Các siêu mẫu & chân dài kết hợp thành cặp đôi hoàn hảo

tosiosHD

Đại Tá
Giá mà trao giải 20 bia mỗi tuần thì anh em có phải sớm được uống bia ko ..
+ Đúng rồi. Đã có giải Hoa hậu toàn quốc thì cũng có giải hoa hậu ảnh, hoa hậu biển, hoa hậu áo dài, hoa hậu bikini...
Ở đây đã bình chọn trong tuần thì cũng nên có giải "Cặp đôi của tuần" nhỉ? Kiểu như cuộc thi Bài hát Việt ấy, có bài hát của tháng, rồi đến chung kết chọn ra bài hát của năm ấy.
BTC nghĩ sao về ý kiến của anh em chúng tôi???

tosiosHD

Đại Tá
+ Đúng rồi. Đã có giải Hoa hậu toàn quốc thì cũng có giải hoa hậu ảnh, hoa hậu biển, hoa hậu áo dài, hoa hậu bikini...
Ở đây đã bình chọn trong tuần thì cũng nên có giải "Cặp đôi của tuần" nhỉ? Kiểu như cuộc thi Bài hát Việt ấy, có bài hát của tháng, rồi đến chung kết chọn ra bài hát của năm ấy.
BTC nghĩ sao về ý kiến của anh em chúng tôi???

tosiosHD

Đại Tá
Sau khi tham khảo trên 3000 onlie đã truy cập vào " Cặp đôi hoàn hảo org.vn mùa thứ nhất " cũng như tham khảo và bình chọn hội đồng BGK thì 02 cvawjp sau đã đc đi tiếp:
MS 04 : cặp đôi nhà nghèo (phuongnguyen )
với phong cách rất cổ đại nhưng mang đậm nét cổ quái ko kém phần hiện đại ...
MS 06 :* 1 cặp đôi đầy kỷ niệm" của (TosiosHD )
với phong cách chiếm lĩnh thị trường đc đông đảo mọi người nhớ nhớ, thương thương và muốn sở hữu riêng mình!
Stop here tuần thứ nhất !
Hãy sẵn sàng chuẩn bị cho tuần kế tiếp vào ngày thứ hai và thứ 3 tuần sau!
các gian hàng của các hãng thời trang ( DHS, BTF,Darker, donic, TBS, Stiga, yasa, sahara,...) đang dành những phần quà hết sức ngoại mục cho thương hiệu sản phẩm của mình khi lọt vào tuần tham dự cuối cùng của đêm chung kết. Hãy đón xem!
+ Oh, tưởng 5 giờ mới có kết quả mà. BTC cũng vội đi xem bóng đá à? Haha.

tosiosHD

Đại Tá
Hôm trước bảo cặp đôi của chú cũng được vào vòng xét duyệt với mã số MS 06 mà chú lại bảo a nhìn lại. Vậy bây giờ ai đúng đây?
+ Vâng. Nhưng lúc đó em thắc mắc về cặp "Vợt sắt - Vợt mini" mà. Em biết bài bình luận về cặp đôi đó để anh em LIKE, nhưng nó bị loại. Anh bảo là cặp đôi của em vẫn được vào, nên em mới nói vậy anh ạ!

lamtq

Đại Tá
Dieu le giai nay qua vo ly. Se co the co nhung cap vao vong trong cua tuan nay kem han nhung cap o tuan khac vi ko so sanh cung 1tuan. Cap vo dich co the ko fai la dep, doc, la nhat.

tosiosHD

Đại Tá
Dieu le giai nay qua vo ly. Se co the co nhung cap vao vong trong cua tuan nay kem han nhung cap o tuan khac vi ko so sanh cung 1tuan. Cap vo dich co the ko fai la dep, doc, la nhat.
Mọi thứ là tương đối thôi, có cái gì là tuyệt đối đâu hả bác. Vui là chính mà. Tất cả là sự đánh giá của khán giả thôi mà bác...
Bác có cặp nào thì cho đi thi đi, xem cặp đôi của bác có bị vô lý ko??? Haha.

