Tuổi thọ các mặt vợt tenergy

mebb0101

Trung Tá
Bên trái a đang đánh miếng Target 42.5
Miếng này tương đương vs ten64. Bám xoáy tốt hơn. Quan trọng là bền hơn và rẻ hơn ten 350k
E chơi ở clb nào. Nếu ở sg thì ghé shop a chơi. Còn muốn a chỉ cho cú trái thì a sẽ chỉ cho. Tập khoảng 30p là e hiểu ra vấn đề vì sao a giật mất bóng bên trái được. Có bí quyết cả =))
Số dt của a: 0906891088 a hay dạy ơ hoalu vs q5

FH ten05 thì chọn Tarrget 47.5
BH thì chọn Target 42.5
Target force fai k a? 42.5 .47.5 la j z ah? Co fai la do cung spong k a trai?
Trc e choi o pto phu tho.xndm.e ve Ben tre gan 3 nam oy.dau thag dc ngi lam deu len sg dah voi a Minh chug doi andro ngay xua va Thanh rom Q8.
A hua oy do nha.huog dan cho e nhug e k co tien tra a dau doa.dah moi a cafe z..hi.e cam on a truoc nha.

thuanlacsg

Đại Tá
Target force fai k a? 42.5 .47.5 la j z ah? Co fai la do cung spong k a trai?
Trc e choi o pto phu tho.xndm.e ve Ben tre gan 3 nam oy.dau thag dc ngi lam deu len sg dah voi a Minh chug doi andro ngay xua va Thanh rom Q8.
A hua oy do nha.huog dan cho e nhug e k co tien tra a dau doa.dah moi a cafe z..hi.e cam on a truoc nha.
Thanh ròm là đệ a mà. Vậy càng thân. Lên sg cứ bảo thanh dẫn lên Family team chơi rồi a hướng dẫn cho. Hứa rồi mà. Ai lại tính phí 30p bao giờ.... Kakakak
Còn muốn kiếm mặt cũ chắc khó vì ai cũng đang chơi. Chưa thấy ai thay =))
Lên Shop a cf cho đỡ tốn tiền luôn ^^

mebb0101

Trung Tá
Da.e cam on a.nhug cafe fai de e moi.a lam z e ngai lam..thag nao cung len fien a rui sao? Hi.
42.5 la do cung cua mut ho a?
Shop va F.Team cua a nam o dau z ah?

phungducthang

Đại Tá
Target Sound 37,5
Target Fore 42,5 và 45
Target Ultim 47,5 và 50
Theo tôi bạn chọn từ 42,5 trở lên.
Riêng Target 50 nó là độ cứng tối đa nhưng cảm nhận rất dễ đánh

Ngoài những dóng này thì còn dòng nào không bạn
Cornilleau thì còn nhiều mút khác nữa, riêng dòng Target chỉ có Sound, Fore và Ultim với 5 độ cứng như trên thôi bạn.

thuanlacsg

Đại Tá
Target Sound 37,5
Target Fore 42,5 và 45
Target Ultim 47,5 và 50
Theo tôi bạn chọn từ 42,5 trở lên.
Riêng Target 50 nó là độ cứng tối đa nhưng cảm nhận rất dễ đánh

Ngoài những dóng này thì còn dòng nào không bạn
Còn dòng Pilot Pơwer (mềm) vs Pilot Advance (cứng) nữa nha bác. Giá 690k
Cũng có Michelin cộng tác giống như TarGet luôn
Thân

tuankhoai

Đại Tá
chơi innerfoce ZLC thì mút nào thích hợp vậy anh trai? Pilot Advance bao nhiêu độ vạy? và tất cả các dòng mút hãng này có nặng ko ah, em chỉ cơi đc mút nhẹ, đang tăm tia em target 47,5 và advance nhưng ko biết cân nặng của mấy em này thế nào?

thuanlacsg

Đại Tá
chơi innerfoce ZLC thì mút nào thích hợp vậy anh trai? Pilot Advance bao nhiêu độ vạy? và tất cả các dòng mút hãng này có nặng ko ah, em chỉ cơi đc mút nhẹ, đang tăm tia em target 47,5 và advance nhưng ko biết cân nặng của mấy em này thế nào?
Pilot advance là loại cứng. Power là mềm chứ ko chia độ. Chỉ có TarGet mới chia độ thôi bác ạ.
Target năng hơn Ten 2gr =))
E tét cân nặng rồi

Còn chơi mút nào hợp thì bác xem mình hợp vs mút mềm hay cứng rồi e tư vấn thêm nhé. A Kiến Quốc đang đánh 47.5 bên phải và 42.5 bên trái

tuankhoai

Đại Tá
Pilot advance là loại cứng. Power là mềm chứ ko chia độ. Chỉ có TarGet mới chia độ thôi bác ạ.
Target năng hơn Ten 2gr =))
E tét cân nặng rồi

Còn chơi mút nào hợp thì bác xem mình hợp vs mút mềm hay cứng rồi e tư vấn thêm nhé. A Kiến Quốc đang đánh 47.5 bên phải và 42.5 bên trái
ko biết target 45 độ có hợp với Innerfoce ZLC ko anh? em quen chơi mút trung bình, mặt 45 độ thì nặng bao nhiêu gr, có hợp với cốt ko ah?

thuanlacsg

Đại Tá
ko biết target 45 độ có hợp với Innerfoce ZLC ko anh? em quen chơi mút trung bình, mặt 45 độ thì nặng bao nhiêu gr, có hợp với cốt ko ah?

Mặt 45 là ko cứng ko mềm bác ạ. E đax so sánh là target nặng hơn ten 2gr =))
Bác cứ yên tâm mà quất. Zlc thì đánh 45 còn Alc thì đánh 47.5 - 50 là chuẩn luôn.
Trong SG đầy người chơi combo ZLC + Target 45 rồi bác ạ.

Bình luận từ Facebook