Thách đấu các cao thủ Thủ Đô

anzippo

Đại Tá
Nhân dịp đi đánh giải nghành an còi muốn giao lưu tất cả các cao thủ Thủ Đô càng trái thôi nhé ( vì 2 càng an còi trình gà ) mỗi trận 1 thùng bia , hôm đó an còi xin tiếp 5 trận tại clb Thái Hà vào lúc 17h00 ngày 15/5/2014 , thân mời tất cả AE đ ã mua và chưa biết cốt vợt ACT đến giao lưu và cổ vũ, xin cám ơn
Lưu ý 3 năm về trước tại SG càng trái an còi chỉ thua Phú Sóc

doccothankiem_hp

Thượng Tá
Anh An ra kèo khôn thì thôi rồi,mọi người nên nhớ chỉ có Phú Sóc mới thịt đc anh í thì anh em thủ đô mình thì may ra có Việt HY mới trị đc thôi...

o3ma

Đại Tá
Mình chưa hiểu rõ lắm, nếu bóng sang phải, có thể cắt , đẩy, đỡ, còn nếu sang trái thì có thể tấn công?
Chuẩn, ý của bác ấy là cấm tấn công càng phải mà chỉ tấn công càng trái thôi. Sang phải thì gò, cắt thoải mái. 1 đập ăn quan thì dùng BH

o3ma

Đại Tá
Đề nghị bác Ancoi lên đây giải thích luật thách đấu với tất cả ace cho rõ. Phán đoán mỗi người 1 phách loạn hết.

phungducthang

Đại Tá
Nhân dịp đi đánh giải nghành an còi muốn giao lưu tất cả các cao thủ Thủ Đô càng trái thôi nhé ( vì 2 càng an còi trình gà ) mỗi trận 1 thùng bia , hôm đó an còi xin tiếp 5 trận tại clb Thái Hà vào lúc 17h00 ngày 15/5/2014 , thân mời tất cả AE đ ã mua và chưa biết cốt vợt ACT đến giao lưu và cổ vũ, xin cám ơn
Lưu ý 3 năm về trước tại SG càng trái an còi chỉ thua Phú Sóc
Bác có nhận kèo thi đấu bb bằng Zippo hay thổi bóng bằng mồm không???

Bình luận từ Facebook