Các siêu mẫu & chân dài kết hợp thành cặp đôi hoàn hảo

phuongnguyen

Đại Tá
OK em! Trong sáng nay bia sẽ về với CLB. Theo ý kiến của các anh em ngoài này thì mình sẽ tập trung vào sáng chủ nhật tuần này tại CLB Bế Văn Đàn 181 nguyễn lương Bằng giao lưu sau đó tổng kết luôn, Bác Hùng Ca sẽ có mặt mang theo các thành viên CLB của bác để đánh giao lưu với Đội hình " Săn tìm cốt vợt", đặc biệt có thể xuất hiện của người mẫu hoa hậu Tibhar dưới sự dẫn dắt của O3ma và tiến sỹ nghiên cứu nhân chứng & lịch sử Thanglong78!
Về thời gian anh em cho ý kiến nhé . Nếu thống nhất thì chương trình sẽ OK.
bia đã về đến clb rồi các bác oi.

son_canloc

Đại Tá
Chỉ sau một đêm thức giấc mà không khí ấm áp hẳn lên trên cả 3 Miền . Mình muốn gửi tới AE lời cảm ơn và đặc biệt hơn mình có món quà ở quê mình thường hay gọi GIỌT NƯỚC MẮT QUÊ HƯƠNG gửi tới chung vui cùng AE . Nếu AE đón nhận tấm chân tình này thì mình nhờ haitan thay mình chung vui nhấp môi mỗi người 1 giọt . Xin cảm ơn , chúc AE vui vẻ

son_canloc

Đại Tá
NƯỚC MẮT QUÊ HƯƠNG đã sẵn sàng để đến với AE trong chương trình KẾT NỐI ĐAM MÊ
Loại này Chồng uống Vợ say ( thích ) , tuyệt đối không phải loại R có phản ứng phụ DỊ ỨNG sang cả Vợ . Chồng uống vợ Cảy mặt ( sưng măt ) AE nhé

Last edited:

tosiosHD

Đại Tá
A em HN sẽ ghi nhận sau khi uống. nhưng hi vọng đấy là tấm lòng từ quê hương miền trung :
" Miền Trung mịt mù cát bỏng gió bay
Bắn điếu thuốc lào cho máu dạo qua tim
Cho ta bay bồng bềnh giữa cơn gió thổi
Rót tràn đi, rót nữa bao giờ mê quá độ
Vơ tóc ai lau cặp mắt ướt đờ say
Rồi trông ra bầu khói thuốc mờ bay
Ta lại thấy những chân dài mới lạ
Nhớ tên "S" trên can riệu nồng
Rót nữa bao giờ ko biết mới là say!
+ Người ta nói: Rượu vào, lời ra!
Bác này chưa uống rượu đã ra THƠ rồi!!!

son_canloc

Đại Tá
Xe Văn Minh nó không nhận gửi RCL nên phải gửi theo nhà xe Thu Thoại 29B 05394 sđt 0913029515 khoảng 4h30 xe có mặt tại BX Mỹ Đình khoảng 7h xe xuất bến đón khách trở vào @haitanqd vào xác nhận cái , SĐT Hải Tân hiện nay không liên lạc đc AE thông báo giúp Hải Tân với . Thanks

phuongnguyen

Đại Tá
Thông báo:
Đại hội võ lâm khai mạc : 9h sáng thứ 7 tuần này tại CLB BVD ( 181 Nguyễn Lương Bằng - HN )
Tổng kết giao lưu : 11h30 tại ( địa điểm 93 Khương hạ thanh xuân - Hà Nội
Hiện tại đã đầy đủ riệu thịt chỉ còn thiếu người đẹp da trắng, đề nghị o3ma hoàn thành tiếp nhiệm vụ còn lại

Trân trọng chào đón sự hiện diện các cao cụ, các cao thủ, pháo thủ...& các binh nhì, binh nhất, thiếu úy,.....& cả các đại tá!
toi thu7 Tat nien clb bb Tien Giang .....da co Bia () da qui doi ra ruou Mỹ Tho >>> cam on btc .....

tai quat

Trung Sỹ
Chúng tôi mang theo bầu nhiệt huyết và lòng dũng cảm của đội cảm tự cứu hỏa mang trên mình đầy vết bụi bặm trên dặm trường, hi vọng phần nào dập tát ngọn lửa đang lan tỏa khủng khiếp giữa ba miền, với mong muốn giữ lai su binh yen

Đẹp tuyệt
Mặc dù topic đã khép lại nhưng những hình ảnh của những thanh bảo kiếm đẫ in ấn vào trong tôi những điều mới lạ , làm mê lòng người. Ko biết mùa thứ hai 2015 có đc tiếp tục chiêm ngưỡng hay ko?

XeLu3b@nh

Đại Tá
Nhìn lại những khoảng khắc đầy thử thách mà các đội cứu hảo đã vượt qua:
  • 6. Nhị anh hùng lùn cảm tử ko tên

• Trải qua những giờ phút lâm nguy các đội cứu hỏa đã hoàn thành nhiệm vụ , mang lại bầu không khí bình yên để tôi và các bạn chào đón ngày mới với công việc và niềm vui cs rất thoải mái. Hãy bình chọn cho lòng kiên dũng và ý chí kiên cường của họ đã quện mình " Trong ngọn lửa tỏa sáng khắp Ba miền Bắc - trung -Nam " .
  • Thanks!
Thấy khó hiểu và kỳ kỳ, 1 Bác thì mang vợt đi dự thi siêu mẫu, 1 bác thì khoe vợt. Mắt em toét toét và kèm nhèm nhưng cũng kịp lờ tờ mờ nhận ra cây Vis cán thẳng tem lùn mà Bác @haitanqd chụp ảnh mang đi dự thi và cây Bác @Red Arc mang ra khoe hình như là 1 mà thôi. Vậy không biết Bác mang đi thi hay Bác khoe vợt là chủ nhân thực sự, hay cả 2 Bác đều đi mượn vợt để khoe và ra oai đây.Em rất muốn biết chủ nhân thực sự của cây này. Thực sự là em rất nghiền và khoái cây này.

Bình luận từ Facebook