Câu lạc bộ những người chơi cốt DHS

HungGL

Đại Tá
Mình đã tuned bằng falco thường (không phải loại falco long booster) 5 lợp rồi quét haifu vào rồi, topsheet nở gai đều như ten05 tuy nhiên mút chỉ còn chút taky lau mồ hôi là trơn trơn, đánh thì nẩy hơn rất nhiều cứ nẩy như mút nhật, đức tuy nhiên khi giật xoáy chỉ tương đối chứ không cao bằng khi đánh với ten 05, không biết sao nữa hay do h3 của mình là hàng market =.=

Bạn tuned bị quá tay rồi! Hàng market hay NT, Pro tuned nh quá nó đều bị mềm, rất dễ đánh nhưng tacky giảm khiến không còn đặc trưng của mặt DHS nữa!

traicauvong_bg

Đại Tá
E thì chẳng tune gì cả. Kể cả mới mua về cứ làm vài lớp haifu là chiến. Khoảng 2 tuần dán lại một lần. Cái hay của mặt tàu là càng cũ chơi càng hay, gai nổi lè tè càng tốt. Hi. E có con h3 nt cũng mua lại thôi nhưng dùng hơn năm nay rồi chưa hỏng. Càng chơi càng dính. Nghĩ bụng 1tr4 mà dùng được hơn năm cũng gấp 3,4 lần về độ bền do với Ten rồi. Trc mua quả lót xanh mới cứng , đánh thì công nhận đỉnh cao thật nhưng đc 3 tháng nổi mụn luôn, từ đó sợ lót xanh luôn. Giờ cứ lót cam mà phang

subasa

Đại Uý
Em cũng xin một chân
H3 Blue+KING II+729FX
Em trình gà nên thấy tâng bóng thì mặt xanh với mặt cam xịt như nhau,ko thấy sự khác biệt,bác nào giải thích giúp em với a

Báo cáo với các bác là em ngày trước đánh cốt Nittaku H-WL mặt FH: TG3 Neo + BH 729 Focus III được 1 năm, sau chuyển sang DHS King II với Acuda S1+ Donic M3. Sau khi đọc và trao đổi với các bác đánh mặt tàu thấy lại nghiện mặt tàu. Giờ dán lại mặt TG3 Neo + King II + M3 thấy đánh rất thích đối giật ầm ầm, giật điểm rơi và lốp bóng thấy đối phương đánh hay bị tụt và hụt. Nhưng điều quan trọng nhất là các bác thử đánh giá mặt tàu của em nhé: Trong trận đấu thấy mặt bẩn liền hà hơi lau miết như mấy VĐV Trung Quốc thường làm, sau một trận em lau vào quần hoặc áo ướt thấy mặt TG3 Neo bóng loáng như anti soi gương cũng được, tuy vậy mặt càng dính đánh trận 2 thấy càng thích hơn. Trong khi đó mặt H3 Neo của một số bác thì bị xỉn xỉn như mặt 729 bị rửa nước ấy. Theo các bác thì mặt tàu nào là chuẩn ạ???

degist

Trung Sỹ
E mới chơi xin 1 chân vào hóng kinh nghiệm của các bác.
PG 9 FH H3 Neo BH Ten 05
E không biết tuned tiếc gì chỉ biết mua về và đánh, có lúc thấy thiếu lực. Đang nhắm 1 e Long 2 ỏr king 2 không biết có cải thiện đc nhiều không ạ.

damme_bongban214

Thượng Tá
E mới chơi xin 1 chân vào hóng kinh nghiệm của các bác.
PG 9 FH H3 Neo BH Ten 05
E không biết tuned tiếc gì chỉ biết mua về và đánh, có lúc thấy thiếu lực. Đang nhắm 1 e Long 2 ỏr king 2 không biết có cải thiện đc nhiều không ạ.
Mua được Long 2 thì đánh tuyệt vời còn ko mua em Kinh 3 đánh 2 mặt đấy quá hay

danhbongban

Trung Tá
Bác nhiều kiếm thế, trên thì zhang jike, dưới có cả Long 2. Long 2 của bác không còn tem mác gì cả, e chả biết gì mà tiếc là ở dưới quê chứ không thì cũng qua bác xem rồi :)

Hàng này nguồn của a dũng 9
Có tem đàng hoàng nhưng bung rồi, trên cán vẫn in cái vết tem
Cây này a dungdienanh phán là cực ngon nhé. Có 1 không 2

danhbongban

Trung Tá
Bác nhiều kiếm thế, trên thì zhang jike, dưới có cả Long 2. Long 2 của bác không còn tem mác gì cả, e chả biết gì mà tiếc là ở dưới quê chứ không thì cũng qua bác xem rồi :)

E cũng đã tham gia diễn đàn được hơn 1 năm rồi, e chưa lừa ai bao h, có như nào e nói vậy thôi
Bác k tin có thể hỏi 1 số ae đã gd với e thì biết

Bình luận từ Facebook