Các siêu mẫu & chân dài kết hợp thành cặp đôi hoàn hảo

phuongnguyen

Đại Tá
Sau khi tham khảo trên 3000 onlie đã truy cập vào " Cặp đôi hoàn hảo org.vn mùa thứ nhất " cũng như tham khảo và bình chọn hội đồng BGK thì 02 cvawjp sau đã đc đi tiếp:
MS 04 : cặp đôi nhà nghèo (phuongnguyen )
với phong cách rất cổ đại nhưng mang đậm nét cổ quái ko kém phần hiện đại ...
MS 06 :* 1 cặp đôi đầy kỷ niệm" của (TosiosHD )
với phong cách chiếm lĩnh thị trường đc đông đảo mọi người nhớ nhớ, thương thương và muốn sở hữu riêng mình!
Stop here tuần thứ nhất !
Hãy sẵn sàng chuẩn bị cho tuần kế tiếp vào ngày thứ hai và thứ 3 tuần sau!
các gian hàng của các hãng thời trang ( DHS, BTF,Darker, donic, TBS, Stiga, yasa, sahara,...) đang dành những phần quà hết sức ngoại mục cho thương hiệu sản phẩm của mình khi lọt vào tuần tham dự cuối cùng của đêm chung kết. Hãy đón xem!

kakA.cám ơn mọi ngừoi ủng hộ. st đi với St là chân thẳng , fl đi với fl là chân vòng kiềng , của em 1 thẳng 1 cong thì là nhà nghèo còn cà nhắc nữa . thương quá đi thôi . tật tà kiếm đây mà.

subin

Đại Tá
kakA.cám ơn mọi ngừoi ủng hộ. st đi với St là chân thẳng , fl đi với fl là chân vòng kiềng , của em 1 thẳng 1 cong thì là nhà nghèo còn cà nhắc nữa . thương quá đi thôi . tật tà kiếm đây mà.
hãy đợi đầy...chưa phải lúc để chân dài tới nách xuất hiện đâu anh....kkkk

subin

Đại Tá
+ Vậy thì phải đợi đến lúc nào nhỉ???
Phải chăng các chân dài này phải đợi tới khi "TMV Cát Tường" hoạt động trở lại để được tân trang xong rồi mới xuất hiện sao???
hehehe....hạ hồi phân giải bác...em thích vẻ đẹp trắng trong chưa xxx:p

tosiosHD

Đại Tá
hehehe....hạ hồi phân giải bác...em thích vẻ đẹp trắng trong chưa xxx:p
Người ta nói "Chột làm vua xứ Mù"!
Tôi chỉ sợ tới tuần cuối cùng các chân dài mới ra rồi so kè với nhau nhưng chỉ chọn lấy 1 để rồi lại cãi nhau, phân bua tôi đẹp, người kia xấu...thôi; Trong khi mấy tuần này cứ vài ba Thị Nở đi thi thì chọn được 1 Thị mẹt vào vòng trong???
Lúc đó khúc mắc của bác Lamtq lại được nhắc đến?!

tosiosHD

Đại Tá
Đó cũng là điều mà BTC đã nghĩ đến, nhưng cuộc chơi còn dài đến lúc đó cặp nào sẽ trở thành "Hoàn hảo" của 2014 thì tôi hay bạn sẽ ...! Lúc đó chúng tôi sẽ để mọi người bình luận, phân tích, đánh giá ...một cách tự do để rồi 200 bia thuộc về 1 cặp đôi mà ngồi uống họ cũng cảm thấy thoải mái xua đi giá lạnh của mùa đông HN , hay khắc nghiệt gay gắt của Miền Trung hoặc trở về ấm áp của Miền Nam...
+ Haha. BTC cứ để mấy anh em dùng kích Tầu kích cho chân dài ẩn giật phải lòi ra thì thôi...
Minh nghĩ rằng, chẳng ai sưu tập đồ để cất trong tủ, tự mình xem, ko cho người khác xem và bình luận bao giờ cả....

thelanqb

Moderator
+ Haha. BTC cứ để mấy anh em dùng kích Tầu kích cho chân dài ẩn giật phải lòi ra thì thôi...
Minh nghĩ rằng, chẳng ai sưu tập đồ để cất trong tủ, tự mình xem, ko cho người khác xem và bình luận bao giờ cả....
Chuẩn rồi anh ạ. Cuối cùng vẫn chỉ duy nhất 1 đôi chân dài nhận phần thưởng cao nhất. Em vẫn thấy anh RED có rất nhiều cốt vợt đẹp, nhưng độc và lạ thì hồi sau phân giải :D

tosiosHD

Đại Tá
Chuẩn rồi anh ạ. Cuối cùng vẫn chỉ duy nhất 1 đôi chân dài nhận phần thưởng cao nhất. Em vẫn thấy anh RED có rất nhiều cốt vợt đẹp, nhưng độc và lạ thì hồi sau phân giải :D
+ Mình đôi khi cũng thích mấy ông kia bắt chước Tuấn Quỳnh, ko thèm đưa chân dài nào vào topic này tham gia. Vậy thì cửa thắng của mình càng cao. Số lượng bia mà mình gửi cho bạn càng nhiều. Haha. Có khi như vậy cũng tốt nhỉ? Haha.

subin

Đại Tá
+ Mình đôi khi cũng thích mấy ông kia bắt chước Tuấn Quỳnh, ko thèm đưa chân dài nào vào topic này tham gia. Vậy thì cửa thắng của mình càng cao. Số lượng bia mà mình gửi cho bạn càng nhiều. Haha. Có khi như vậy cũng tốt nhỉ? Haha.
mới tuần đầu tiên a2h bác....đêm dài lắm ác mộng kkk:D:D

Em có "cặp 3 hoàn hảo" có dc ko các bác ? DSC_0358.jpg DSC_0362.jpg DSC_0364.jpg DSC_0365.jpg DSC_0370.jpg

bonus thêm 1em "vỉ đánh ruồi" :D

tai quat

Trung Sỹ
Từng đôi một để có thể khẳng định màn trình diễn đó thuộc về bạn, nếu riêng từng chân dài một thì các bác có thể post ảnh ở một số diễn đàn khác về tham dự. Vì vậy BTC đưa ra chương trình này là mong muốn mọi người đc cảm nhận một cách chân thật cốt vợt hiện tại bạn có , tôi có & mọi người đang có. Chúc cho tuần thứ hai thật "bùng nổ"
Nóng lòng chờ các siêu mẫu quá!

Bình luận từ Facebook