Thách ĐẤu

napoleong389

Trung Sỹ
haizzz. đi học 2 hôm mà đã thế này rồi. không vướng trong tuần này bao h chiến đây các bác
Nam Cương
Nam Hải
Nam Hưng
Nam Hồng
Mỗi trận 50 bia các bác nhé;)

Last edited:

meoluoitmb

Đại Tá
haizzz. đi học 2 hôm mà đã thế này rồi. không vướng trong tuần này bao h chiến đây các bác
Nam Cương
Nam Hải
Nam Hưng
Nam Hồng
Mỗi trận 50 bia các bác nhé;)

Bất cứ ngày nào trong tuần này, chỉ cần điện cho anh là ok, sẽ có thêm cao thủ Hùng ca nữa e nhé, rũ xác Nam ơi

napoleong389

Trung Sỹ
rốt cục là cái topic này cũng chẳng có trận nào xảy ra theo đúng nghĩa. ông anh Hải, Hồng Cương có ý kiến gì không nhỉ. khớp phát rồi chiến thôi. trận hôm nọ mang màu sắc giao lưu CLB quá

đứcrồngQN

Binh Nhì
rốt cục là cái topic này cũng chẳng có trận nào xảy ra theo đúng nghĩa. ông anh Hải, Hồng Cương có ý kiến gì không nhỉ. khớp phát rồi chiến thôi. trận hôm nọ mang màu sắc giao lưu CLB quá

cuối tháng anh lên hà nội học rùi. không tổ chức đc rùi. anh em bố trí các trận rồi để cuối tháng 12 đánh chào mừng năm cũ nhé. Anh muốn giao lưu với em Nam 1 trận và muốn đánh 1 trận đồng đội. Có như vậy mới vui đc

ruoubakich

Trung Tá
Chiều nay 18h00 tại CLB Hà Khẩu có trận thách đấu Tám Hà Khẩu và Nam tài chính mệnh giá 5T . Mời bà con sắp xếp thời gian đến cổ vũ và uống bia chùa , van bia bắt đầu mở lúc 20h00 tại quán em Vân ngã ba Hà Khẩu , thông tin hơi muộn mong bà con thông cảm .

ruoubakich

Trung Tá
Tám Hà Khẩu thua cháu à .Trận đấu diễn ra rất nhanh , chú bận trực không đi cổ vũ cho Tám được . tiếc quá .

Last edited:

LMC

Trung Tá
trận này chắc chấp bóng rồi chú nhỉ, thằng ku Nam này bây giờ đánh hay lắm, trước cháu gặp nó trên trường tài chính đánh cũng bình thường.

Bình luận từ Facebook