tai quat

Trung Sỹ
Hãy cảm nhận điiều đó bằng kết quả cuối cùng, Điều "Vô lý" mà bạn nói liệu có thể sẽ biến thành điều " có lý " ko? Hãy tham gia cặp đôi của mình vào tuần kế tiếp, nếu thật sự xuất sắc sẽ có mặt ở tuần chung kết, còn có mặt ở tuần chung kết có vượt qua những cặp đôi xuất sắc khác k0? Nếu vượt qua đc thì cặp đôi đó vô địch có gì sai ko bạn ? Mình cũng đang rất muốn chờ đợi ra mắt màn trình diễn của "Lamtq" tuần kế tiếp !
Nhà vô địch chỉ có một, việc cặp đôi xuất sắc của tuần này ko bằng cặp thứ 2, thứ 3... của tuần khác điều đó là có thể xảy ra. OK! Cho nên xuất sắc của một tuần cũng chưa chắc vô địch đc anh Lamqd ạ. BTC hoàn toàn hợp lý và phân khúc từng tuần để khi đến tuần chung kết cuối cùng sẽ dễ dàng điểm danh các cặp hoàn hảo cùng nhau tranh tài. Tuần sau đến lượt cặp đôi của mình các bác nhớ mạnh dạn bình chọn nhé!

thelanqb

Moderator
Cái này phụ thuộc vào nhãn quan của khán giả là chính thoi anh Lamtq à. Đã có ban tổ chức đứng ra cầm cân nãy mực rồi, những người ấy đều rất am hiểu về cốt vợt.... nên sự minh bạch trong kết quả là khả quan
:D

tosiosHD

Đại Tá
Nhà vô địch chỉ có một, việc cặp đôi xuất sắc của tuần này ko bằng cặp thứ 2, thứ 3... của tuần khác điều đó là có thể xảy ra. OK! Cho nên xuất sắc của một tuần cũng chưa chắc vô địch đc anh Lamqd ạ. BTC hoàn toàn hợp lý và phân khúc từng tuần để khi đến tuần chung kết cuối cùng sẽ dễ dàng điểm danh các cặp hoàn hảo cùng nhau tranh tài. Tuần sau đến lượt cặp đôi của mình các bác nhớ mạnh dạn bình chọn nhé!
+ Cặp đôi xuất sắc nhất của tuần này chưa chắc đã hơn cặp đôi bị loại của tuần khác. Tuy nhiên cặp đôi xuất sắc nhất của tuần này thi với cặp đôi xuất sắc nhất của tuần khác kia mà lại thắng thì hơi vô lý. Ý của bác Lâm là thế. Tôi rất hiểu. BTC cũng nên để ý tới ý kiến này của bác Lâm.
Tuy nhiên theo tôi, cuộc thi này ko nên nặng nề chuyện thắng thua quá. Điều quan trọng là anh em mình nhìn được nhìn ngắm những chân dài của nhau, và nếu có thể, sau cuộc thi này, sẽ có 1 số trường hợp "chồng nọ, vợ kia", nghĩa là cho nhau mượn quan hệ cho thay đổi cảm giác. Đấy có lẽ là tiêu chí lớn nhất của cuộc thi này. Haha.

lamtq

Đại Tá
+ Cặp đôi xuất sắc nhất của tuần này chưa chắc đã hơn cặp đôi bị loại của tuần khác. Tuy nhiên cặp đôi xuất sắc nhất của tuần này thi với cặp đôi xuất sắc nhất của tuần khác kia mà lại thắng thì hơi vô lý. Ý của bác Lâm là thế. Tôi rất hiểu. BTC cũng nên để ý tới ý kiến này của bác Lâm.
Tuy nhiên theo tôi, cuộc thi này ko nên nặng nề chuyện thắng thua quá. Điều quan trọng là anh em mình nhìn được nhìn ngắm những chân dài của nhau, và nếu có thể, sau cuộc thi này, sẽ có 1 số trường hợp "chồng nọ, vợ kia", nghĩa là cho nhau mượn quan hệ cho thay đổi cảm giác. Đấy có lẽ là tiêu chí lớn nhất của cuộc thi này. Haha.
chú thik thì cứ việc thi, a thì thấy nó nhạt, với cũng chả có cây vợt nào đủ tiêu chí btc đưa ra.
chúc chú đạt thành tích cao!
khékhé

huymdt

Thượng Tá
Ra mắt các cặp đôi hoàn hảo vào các ngày đầu tuần (Thứ hai & thứ ba của mỗi tuần)

Tôi cũng như các bạn, ai cũng muốn sở hữu cho riêng mình một bảo kiếm để chinh chiến. Mỗi trận thắng hay thua đều có một lý do ( trình độ, mặt vợt, sân bãi, bàn, bóng, cốt vợt...) Nhưng có lẽ yếu tố cốt vợt sẽ đc gắn bó với mọi người nhiều hơn tất cả. A,e bb thường gọi là bảo kiếm của riêng mình và cho đó là yếu tố quan trọng để tìm cho mình một cảm giác.

