Các siêu mẫu & chân dài kết hợp thành cặp đôi hoàn hảo

son_canloc

Đại Tá
+ Anh xem xét lại trường hợp của tôi đi. Huhu.
Cặp đôi này của tôi lột trần ra thì có ý nghĩa gì đâu, có ai ngắm ko? Anh em khác thì lột trần ra để khoe eo, khoe ngực...chứ cặp đôi của tôi lột ra thì khoe NỐT RUỒI à? Huhu.
Tôi cũng có 1 cặp như bạn , vợt sắt , vợt mini định cho lên sàn vòng 2 , toàn hàng độc nhưng xem ra BTC có vẻ thiên về Sexy với khỏa thân nên có khi e nó lỡ mất cuộc thi rồi . Tiếc quá

tosiosHD

Đại Tá
Tôi cũng có 1 cặp như bạn , vợt sắt , vợt mini định cho lên sàn vòng 2 , toàn hàng độc nhưng xem ra BTC có vẻ thiên về Sexy với khỏa thân nên có khi e nó lỡ mất cuộc thi rồi . Tiếc quá
+ Anh ơi! Còn nước còn tát mà!
Hy vọng BTC cần xem xét lại nội quy và đính chính cho hợp lý: Cái gì cần lột ra, lột ra để làm gì?

tosiosHD

Đại Tá
.... nếu ko Sexy thì ko thể đánh giá sự hoàn hảo từ ngoài vào trong, từ trên xuống dưới, từ dưới lên trên, từ cao xuống thấp từ lạ đến độc...Có thể 02 cặp đôi có cùng một thương hiệu, cùng một thời điểm sản xuất, cùng một giá trị trên thị trường, nhưng thớ thịt, đường vân, vây cá... mới thật là linh hồn của cốt vợt đó. Một cây gỗ non hoàn toàn khác với cổ thụ ngàn năm. ......
BTC ơi! Vợt sắt của mình SEXY nhằm mục đích gì nhỉ? BTC muốn xem nó có phải cán bằng Sắt, mặt vợt bằng Đồng ko à?

son_canloc

Đại Tá
+ Anh ơi! Còn nước còn tát mà!
Hy vọng BTC cần xem xét lại nội quy và đính chính cho hợp lý: Cái gì cần lột ra, lột ra để làm gì?
...
Chém xuống nước nước càng chảy mạnh ...
Còn nước còn tát
Hihi nước tự nhiên do ảnh hưởng mưa bão thì đấy là việc làm thường xuyên của người dân Hà Tĩnh bọn mình còn nước của ĐẦY TỚ NHÂN DÂN mà chảy thì như dòng trường Giang không bao giờ cạn
...
Hết nước trong Chai thì còn trong Can
Hết nước trong Can thì còn trong Chum ...
Dù sao cũng mong muốn BTC có cái nhìn Quần chúng hơn , phù hợp hơn với thuần phong mỹ tục của người Việt
Xin hỏi bạn mình đang đối mặt với dòng nước nào nhỉ ?

Last edited:

Ttfan2012

Đại Tá
Trái phải song toàn, kế cận đàn anh! :)

longlocdai

Trung Sỹ
Trái phải song toàn, kế cận đàn anh! :)
View attachment 33464 View attachment 33465
Một sự quá hoàn hảo của độc độc kiếm, nhưng đây là màn chào hỏi của bạn phải ko? Chương trình cặp đôi hoàn hảo chỉ phát sóng vào 02 ngày(thứ 2 và thứ 3) trong tuần thôi bạn ạ. Chắc tuần sau cặp đôi này sẽ làm điên đảo các cặp đôi khác thui.

thelanqb

Moderator
Em nghỉ nên làm như thế này anh tân à. Mỗi một tuần sẻ chọn ra 2 cặp đôi được vào vòng trong, sau bao nhiêu tuần thì tổ chức đêm chung kết gala chân dài như thi hoa hậu ấy.
BTC có thể thêm nhiều tiêu chí và nhiều giải thưởng để AE tham gia như giải Bikini, giải áo dài ( dành cho mấy em có áo), hay giải về độ nét của vân gỗ chẳng hạn...
o_O

