rolleyes:

o3ma

Đại Tá
Môn lồi hay Môn lòi hả b? ng ta hay cãi nhau vụ này lắm.:D
Môn Lồi, những ai nói Môn lòi là dịch sai hoặc người dịch lúc viết ra thì bút hết mực nên không viết đủ dấu.:p

Last edited:

lamtq

Đại Tá
Môn Lồi, những ai nói Môn lòi là dịch sai hoặc người dịch lúc viết ra thì bút hết mực nên không viết đủ dấu.
theo e tìm hiểu thì là 2 loại khác nhau bác ui, phải dùng kết hợp. Đầu tiên dùng loại của bác, sau đó kết hợp looại của e là chữa bách bệnh nuôn kkk

archer

Đại Tá
Bác @w96 đã từng chơi Infinity VPS V, bác cho em ít cảm nhận về em này với. Và hơp với mặt nào nhất (quan điểm của bác)
E cũng chơi rồi, bản U-JTTAA. Ưu điểm: cảm giác và điều khiển khá ổn, rung vừa đủ, kiểu rung rất thích, cán đánh trái phải đều ổn (cái này là ưu điểm chung của Stiga rồi), cốt đa số nhẹ nên cũng linh hoạt. Nhược: thiếu lực, hơi thiếu xoáy, bóng vòng cung thấp, cốt ko ngọt và ko ăn bóng lắm. Và cảm giác cái cốt cứ nhỏ nhỏ ngắn ngắn thiếu thiếu sao ấy, mặc dù kích thước nó chuẩn.
Vài lời chia sẻ!

lamtq

Đại Tá
E cũng chơi rồi, bản U-JTTAA. Ưu điểm: cảm giác và điều khiển khá ổn, rung vừa đủ, kiểu rung rất thích, cán đánh trái phải đều ổn (cái này là ưu điểm chung của Stiga rồi), cốt đa số nhẹ nên cũng linh hoạt. Nhược: thiếu lực, hơi thiếu xoáy, bóng vòng cung thấp, cốt ko ngọt và ko ăn bóng lắm. Và cảm giác cái cốt cứ nhỏ nhỏ ngắn ngắn thiếu thiếu sao ấy, mặc dù kích thước nó chuẩn.
Vài lời chia sẻ!
Kích thuoc chuẩn j e? Stiga những cây thế hệ sau này toàn 148*154 thôi.

archer

Đại Tá
A @w96 mà muốn tìm cảm giác thuần gỗ mà xịt ngọt hơn cả Proloom e nghĩ là a nên thử PG8, khỏi tìm kiếm đâu cho mịt mùng

• Like
Reactions: w96

Bình luận từ Facebook