Thách ĐẤu

baichay

Trung Sỹ
Chú em Tám nhà mình gặp phải cao thủ rồi, các bạn trẻ bây giờ đánh lên tay nhanh lắm, mình bây giờ già rồi đâu theo kịp bọn trẻ. Bác Lương vẫn chơi đều chứ, hôm nào em về ra Hà khẩu giao lưu nhé.

ruoubakich

Trung Tá
Chú em Tám nhà mình gặp phải cao thủ rồi, các bạn trẻ bây giờ đánh lên tay nhanh lắm, mình bây giờ già rồi đâu theo kịp bọn trẻ. Bác Lương vẫn chơi đều chứ, hôm nào em về ra Hà khẩu giao lưu nhé.
Anh thỉnh thoảng vẫn chơi , mới thay gai dài đánh cũng hay hay nhưng chưa quen lắm . Phải xem ai đánh để học chứ xem video thì khó. Hôm náo về nhớ phôn cho anh tước một ngày nhé .

Dng6688

Thượng Sỹ
Bão gió đã Tràn về khu tự trị Hà Khẩu..
Đem theo cơn bão này là Nam GaoNinh với cơn bão số 5(T5), và một số thành phần ú ớ ăn theo ít thì 5loét, miệng rộng ăn tham thì 5-3 triệu.
Cơn bão tràn qua lên một số tay hảo hản khu tự trị Khẩu Hà không kịp chống đỡ, thế lên theo quy luật tự nhiên đi đôi với thiệt hại đã thống kê khoản trên dưới 15triệu, Trưởng bản hà mặt tái xanh, còn bác Trưởng CA xã Tùng loòGacch cắt cổ không ra tý máu nào,
Miệng đắng ngắt, tinh thần hoảng loạn đã xẩy với một số tập thể ae có vai vế và một số thành phần lìu tìu tại CLB Khẩu Hà/.
Với 10% cắt ra từ tiền độ không biết liệu ae, đặc biệt là Chúa đảo Sơn Tuần châu có uống được bia cỏ cuối buổi không,
Xin chia buồn,

ruoubakich

Trung Tá
Bão gió đã Tràn về khu tự trị Hà Khẩu..
Đem theo cơn bão này là Nam GaoNinh với cơn bão số 5(T5), và một số thành phần ú ớ ăn theo ít thì 5loét, miệng rộng ăn tham thì 5-3 triệu.
Cơn bão tràn qua lên một số tay hảo hản khu tự trị Khẩu Hà không kịp chống đỡ, thế lên theo quy luật tự nhiên đi đôi với thiệt hại đã thống kê khoản trên dưới 15triệu, Trưởng bản hà mặt tái xanh, còn bác Trưởng CA xã Tùng loòGacch cắt cổ không ra tý máu nào,
Miệng đắng ngắt, tinh thần hoảng loạn đã xẩy với một số tập thể ae có vai vế và một số thành phần lìu tìu tại CLB Khẩu Hà/.
Với 10% cắt ra từ tiền độ không biết liệu ae, đặc biệt là Chúa đảo Sơn Tuần châu có uống được bia cỏ cuối buổi không,
Xin chia buồn,
Anh em Vườn Đào không ở lại uống à ? Đúng là bão và lốc nữa , chúc mừng anh em Vườn Đào nhé .

Dng6688

Thượng Sỹ
Anh em Vườn Đào không ở lại uống à ? Đúng là bão và lốc nữa , chúc mừng anh em Vườn Đào nhé .

do Clb bận họp và đã đặt trước Nhà Hàng Cua VÀng:p lên lý do ở lại uống bia cỏ thì khó có thể xảy ra.
Ở lại một số đối tựong manh động cá gỡ vớ vẩn máu chảy, tiền trôi,;)
Tốt hơn là rút quân về tự tổ chức, đó là sự chuyên nghiệp mà trận độ nào xảy ra đều phải nhớ..:cool:

napoleong389

Trung Sỹ
Hôm qua clb Vườn Đào họp nội bộ nên không thể ở lại họp báo được.. trận hôm qua có phần may mắn và vì lạ bóng nên a Tám chưa đạt được 100% phong độ.

