Cốt thuần gỗ - Làm lại từ đầu

w96

Thượng Tá
Blade NameSpeedControlMaterialOverallPriceNo. of Ratings
Avalox Blue Thunder 550 (BT550)7.58.6-8.7$ 55.0015

Avalox Blue Thunder 555 (BT555)7.58.1-9.3$ 55.004

Avalox Blue Thunder 777 (BT777)8.88.1-9.2$ 63.008

Theo giới thiệu của nhà sản xuất, có vẻ phải kiếm một em 550 thử xem thế nào

Last edited:

Hoa anh tuc

Thượng Tá
Trêu cô thôi, đó là vấn đề của mọi ngôn ngữ, địa phương ngữ, chả thế mà thằng Anh chê thằng Úc nói tiếng Anh nhà quê, thằng Mỹ lại gọi bọn anh là tiếng Anh bảo thủ, còn thằng Úc tự hào là người nói tiếng Anh chuẩn nhất thế giới :p:p:p:p

GIỮ GÌN SỰ TRONG SÁNG CỦA TIẾNG VIỆT :)
Hic, em cũng ko đến nỗi viết ngọng đâu mà, mặc dù chính hiệu quê Hải Dương

• Like
Reactions: w96

Hoa anh tuc

Thượng Tá
Cây này nhìn không ấn tượng lắm. Gỗ nhìn gần giống mấy cây NA Carbon mới ra sau này. Cây này chắc cỡ 85grs ko @Hoa anh tuc
Em cũng ko cân nên ko biết, nhưng cầm khá nhẹ.
Nếu anh có chuyển cho @w96 cây NA đúng chất NA thì chuyển qua cho em xem trước có đc ko ạ ? Hic (.^_^.)

• Like

wikpt

Trung Uý
Mình mới chỉ chơi bt555 thấy chậm, dễ điều khiển, phát lực mạnh thì bóng lồng xoáy, chạy, nhiều đột biến( limba). Cán cầm dễ chịu hơn p500( dù vẫn dẹt)( thấy khó đánh trái hơn vis). Nhưng thấy 550 được khen nhiều hơn, 777 có lẽ cứng hơn và nhanh hơn, chắc không phù hợp với tiêu chí của bác( đoán thế).

• Like

w96

Thượng Tá
Mình mới chỉ chơi bt555 thấy chậm, dễ điều khiển, phát lực mạnh thì bóng lồng xoáy, chạy, nhiều đột biến( limba). Cán cầm dễ chịu hơn p500( dù vẫn dẹt)( thấy khó đánh trái hơn vis). Nhưng thấy 550 được khen nhiều hơn, 777 có lẽ cứng hơn và nhanh hơn, chắc không phù hợp với tiêu chí của bác( đoán thế).
Bác còn giữ em BT đầu 5 nào không ạ, nếu còn dư, anh em ta giao lưu có khi được đó ạ

lamtq

Đại Tá
Ai bảo mày NA limba?dcm
Chuẩn luôn, vì em nghe nói em VIOLIN này mặt ngoài white ash nên mềm hơn, xịt hơn so với Limba của NA, đúng loại em cần, nó mà tương đương được PROLOOM về độ xịt và ngọt thì phải lùng ngay anh ạ.

Mà trên diễn đàn con này hiếm nhi ?

• Like

Bình luận từ Facebook