Thách đấu các cao thủ Thủ Đô

o3ma

Đại Tá
Bác có ra xem k vây, k biết ra xem có chỗ gửi xe k nhỉ =))
Kiểu gì chả có, chỗ đó rộng lắm có cả bể bơi mà. Ngay gần Packson, đầu ngã 4 Thái hà - Tây sơn.
5 giờ a mới hết giờ làm, phi ra đó đúng giờ tan tầm thì đường đông lắm, chắc mất cả tiếng. Chú rảnh nên đi sớm hơn chút ra đó caphe ngồi đợi cho đỡ đông xe.

hiepga

Đại Tá
Kiểu gì chả có, chỗ đó rộng lắm có cả bể bơi mà. Ngay gần Packson, đầu ngã 4 Thái hà - Tây sơn.
5 giờ a mới hết giờ làm, phi ra đó đúng giờ tan tầm thì đường đông lắm, chắc mất cả tiếng. Chú rảnh nên đi sớm hơn chút ra đó caphe ngồi đợi cho đỡ đông xe.
e cũng co việc nen chắc ra muôn @@

hiepga

Đại Tá
không có truyền hình trực tiếp nhỉ? VTV không xuống đưa tin sự kiện này kể cũng phí!............
Hay e cầm laptop qua quay rồi phát trực tiếp lên Sopcast cho a e xem nhỉ @@. Ngày xưa hay đi quay cho mấy đội game AOE , vấn đề là k có máy quay và cap nối với lapttop. E hỏi mượn thử xem thế nào đã

Red Arc

Đại Tá
Hay e cầm laptop qua quay rồi phát trực tiếp lên Sopcast cho a e xem nhỉ @@. Ngày xưa hay đi quay cho mấy đội game AOE , vấn đề là k có máy quay và cap nối với lapttop. E hỏi mượn thử xem thế nào đã
Làm luôn đi Hiệp ơi....Lâu lâu mới có một "hot man" đầy dũng khí như thế....! mang thân đi oánh xứ người, lại chấp nhận "xa luân chiến".... like....like....like

hiepga

Đại Tá
Làm luôn đi Hiệp ơi....Lâu lâu mới có một "hot man" đầy dũng khí như thế....! mang thân đi oánh xứ người, lại chấp nhận "xa luân chiến".... like....like....like
E đang ll với bên Gametv. Nhờ dk mấy ông bình luận game bên ấy ra bình luận nữa thì TUYỆT =))

son_canloc

Đại Tá
Mẹ em đang bị viêm phổi!em phải ở nhà dể chăm mẹ rồi!bác cứ đánh nhớ!bác thông cảm cho em!
Thanh niên cứng Thổ đô đánh BB hay mà lại còn có hiếu . Tại hạ bái phục
1 Đức cắt
2 ... ???
3 ... ???

An còi cập nhật danh sách vào trang 1 đi nha

anzippo

Đại Tá
Chiều nay đúng như dự kiến , đã giao lưu gồm những AE sau đây , các bác đều ra đi 0 - 3 , cám ơn clb Thái Hà đã tổ chức hết sức chu đáo
1 /trang
2/biên
3/ dũng cửu
4/ thống nhất
5/ linh 69
6/ thắng

Dungnx

Binh Nhất
Bac Ancoi cang trai hay that. Dong tac nhanh, gon. dieu khien bong tot. Hom nay nhanh tay lay duoc cot vot ATC can vot bang go rat dep. Hi vong chua xong benh thoat vi dia dem se dung cot nay de tap cang trai giong AnCoi. Thanks bac nhe.

Last edited:

Thanh Trà

Thượng Tá
Họp báo bây giờ mà vẫn chưa hết bia
Chúc mừng bác An đã giành chiến thắng tuyệt đối và một cách áp đảo.
Chỉ tiếc ko thấy Dũng Lốp lên tiếng và xuất hiện. Nếu có chắc trận đấu sẽ có sự giằng co hơn (Bác Biên thấy thế nào?)

Bình luận từ Facebook