Dng6688

Thượng Sỹ
do Clb bận họp và đã đặt trước Nhà Hàng Cua VÀng:p lên lý do ở lại uống bia cỏ thì khó có thể xảy ra.
Ở lại một số đối tựong manh động cá gỡ vớ vẩn máu chảy, tiền trôi,;)
Tốt hơn là rút quân về tự tổ chức, đó là sự chuyên nghiệp mà trận độ nào xảy ra đều phải nhớ..:cool:

Niềm vui nhỏ nối tiếp niềm vui lớn, với tinh thần cờ bạc:), cá độ đã ăn sâu vào trong tinh thần của mỗi thành Viên CLB thế lên qua 7h.30'.một thành viên đã trúng thêm con đề gần 30T, tự nhiên ae lòng khởi sắc vui mừng như đón xuân mới 2013 về sớm..
Thế là bản năng trỗi dậy trong từng người, một đêm không ngủ,,:cool:, sớm thì 3h muộn chắc 7h mới kịp ăn sáng/;)

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Hôm qua clb Vườn Đào họp nội bộ nên không thể ở lại họp báo được.. trận hôm qua có phần may mắn và vì lạ bóng nên a Tám chưa đạt được 100% phong độ.

Chú Nam đánh hay nhỉ, khi nào anh xuống HL chiến nhé, xin chú 2 viên cho lành! Bia

Cậu Đức Rồng ăn cả Phái BG, tầm B cứng diễn đàn rồi...

Dng6688

Thượng Sỹ
Nam chấp Tám mấy viên??
@6688: chú có kinh nghiệm gì về Ló Dé mà hôm qua ăn quả đậm thế??? cho 1 lời khuyên đi...hihihi

Dạ thưa anh là 2-3-2.
Còn kinh nghiệm xin mời bác xuống Hạ Long ae xin chỉ giáo.
ai cũng có thể chỉ được, từ già đến thiếu niên mới tập chơi,
He he.thèm Bia

napoleong389

Trung Sỹ
Nam chấp Tám mấy viên??
@6688: chú có kinh nghiệm gì về Ló Dé mà hôm qua ăn quả đậm thế??? cho 1 lời khuyên đi...hihihi

độ đạc thì kí lâu rồi có điều hôm qua mới oánh. 2 quả thì em còn tự tin chứ 2 3 2 oánh với tư tưởng chẳng còn gì để mất hóa ra lại hay

đứcrồngQN

Binh Nhì
anh Đức hôm nào cho em xin 2 viên đê. cho gỡ trận hôm trước. được thì kí cốp luôn nhé

2 quả là lần trước thui. Dạp này nghe nói em đánh hay lắm nên đánh ngang cơ là vừa. Sang tuần anh nên Hà Nội 1 tháng. hôm nào em lên trên đấy chơi thì gặp nhé. Đánh bia uống cho vui.

Sobat

Trung Uý
Các Bác Quảng Ninh cho em hỏi, em sắp đi công tác Quảng Ninh trông thi tại Trường Cao đẳng mỏ Hồng Cẩm ở TP Hạ Long K biết có CLB BB ở gần đó không nhỉ ?

ruoubakich

Trung Tá
Các Bác Quảng Ninh cho em hỏi, em sắp đi công tác Quảng Ninh trông thi tại Trường Cao đẳng mỏ Hồng Cẩm ở TP Hạ Long K biết có CLB BB ở gần đó không nhỉ ?
Trường cao đẳng mỏ hồng cẩm ở Hoành Bồ , ông gọi 01287389998 ( Lương ) hoặc 0912122893 ( Kỳ ) . 2 CLB , 1 cách trường 1,5km , 1 cách trường 3km .

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member

Bác Sobat công tác ở đâu nhỉ? Trường ĐH MĐC có quan hệ rất mật thiết với trường này đó.

Bác ruoubakich nhầm rồi, trường này ở gần ngã 4 Kênh Liêm. Cơ sở chính ở Cẩm Phả

Bình luận từ Facebook