Thách đấu các cao thủ Thủ Đô

oldfox

Đại Tá
Em nhận được đĩa rồi, cảm ơn bác nhiều lắm, xem hay và vui quá, chỉ tiếc rằng vẫn không có clip bác đánh bằng vợt thường...

anzippo

Đại Tá

Danh sách đăng ký giao lưu càng trái :
1/ DucCat
2/nguyễn Việt Anh
3/ Đặng văn Trang
4/ Nguyễn Điên Biên
5/ Dũng Cửu
6/ Thanh Bình
7/ Linh 69
8/ Taymonkhanh VT
9/ Thanh Yên Bái
10/ Thuận ( tcgroup )
Ghi chú từ trận thứ 6 trở đi an còi hết sức cho nên chỉ đánh 3 ván thắng 2 , trận thứ 10 xong , chúng ta đánh trận thứ 11 tại bàn bia . An còi đã đt cho Thắng Đen về khâu tổ chức các bác xin visa nhà đến 24h00 ( mỗi trận 10 bia )

Như vậy đã đur 10 người vị chi là 100 lon bia và 48 lon của an còi , khán giả đến vỗ tay phải đông mới uống hết số bia trên he chẵng lẽ an còi đem bia về ĐN à

DucCat

Đại Tá
Xin lỗi bác An còi nhớ!em cũng muốn tham,nhưng em đang bị cảm lạnh không biết đến hôm đấy em khỏi đc không?nếu khỏi đc em sẽ tham gia ngay!nếu chưa khỏi em không ra đc Bác thông cảm cho em nhớ!

NDB55

Thượng Tá
Lâu lắm rồi ko được giao lưu với Bác Trang - hôm nào lại ra CLB CT2 giao lưu bóng bàn Bác nhé!
Bác Trang năm nay 66t, chiều nào cũng chơi ở CLB CT2 ko mấy khi đi đâu. Bác Trang rất thích đánh với người ngoài CLB và đặc biệt chỉ thích đánh càng trái- Mời bạn đến giao lưu nhé.

anzippo

Đại Tá
Xin lỗi bác An còi nhớ!em cũng muốn tham,nhưng em đang bị cảm lạnh không biết đến hôm đấy em khỏi đc không?nếu khỏi đc em sẽ tham gia ngay!nếu chưa khỏi em không ra đc Bác thông cảm cho em nhớ![/QUOTE
He he he hên cho bạn Đức chưs cùng chung số phận hi hi hi

[TE="anzippo, post: 344266, member: 2175"]B

Hôm nay bạn Đức đã khoẻ chưa sáng mai an còi có mặt tại Hà Nội rồi đó[/QUOTE]
Ban Dức cat đã đang ký rồi, ốm cũng phải đánh trận mở màn, gặp cao thủ dn ra, chua gì đã ốm,

Last edited:
Hay là khi bác về HN bác vào nhà em gặp em 1 trận đi bác An còi!hi hi!nhà em đủ đánh trận rộng rãi thoải mái!
bác an đã từ đà nẵng ra rồi, bác ở hà nội mà còn vào nhà em? hic hic. the thì còn nói j nữa, quan trọng là tinh thầngiao lưu với nhau cho vui. anh em cùng niềm đam mê là bóng bàn. nếu bác an lên phú thọ thì mặc dù em trình gà nhưng chắc chắn sẽ giao lưu với bác, chúc bác an còi có sức khỏe thật tốt để buổi giao lưu thành công tốt đẹp................thanksssssssss

Đức phá Đá

Trung Sỹ
Bác Trang năm nay 66t, chiều nào cũng chơi ở CLB CT2 ko mấy khi đi đâu. Bác Trang rất thích đánh với người ngoài CLB và đặc biệt chỉ thích đánh càng trái- Mời bạn đến giao lưu nhé.
Cháu hỏi chú là có phải CT2 là có đồng chí Quang 38t làm quảng cáo hay đánh ở đó phải ko ạ

NDB55

Thượng Tá
Cháu hỏi chú là có phải CT2 là có đồng chí Quang 38t làm quảng cáo hay đánh ở đó phải ko ạ
Có thể cháu nhầm sang c9 hoặc N14 cũng là CLB ở khu đô thị. CT2 toàn người đã nhỉ hưu, duy nhất chỉ có Hùng XB ở tuổi đó sinh hoạt ở CT2.

Bình luận từ Facebook