Mỗi người đều nhìn nhận dưới một góc nhìn khác nhau, có người yêu thích cốt vợt cứng, mềm, trung bình, hoặc nặng, nhẹ... hợp với mình thì cho đó là hay.
Còn đẹp và quý hiếm thì thế nào?
Để tất cả anh em yêu thích các dòng cốt vợt & đc chiêm ngưỡng cái đẹp, cái quý, cái hiếm, cái hay ... Mình lập topic này hi vọng mọi người tham gia hưởng ứng để không chỉ riềng cá nhân một ai đó biết về các dòng cốt vợt mà tôi hay bạn, chúng ta đều đc cảm nhận, được bình luận về “ Độc, đẹp , lạ”
Cho dù ai đó nói mình có một kho tàng cốt vợt thì điều đó cũng chỉ là có giới hạn ( cân đong đo đếm đc ). Tôi muốn mọi người đc cảm nhận từ từ và đc bình luận một cách thấu đáo về “ độc, đẹp lạ” của các dòng cốt vợt mình yêu thích. Làm thế nào để có một cặp đôi hoàn hảo? Jenifer Pham & Đức Tuấn là những ngôi sao sáng trên bầu trời sắc đẹp & âm nhạc Việt Nam nhưng chưa chắc đã trở thành “Quán quân “ cặp đôi hoàn hảo 2014. Hai cốt vợt đắt tiền có trở thành cặp đôi hoàn hảo, Hãy chờ đợi điều đó!

Chương trình:

Khởi tranh bắt đầu : 8/12/2014 Kết thúc tuần cuối cùng trước khi nghỉ tết nguyên đám VN

1. Các siêu mẫu và chân dài sẽ kết hợp thành “cặp đôi hoàn hảo” đc lên sàn, mỗi bạn trong mỗi tuần chỉ đc post không quá 02 cặp ( Từ 1 đến 2 cặp) và chỉ duy nhất trong hai ngày ( Thứ 2 và thứ 3) các ngày còn lại trong tuần dành cho bình luận. Tuần tiếp theo cũng như vậy!

2. Mỗi cặp đôi các bạn chỉ úp 04 đến 06 ảnh ( mặt FH , mặt BH, Đít , đầu, cạnh trái, cạnh phải ) nhớ là phải chụp chung lại thành một cặp, tát cả đều khỏa thân, sexy, nu% để thể hiện sự hoàn hảo nhé

3. BGK sau mỗi tuần trên cơ sở bình chọn của mọi người sẽ đưa ra 02 cặp đôi tham dự tuần chung kết cuối cùng để bình chọn ra cặp đôi hoàn hảo nhất .!

4. Cặp đôi bình chọn của tuần chung kết sẽ nhận:
200 bia từ TK: 53110000209038 BIDV của THQD!

4. 01 bình chọn đúng và hay được BGK bình chọn :
25 bia từ TK: 53110000209038 BIDV của THQD!

5. 01 bình chọn cho lời dẫn ra mắt phần trình diễn cặp đôi của mình có nội dung hay & dí dỏm được BGK bình chọn
25 bia từ TK: 53110000209038 BIDV của THQD!
Tổng hợp bình chọn: ( Tăng Hải Tân, Lý Thanh Sơn, Phùng Đức Thắng và một khách mời là siêu sưu tập ở Diễn Đàn Bóng Bàn FC ) .

Hãy hưởng ứng, cổ vũ, chiêm ngưỡng và bình chọn cho các cặp chân dài siêu hoàn hảo trong làng cốt vợt VN

Tất cả các hình ảnh sẽ đc các chuyên da về mạng kết nối trên FB để các cặp chân dài "thỏa sức trình diễn, xuyên suốt ¾ quả cầu" .

Trân trọng kính chào!

THTQD
Trò này hay đây! ngóng các siêu mẫu lần lượt lên giường ;).

tai quat

Trung Sỹ
Trò này hay đây! ngóng các siêu mẫu lần lượt lên giường ;).
Nghe thông tin báo lá cải thông báo càng về sau lại càng xuất hiện nhiều siêu mẫu. Có những người cứ nghĩ của mình là nhà sưu tầm vời tầm ảnh hưởng mọi người phải kính nể nên ko cho em nó dự thi mà chỉ trùm chăn đắp lại để thưởng thức một mình, thôi thì anh em mình cứ chờ đợi các chân dài lên giường tiếp tục như thế nào...rất háo hức

Bình luận từ Facebook