Câu lạc bộ những người chơi cốt DHS

chajen_HD

Đại Uý
Bác nao đánh qua em cổ lỗ sỹ H-WL chưa ạ? Hỏi mấy người người thì nói tốc độ cao người thì bảo xịt..Dự là tuần su em nhập hội vời cây này

lamtq

Đại Tá
Bác nao đánh qua em cổ lỗ sỹ H-WL chưa ạ? Hỏi mấy người người thì nói tốc độ cao người thì bảo xịt..Dự là tuần su em nhập hội vời cây này
H-wl đời mới ko bjt cải thiện speed tý nào ko chứ loai đoi cũ a đánh 3 cây đều Xịt e oi.chi nảy tầm nittaku violin e nhé

Em đánh cốt Nittaku H-WL WangLiqin rồi, cốt này gồm 5 lớp gỗ lớp ngoài cùng là Koto nhưng cảm giác mềm hơn lớp gỗ Koto của King II. Ngày trước đánh mặt FH là TG3 Neo, mặt BH là Focus 3 cảm giác ôm bàn giật sát thủ tốt, bám xoáy, gò chặn đẩy tốt. Nếu đủ bộ chân thì đối giật ầm ầm. Nhưng lưu ý bạn là lớp gỗ ngoài hơi non nên dán lại nhiều lần bị tước gỗ nhẹ ( tức là chỉ hơi tước thôi nhé ) Vì mình thấy Cốt King II bóc dán nhiều lần thấy lớp gỗ vẫn cứng như ban đầu...

victor.ngobn

Đại Tá
Cho em hỏi với: mọi người đánh qua Hao 2 chưa ạ, sao em không thấy có ý kiến nào với Hao 2 vậy? Phải chăng Hao 2 là một sản phẩm không đạt chuẩn của DHS nhỉ các anh?
Bác đang chơi Hao2 à? Em ko biết các cốt khác hay hơn dở hơn thế nào, nhưng trc e chơi qua các cây chơi Tàu như vis,zjk alc.tmb alc,long5,infinity vps5,v.v...rồi, đã đổi khoảng 20 cây vợt trc khi chuyển qua Hao2 loại 90g chẵn, thấy cực hay, e thấy rất hay khi kết hợp fh H3NT lót cam, và bh chơi ten64. Hiện giờ vẫn chơi

chajen_HD

Đại Uý
Cảm ơn anh @lamtq@NGỌC HOÀI TABLE TENNIS nhiều ạ..em chưa dùng thử mấy cũng chơi nhiều nhiều cốt rồi, hầu hết là thuần gỗ hoăc sơi arylate carbon
Cốt DHS chưa chơi cây nào vì mấy cây gắn tên các tuyển thủ mắc quá giờ mới có cơ hội sở hữu 1 cây (dù đời cổ lỗ sy như H-VVL .hjhj)

Hungdshp

Đại Uý
Em King III, FH: Rakza 7, BH: Ten 64. Cốt King III Carbon + Glass nẩy cồm côm dễ đánh hơn dòng ZLC, em đổi từ Amultart sang và cũng từng cầm Super ZJK + Ten vì trình còi nên ko phát huy đc uy lực dòng ZLC lắm nên thôi chơi cốt tàu xem sao. Thấy ổn ko có gì phàn nàn chê trách gì cả vì trình cũng đc cải thiện hơn nhiều. Mà cốt đen xì nên bẩn cũng chả để ý lắm (em thích điều này)

Sonruouhp

Binh Nhì
Nhờ các bác tư vấn giúp em, em mới tậu cây DHS Long 2 em chưa biết lắp mặt gì cho hợp giơ đánh của em. Giơ đánh của e: Flick trái và giật quyết Phải, đôi khi thuận em cũng giật trái được. Em ko biết cách turn mút nên giúp em tư vấn các loại mặt khác ngoài China. Tks các bác nhiều!

giangcoikso

Đại Uý
Mình ké với: Long 5 ^^
Mặt phải Tibhar Aurus, phải nói đây là 1 cặp trời sinh. Đanh định ốp 2 con aurus với long 5 ^^
Bac đa choi qua k3 chua? So voi long5 tn ạ, bac cho e xin ti cam nhan vì e đag choi k3 muon thu cam giac l5. Thank bac.

Bình luận từ Facebook