Câu lạc bộ những người chơi cốt DHS

tập chơi

Binh Nhất
Em vừa tậu con Kinh III và em cũng yêu thích tầu đạo nên mạo muội lập topic này .Mong AE được chia sẻ kinh nghiệm và kỹ thuật đánh Cốt DHS được nâng cao hơn .
trình còi cũng xin được tham gia ( hóng là chính...)
combo 1: king II fh ten 05fx / bh ten 05
combo 2: long V fh ten 64 fx / bh h3neo

club7337

Đại Tá
Cho em hỏi với: mọi người đánh qua Hao 2 chưa ạ, sao em không thấy có ý kiến nào với Hao 2 vậy? Phải chăng Hao 2 là một sản phẩm không đạt chuẩn của DHS nhỉ các anh?

HungGL

Đại Tá
Cho em hỏi với: mọi người đánh qua Hao 2 chưa ạ, sao em không thấy có ý kiến nào với Hao 2 vậy? Phải chăng Hao 2 là một sản phẩm không đạt chuẩn của DHS nhỉ các anh?

Hao 2 về cơ bản không khác gì King II bạn à, chậm hơn King II 1 chút nên anh em chuộng K2 mà thôi! :)

club7337

Đại Tá
N
Sợ hơi mềm quá bạn ạ, FH nên dùng 05, 64 để đánh trái sẽ hay hơn đấy!
Nếu mình chuyển qua Batle 1 và 2 cho Hao 2 được ko bạn HungGL ơi. Mình trình còi thích giật xung lai bạt, còn đánh trái thì đạt được khoảng 50% vào bàn quả nào vào đảm bảo mất bóng luôn. Mong đc chỉ giáo

HungGL

Đại Tá
N

Nếu mình chuyển qua Batle 1 và 2 cho Hao 2 được ko bạn HungGL ơi. Mình trình còi thích giật xung lai bạt, còn đánh trái thì đạt được khoảng 50% vào bàn quả nào vào đảm bảo mất bóng luôn. Mong đc chỉ giáo

Nên làm em 2 cho FH, BH đánh mặt khác để cân bằng. VD Hexer Duro cũng là lựa chon tốt đấy bạn, còn ngon thì cứ Ten 64, 05fx

minhphuab

Binh Nhì
Các bác xin tư vấn về cốt PG9, PG12, PG13. Mình xài FH mút láng, BH gai lót mỏng. Lối đánh giật trên bàn, bạt trái. Cảm ơn nhiều.

club7337

Đại Tá
Nên làm em 2 cho FH, BH đánh mặt khác để cân bằng. VD Hexer Duro cũng là lựa chon tốt đấy bạn, còn ngon thì cứ Ten 64, 05fx
Cảm ơn chuyên gia tư vấn Tàu đạo HungGL nhé, thời gian tới phải mua bộ vét cho Hao của mình vậy!

LeoVizAmberH3

Thượng Sỹ
Không tốt được nữa bác ợ, Hàng DHS dạo này lên giá rồi! hiu hiu
Em đánh đủ các loại DHS rồi, thấy cây Long 1 và King III là sướng nhất đấy!
A cho e hỏi King 3 và King 2 a đánh qua cho e ít cảm nhận.E đang chơi King 2 muốn chuyển King 3.a tư vấn cho e

Bình luận từ Facebook