son_canloc

Đại Tá
Em nghỉ nên làm như thế này anh tân à. Mỗi một tuần sẻ chọn ra 2 cặp đôi được vào vòng trong, sau bao nhiêu tuần thì tổ chức đêm chung kết gala chân dài như thi hoa hậu ấy.
BTC có thể thêm nhiều tiêu chí và nhiều giải thưởng để AE tham gia như giải Bikini, giải áo dài ( dành cho mấy em có áo), hay giải về độ nét của vân gỗ chẳng hạn...
o_O
Phải công nhận cặp của Thăng long đẹp thật nếu rơi vào tay anh a chỉ để ngắm thôi còn đem đi chinh chiến thì không ổn , thứ nào thì lo nắn nón cho đường bóng ổn định đồng thời lại phải lo nâng niu kẻo e nó bị trầy xước ... Nói chung cứ bước chân ra cữa thấy đ/c nào cầm mấy e chân dài kiểu này thì cứ thả phanh mà độ Bia , kiểu gì cũng thắng . Cặp của a nhìn dáng vẻ bề ngoài giản dị thế chứ đanh đá thuộc hàng số 1 đấy , khi lâm trận chém đối thủ như chém chuối đó em

tosiosHD

Đại Tá
chiều nay BTC sẽ thông báo 02 cặp đi tiếp vào tuần chung kết cuối cùng. Hi vọng 02 cặp này sẽ đc mọi người bình chọn nhiều nhất cũng như đánh giá tổng thể khách quan của 03 vị giám khảo, trong đó có lý Thanh Sơn & Phùng Đức Thắng là những vị GK vô cùng khắt khe nhưng lại rất cởi mở, công bằng!
+ Haha. Tổng đài nào thống kê số phiếu bình chọn nhỉ BTC ơi?

tosiosHD

Đại Tá
Chắc 2 AE mình đủ tiêu chuẩn rồi , vì mọi người Bình luận kiểu bỏ phiếu kín nên không hợp lệ . Tối nay có Bia uống ăn mừng Tuyển Việt Nam rồi :D:D:D
+ Haha. Bác nhầm rồi. Em có 1 cặp đôi lọt vào vòng trong mà. Anh xem lại ảnh nhé:
Tosios đánh quá hay, thì VN sẽ có nhiều người có, nhưng Tosios ST đẹp long lanh thế này thì anh hỏi xem ở VN hiện nay có bao nhiêu người có? Bên cạnh đó, Jun st của em được RK vào keo và khắc dấu kỷ niệm, vân gỗ đẹp tuyệt trần như hình ở dưới. Thử hỏi ai ngắm nghía đôi này mà ko bỏ phiếu cơ chứ? Hahaha!

son_canloc

Đại Tá
Góp ý BTC , các cặp chân dài gửi lên nên đi kèm theo 1 cái CMT gốc của người sở hữu hoặc có đac điểm riêng để chứng minh quyền sở hữu tránh chụp ảnh trên các trang mạng úp lên dự thi , giống như Singgapo nhập tịch cầu thủ BĐ để thi đấu .

thelanqb

Moderator
+ Haha. Bác nhầm rồi. Em có 1 cặp đôi lọt vào vòng trong mà. Anh xem lại ảnh nhé:
Tosios đánh quá hay, thì VN sẽ có nhiều người có, nhưng Tosios ST đẹp long lanh thế này thì anh hỏi xem ở VN hiện nay có bao nhiêu người có? Bên cạnh đó, Jun st của em được RK vào keo và khắc dấu kỷ niệm, vân gỗ đẹp tuyệt trần như hình ở dưới. Thử hỏi ai ngắm nghía đôi này mà ko bỏ phiếu cơ chứ? Hahaha!
Em thấy cây Tosios là quá đẹp rồi anh à.
Hai cây này như anh chàng châu âu kẹp cô em châu á vậy nhỉ :D

tosiosHD

Đại Tá
Em thấy cây Tosios là quá đẹp rồi anh à.
Hai cây này như anh chàng châu âu kẹp cô em châu á vậy nhỉ :D
+ Haha. Vậy bỏ phiếu cho mình đi. Nếu được giải, 1 phần giải thưởng đó là của bạn. Mình chỉ xin đúng 1 bia để uống cùng anh em đã bầu chọn cho mình thôi. Còn toàn bộ bia mình sẽ tặng tất cả anh em hết. Tất cả chúng ta đều là người chiến thắng mà. Haha.

Bình luận từ Facebook