Thách ĐẤu

đứcrồngQN

Binh Nhì
khả năng la phải tự đứng lên tổ chứ thôi. đóng góp vào làm giải đỡ phải phụ thuộc

anh có trận này hay lắm. chú Nam làm trận đồng đội nhé. Anh với anh Chung Kinh Môn và thằng Hưng Phỏm. Chú chọn 3 người đánh với bọn anh, Làm 1 trận cho vui.

napoleong389

Trung Sỹ
50 bia ăn thua gì, cùng lắm 1 củ nhỉ. đánh vài trận đi,, Nghe nói em dạo này tập với 1 cao thủ chấp anh 2 bóng à, Đánh ngang cơ nhé

Nói xong mà không biết mình nói gì thì đừng chém "Cán bộ tín dụng ạ" không có vớ vẩn là nhập kho ăn cơm cạp lồng đấy

Last edited:

napoleong389

Trung Sỹ
anh có trận này hay lắm. chú Nam làm trận đồng đội nhé. Anh với anh Chung Kinh Môn và thằng Hưng Phỏm. Chú chọn 3 người đánh với bọn anh, Làm 1 trận cho vui.
để em xem có đội nào đỡ được không chứ các bác toàn hàng khủng thế này em ọ ẹ nát hàng ngay

napoleong389

Trung Sỹ
Em là đang máu đánh lắm đấy..........2 tuần nay chưa đánh trận nào đang ngứa ngáy chân tay lắm :(
từ H đặt dấu chấm hết cho Thường Thơm Tho tại đất Long, con Rồng hạng C đất Hà Thành về đến đất Hạ Long cũng chỉ là 1 chú rắn nước hạng b "dễ thương "

napoleong389

Trung Sỹ
Lịch này toàn cao thủ Hẹ và Hò,,,,,,,thôi em à....Vớ vẩn
hẹn thì mới có cái mà chém gió bác ợ. bác thông cảm nếu anh em ở đây hẹn mà không đánh, có thể vì nhiều lý do, công việc, gia đình, tình yêu, ốm đau, dưng mà có vướng gì không

Bình luận từ Facebook