TÔI LÀ ĐẠI ÚY

caykhewinter

Thượng Tá
Cuộc sống muôn màu, hư hư ảo ảo cho vui thôi bác ơi. Tâm trạng chút nhưng đừng vương vấn làm gì. Thoảng qua và cho nó bay đi, để đầu óc thư thái làm chuyện khác.
Cám ơn bác tổng thống. Lâu rồi mới được tổng thống ghé thăm. Chém gió với tổng thống là vinh hạnh rồi, chỉ mong được giao lưu bàn chữ nhật và bàn bia với bác nữa thôi.

o3ma

Đại Tá
Cám ơn bác tổng thống. Lâu rồi mới được tổng thống ghé thăm. Chém gió với tổng thống là vinh hạnh rồi, chỉ mong được giao lưu bàn chữ nhật và bàn bia với bác nữa thôi.
Cám ơn bác đã quá lời, bác có dịp ra HN thì cứ ới bọn e. Đầu năm bọn e cũng lang thang ĐN vài ngày nhưng về QN chắc khó sắp xếp. Bọn e ham vui nên thi thoảng cũng hò hét nhau đi "giải ngố" ngoại tỉnh cho vui.

caykhewinter

Thượng Tá
B1 là binh nhất mà bác, e đng nói đến quân hàm thôi. Chứ chuyên môn thì e gà lắm, chả có hạng gì
12 năm là tính cả ngày học trong trường b ạ
Vâng, lộ trình lên lon cấp tá sắp tới của bác có khác cấp úy nhiều đây. Là sĩ quan, đời sống cũng cơ bản ổn định, ít phải bon chen. Mừng cho bác.

tho ga

Thượng Sỹ
Có lẽ bác là nhà văn or nhà báo gì đó, đọc rất hay. E thì năm sau lên quân hàm đại úy, cũng được 12 năm rồi đấy bác ạ. Nhưng trong bb mới chỉ là b1 thôi. Lính tuổi quân, dân tuổi
Oh, mà mình lên h2 khi nào thế
đọc stt ở trên của bác định đính chính lại là bác trung sĩ chứ ko phải binh nhất mà b1 na..hề hề
Bác bên phòng ko ko quân à

caykhewinter

Thượng Tá
Cám ơn bác đã quá lời, bác có dịp ra HN thì cứ ới bọn e. Đầu năm bọn e cũng lang thang ĐN vài ngày nhưng về QN chắc khó sắp xếp. Bọn e ham vui nên thi thoảng cũng hò hét nhau đi "giải ngố" ngoại tỉnh cho vui.
Vâng, mình cũng có đi ngoại tỉnh. Có dịp ra Hà Nội, sẽ thu xếp giao lưu với bác kiếm vài giọt mồ hôi. Nhưng bác đừng quên ghé QN khi có dịp nhé.

hoangthinh

Đại Uý
OTE="Quanghoangminh, post: 626668, member: 26171"]Bạn ở pkkq đơn vị nào thế ?[/QUOTE]
Bộ tham mưu bác à[/QUOTE]

Tôi ở HVPKKQ bạn à . ngày trước ở chỗ bạn đang ở bây giờ đó.

XeLu3b@nh

Đại Tá
Đại úy, Đại tá, trung sỹ hay Đại tướng trên DD này nó không nói nên được gì nhiều, Diễn đàn mang tính chất giải trí thôi bác, theo e thì không nên nặng nề về vđ này. Nhưng bài viết hay ..like luôn ^^:D:D:D:D

Quanghoangminh

Thượng Sỹ
OTE="Quanghoangminh, post: 626668, member: 26171"]Bạn ở pkkq đơn vị nào thế ?
Bộ tham mưu bác à[/QUOTE]

Tôi ở HVPKKQ bạn à . ngày trước ở chỗ bạn đang ở bây giờ đó.[/QUOTE]
bác dạy trên HV à. bác có hay về dưới này ko. rảnh thì bác về đây giao lưu nhé. e trình gà thôi, rất mong được học hỏi. chiều nào e cũng chơi ở trong đơn vị với các bác lớn tuổi ở bàn trong nhà thể chất, gần sân tenis bộ tư lệnh ấy

Bình luận từ Facebook